20 กันยายน 2564 - 04:00

      ผลบอลสดพร้อมราคา ถือเป็นข้อมูลที่สำคัญสำหรับคอฟุตบอล แฟนบอลตัวจริง ไม่ว่าจะเป็นผลบอลช่วงครึ่งแรก หรือครึ่งหลัง จนจบเกม รายงานผลบอลวันนี้ ครบทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก 888 7m siamsport smmsport banpollball goal และโลกอินเตอร์เน็ตเข้ามาสู่ชีวิตประจำวันเราอย่างมากขึ้น การดูผลบอลสด โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอลวันนี้ ก็สามารถทำให้ผู้ที่ชื่นชอบกีฬาฟุตบอลสามารถติดตาม เกาะติด ผลบอล ผลฟุตบอล ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อคืน  ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลออนไลน์ ผลบอลสดวันนี้ ล่าสุด ทุกคู่ ทุกลีก ทุกมุมโลก ไม่ว่าจะเป็น พรีเมียร์ลีกอังกฤษ ลาลีกาสเปน เซเรียอาอิตาลี บุสเดสลีกาเยอรมัน ลีกเอิงฝรั่งเศส ฟุตบอลโลก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก คาราบาวคัพ ไทยลีก  ในทุกๆเรื่อง เรามีข้อมูลผลบอลมานำเสนอให้คุณตลอด 24 ชั่วโมง อัพเดตแบบเรียลไทม์

League Time Home Score Away HT
ARG TF 20/09 - 02:00 Club Sportivo Penarol 1 - 2 Juventud Unida Universitario 0 - 2
COS LA 20/09 - 02:30 Barrio Mexico 0 - 0 Puerto Golfito FC 0 - 0
POR LP 20/09 - 02:30 Estoril 0 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0 - 0
VEN SD 20/09 - 02:30 Bolivar 1 - 0 Minerven 1 - 0
AFR CAFCL 20/09 - 03:00 Half time CR Belouizdad (Alg) 0 - 0 Akwa United (Nga) 0 - 0
AFR CAFCL 20/09 - 03:00 Half time ES Setif (Alg) 2 - 0 Fortune (Gam) 2 - 0
BRA SD 20/09 - 03:00 Half time Sao Raimundo RR 0 - 0 Paragominas 0 - 0
COL PB 20/09 - 03:00 Half time Atletico F.C. 0 - 1 Fortaleza 0 - 1
NIC LPU20 20/09 - 03:00 Half time Managua FC U20 2 - 0 Real Madriz U20 2 - 0
USA MLS 20/09 - 03:00 Half time Philadelphia Union 1 - 0 ออร์แลนโด้ ซิตี้ 1 - 0
MOR BP 20/09 - 03:30 Rapide Oued Zem 0 - 0 Wydad 0 - 0
PER L1 20/09 - 03:30 U. de Deportes 0 - 2 Dep. Municipal 0 - 2
URU PD 20/09 - 03:45 Montevideo City 0 - 0 Plaza Colonia 0 - 0
NET DD 19/09 - 19:00 Hoogland - EVV
NET DD 19/09 - 19:00 HVV Hollandia - Oostzaan
DR L1 19/09 - 19:30 Blessing - US Panda
MOZ M 19/09 - 19:30 Ferroviario Nampula - LD Maputo
LEB PL 19/09 - 20:00 Tripoli - Nejmeh SC
YEM D1 19/09 - 20:00 Al Helal Al Sahely - Al-Wahda Aden
YEM D1 19/09 - 20:00 Shabab Al Jeel - Al-Tilal
POR CP 19/09 - 21:00 Juv. Evora - Uniao Montemor
WOR FIW 19/09 - 21:00 Italy U19 W - Austria U19 W
DR L1 19/09 - 21:30 Dauphins Noirs - AS Vita Club
AFR CAFCC 19/09 - 22:00 Ashanti GB (Gui) - Bayelsa (Nga)
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Noja - Guarnizo
AFR CAFCC 19/09 - 22:30 MC Breweries (Lbr) - Binga (Mli)
MOR B2 19/09 - 23:00 Kawkab Marrakech - Stade Marocain
MOR B2 19/09 - 23:00 TAS Casablanca - Jeunesse Massira
MOR B2 19/09 - 23:00 Union Touarga - Chabab Benguerir
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Vimenor - Atletico Albericia
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Mallorca B - Serverense
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Epila - Biescas
20/09 - 00:00 หมู่เกาะโซโลมอน - ไทย
AFR CAFCC 20/09 - 00:00 Al Ahly Tripoli (Lby) - Al Wadi (Sud)
CAN US 20/09 - 00:00 UQAM - Concordia
MON DL 20/09 - 00:00 Bokelj - Grbalj
BOL NB 20/09 - 00:20 Em Huanuni - Sur-Car
SIE PL 20/09 - 01:00 East End Lions - Kamboi Eagles
BRA CM2 20/09 - 02:00 Villa Nova MG - Nacional de Muriae
MAL CL 20/09 - 02:00 Mqabba FC - Vittoriosa
MAL CL 20/09 - 02:00 Pembroke - Melita FC
VEN SD 20/09 - 02:00 Frontera - Local Andina
VEN SD 20/09 - 02:00 Rayo Zuliano - JBL Zulia
BOL NB 20/09 - 02:30 Deportivo Shalon - Caracollo
BOL NB 20/09 - 02:30 Garcia Agreda - Nacional Senac
BOL NB 20/09 - 02:30 Quebracho Villa Montes - Bermejo
BOL NB 20/09 - 02:30 Wils. Cooperativas - America de Villazon
BOL NB 20/09 - 03:00 Villa Real Sociedad - Los Almendros
ARG LP 20/09 - 04:00 Huracan - Independiente
BRA SC 20/09 - 04:00 Tombense - Santa Cruz
BRA CM2 20/09 - 04:00 Tupynambas - Democrata GV
CAN CPL 20/09 - 04:00 Pacific FC - Atl. Ottawa
COL PA 20/09 - 04:00 Deportes Tolima - Dep. Cali
COS PD 20/09 - 04:00 Cartagines - Grecia
COS PD 20/09 - 04:00 Guadalupe - Herediano
COS LA 20/09 - 04:00 Santa Ana - CS Uruguay
EL PD 20/09 - 04:00 11 Deportivo - Atletico Marte
EL PD 20/09 - 04:00 Luis Angel Firpo - Santa Tecla
MEX LPSA 20/09 - 04:00 Lobos ULMX - Canamy
MEX LPSA 20/09 - 04:00 Reboceros de La Piedad - Leviatan
MEX LPSB 20/09 - 04:00 Cuautla - Alebrijes de Oaxaca 2
NIC LPU20 20/09 - 04:00 Ocotal U20 - UNAN-Managua U20
ARG PN 20/09 - 04:05 Alvarado - Quilmes
BOL DP 20/09 - 04:15 The Strongest - Wilstermann
BRA SA 20/09 - 04:15 Corinthians - America MG
EL PD 20/09 - 04:15 FAS - Metapan
EL PD 20/09 - 04:15 Platense Municipal - Jocoro
ECU LP 20/09 - 04:30 Tecnico U. - Manta
CAN US 20/09 - 05:00 UFV - Victoria
DOM LDF 20/09 - 05:00 Cibao - Universidad O&M
HON LN 20/09 - 05:00 Platense - เรอัล โซเซียดาด
HON LN 20/09 - 05:00 UPNFM - Motagua
PAR PD 20/09 - 05:00 Sol de America - 12 de Octubre
USA USLC 20/09 - 05:00 San Diego Loyal - Tacoma Defiance
VEN PD 20/09 - 05:15 Estudiantes Merida - Hermanos Colmenares
CAN US 20/09 - 05:30 UBC Okanagan - Thompson Rivers
BRA SC 20/09 - 06:00 Botafogo PB - Jacuipense
NIC LP 20/09 - 06:00 Managua FC - Real Madriz
USA USLLO 20/09 - 06:00 Greenville - Tucson
USA USLLO 20/09 - 06:00 North Texas - Union Omaha
WOR CFW 20/09 - 06:00 Houston Dash W (Usa) - U.A.N.L.- Tigres W (Mex)
COL PA 20/09 - 06:05 Dep. Pasto - Santa Fe
ARG LP 20/09 - 06:15 ริเวอร์เพลท - Arsenal Sarandi
BOL DP 20/09 - 06:30 Oriente Petrolero - Palmaflor
BRA SA 20/09 - 06:30 ฟลาเมงโก - เกรมิโอ้ ปอร์โต้
USA MLS 20/09 - 06:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ - ลอสแอนเจลิส
USA USLLO 20/09 - 06:30 Fort Lauderdale - Tormenta
COS PD 20/09 - 07:00 Santos DG - Saprissa
ECU LP 20/09 - 07:00 LDU Quito - Emelec
HON LN 20/09 - 07:00 Real Espana - Marathon
MEX LMX 20/09 - 07:00 Cruz Azul - Queretaro
NIC LP 20/09 - 07:00 Ocotal - UNAN-Managua
MEX LMX 20/09 - 07:06 Monterrey - U.A.N.L.- Tigres
PAR PD 20/09 - 07:15 Guairena FC - Sp. Luqueno
VEN PD 20/09 - 07:30 Lara - Carabobo
HON LN 20/09 - 08:00 Vida - Honduras Progreso
USA MLS 20/09 - 08:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ - แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
COL PA 20/09 - 08:10 Aguilas - Bucaramanga
NIC LP 20/09 - 09:00 Juventus Managua - Jalapa
MEX LMX 20/09 - 09:06 Santos Laguna - Puebla
JAP NLW 20/09 - 11:00 Nittaidai W - Setagaya Sfida FC W
JAP WELW 20/09 - 12:00 Omiya Ardija W - Albirex Niigata W
JAP J3L 19/09 - 11:00 Finished Fujieda MYFC 1 - 0 Fukushima Utd 1 - 0
JAP NLW 19/09 - 11:00 Finished Ehime W 1 - 6 Kunoichi W 1 - 3
JAP NLW 19/09 - 11:00 Finished Harima Albion W 3 - 2 Angeviolet Hiroshima W 1 - 1
SOU KL1 19/09 - 12:00 Finished Incheon 0 - 1 Seongnam 0 - 0
AUS NPLQ 19/09 - 13:00 Finished Gold Coast Knights 5 - 2 Eastern Suburbs 2 - 1
JAP J2L 19/09 - 13:00 Finished Blaublitz 1 - 1 Giravanz Kitakyushu 0 - 0
JAP J3L 19/09 - 13:00 Finished Azul Claro Numazu 0 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 1
JAP NLW 19/09 - 13:00 Finished Orca Kamogawa W 2 - 2 C-Osaka W 1 - 1
AUS BPL 19/09 - 14:00 Finished Gravatt 0 - 3 The Lakes FC 0 - 2
CHI L 19/09 - 14:00 Finished Hebei Kungfu 3 - 1 Dongguan Guanlian 2 - 0
CHI L 19/09 - 14:00 Finished Qingdao Manatee 5 - 1 Xiamen Egret Island 3 - 0
SOU KL2 19/09 - 14:00 Finished Asan 0 - 1 Ansan Greeners 0 - 1
SOU KL1 19/09 - 14:30 Finished เอฟซี โซล 2 - 1 Suwon City 2 - 0
AUS NPLQ 19/09 - 14:45 Finished Redlands 1 - 1 Gold Coast 0 - 1
AUS NPLQ 19/09 - 15:00 Finished Brisbane Strikers 0 - 3 Sunshine Coast Wanderers 0 - 1
AUS NPLQ 19/09 - 15:00 Finished Brisbane U21 4 - 2 Moreton Bay Utd 1 - 1
AUS NPLQ 19/09 - 15:00 Finished Capalaba FC 0 - 1 Peninsula 0 - 0
AUS NPLQ 19/09 - 15:00 Finished Logan Lightning 0 - 3 Olympic FC 0 - 1
AUS BPL 19/09 - 15:00 Finished Centenary Stormers 1 - 2 Albany Creek 0 - 2
CAM C 19/09 - 15:00 Finished Asia Euro United 1 - 4 Prey Veng 0 - 2
CZE MSFL 19/09 - 15:00 Finished Ostrava B 3 - 0 Vrchovina 1 - 0
JAP J2L 19/09 - 15:00 Finished Sagamihara 2 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 0
JAP J3L 19/09 - 15:00 Finished Grulla Morioka 0 - 1 Tegevajaro Miyazaki 0 - 1
SER SL 19/09 - 15:00 Finished BASK 0 - 0 Usce 0 - 0
SLO 1LW 19/09 - 15:00 Finished Nitra W 2 - 5 Zilina W 1 - 3
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished Marumo Gallants U23 3 - 2 Swallows U23 0 - 0
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished Orlando Pirates U23 1 - 0 Chippa Utd. U23 0 - 0
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished Royal AM U23 1 - 1 Maritzburg Utd U23 1 - 0
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished Sekhukhune U23 1 - 0 Supersport Utd U23 0 - 0
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished Stellenbosch U23 2 - 3 Baroka U23 1 - 0
SOU DC 19/09 - 15:00 Finished TS Galaxy U23 1 - 0 Cape Town City U23 0 - 0
CZE CFL 19/09 - 15:15 Finished Admira Prague 2 - 0 Sokolov 1 - 0
CZE CFL 19/09 - 15:15 Finished Slavia Prague B 4 - 1 Hostoun 2 - 0
CZE CFL 19/09 - 15:15 Finished Dukla Prague B 0 - 0 Liberec B 0 - 0
CZE CFL 19/09 - 15:15 Finished Pardubice B 3 - 1 Chlumec nad Cidlinou 1 - 1
CZE MSFL 19/09 - 15:15 Finished Slovacko B 2 - 0 Zlin B 1 - 0
CZE MSFL 19/09 - 15:15 Finished Znojmo 2 - 2 FKM Jihlava 0 - 1
CZE DD 19/09 - 15:15 Finished Zbrojovka Brno B 7 - 1 Tasovice 6 - 0
CZE DF 19/09 - 15:15 Finished Havirov 3 - 2 Detmarovice 2 - 1
CZE DF 19/09 - 15:15 Finished Opava B 3 - 1 Novy Jicin 1 - 1
CZE ZKP 19/09 - 15:15 Finished Brumov 3 - 2 Slusovice 2 - 1
AUS 2L 19/09 - 15:30 Finished SK Rapid Vienna (Am) 2 - 1 Grazer 0 - 1
AUS RW 19/09 - 15:30 Finished Tirol (Am) 0 - 1 Fugen 0 - 0
CAM C 19/09 - 15:30 Postponed Electricite Du Cambodge 0 - 0 Soltilo Angkor 0 - 0
CAM C 19/09 - 15:30 Finished Tiffy Army 3 - 1 Kirivong Sok Sen Chey 1 - 0
CZE CFL 19/09 - 15:30 Finished Plzen B 1 - 0 Povltavska FA 1 - 0
CZE DD 19/09 - 15:30 Finished Lanzhot 3 - 0 Humpolec 0 - 0
CZE VKP 19/09 - 15:30 Finished Sapeli Polna 7 - 0 Namest n. Oslavou 3 - 0
SLO DCE 19/09 - 15:30 Finished Poprad 3 - 0 Raslavice 2 - 0
SLO 1LW 19/09 - 15:30 Finished Slovan Bratislava W 4 - 0 B. Bystrica W 2 - 0
GER OH 19/09 - 15:45 Finished Paloma 1 - 0 Meiendorfer SV 1 - 0
ITA P1 19/09 - 15:45 Finished กายารี่ U19 2 - 1 ฟิออเรนติน่า U19 1 - 0
ITA P1 19/09 - 15:45 Finished ซามพ์โดเรีย U19 2 - 2 อตาลันต้า U19 0 - 0
AND PD 19/09 - 16:00 Finished UE Engordany 3 - 1 Carroi 2 - 1
CRO 3HNLC 19/09 - 16:00 Finished Trnje 1 - 1 Tresnjevka 1 - 0
GER JBN 19/09 - 16:00 Finished ไลป์ซิก U19 4 - 0 VfL Osnabruck U19 2 - 0
GER JBN 19/09 - 16:00 Finished แวร์เดอร์ เบรเมน U19 2 - 4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน U19 2 - 3
GER JBS 19/09 - 16:00 Finished Unterhaching U19 2 - 1 ไมนซ์ U19 1 - 0
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค U19 0 - 1 RW Essen U19 0 - 0
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished Bochum U19 1 - 1 Preussen Munster U19 1 - 0
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished ดอร์ทมุนด์ U19 3 - 1 พาเดอร์บอร์น U19 2 - 1
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 0 - 1 ชาลเก้ 04 U19 0 - 0
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 2 - 2 Oberhausen U19 1 - 1
GER JBW 19/09 - 16:00 Finished Wuppertaler U19 2 - 1 Fortuna Koln U19 0 - 0
IND CFL 19/09 - 16:00 Finished George Telegrapher 2 - 0 Peerless 1 - 0
IND CFL 19/09 - 16:00 Finished Kidderpore 0 - 5 Calcutta Customs 0 - 1
JAP J2L 19/09 - 16:00 Finished โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1
JAP J3L 19/09 - 16:00 Finished Nagano 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 0
POL IIIL 19/09 - 16:00 Finished Blonianka Blonie 1 - 2 KS Kutno 1 - 1
POR CP 19/09 - 16:00 Finished Oleiros 1 - 0 SC Praiense 1 - 0
SER SL 19/09 - 16:00 Finished Radnicki S. 3 - 2 Rembas 1 - 0
SLO 2 19/09 - 16:00 Finished Rohoznik 1 - 2 Dubnica 1 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 16:00 Finished Montijo 0 - 0 Panaderia 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:00 Finished Santuxu 1 - 1 Amurrio Club 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:00 Finished CDE Madrid 1 - 1 Tres Cantos 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:00 Finished Real Murcia B 1 - 0 CAP Ciudad de Murcia 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:15 Finished Basconia 0 - 2 Urduliz 0 - 0
IND DC 19/09 - 16:30 Finished Army Red 2 - 1 Hyderabad 1 - 1
IND DC 19/09 - 16:30 Finished Assam Rifles 2 - 7 Gokulam 1 - 4
SIN PL 19/09 - 16:30 Postponed Geylang 0 - 0 Balestier Khalsa 0 - 0
SOU KL2 19/09 - 16:30 Finished Seoul E. 2 - 1 Daejeon 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished R. Oviedo B 6 - 1 Langreo B 5 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Alaves B 2 - 1 Uritarra 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Durango 3 - 0 Anaitasuna FT 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Ilicitano 2 - 2 Castellon B 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Getafe B 3 - 1 AD Torrejon 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Parla 6 - 0 Galapagar 3 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Trival Valderas 0 - 1 Las Rozas 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Villaverde San Andres 0 - 1 Atl. Madrid B 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Cordoba B 1 - 0 Ciudad de Lucena 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished ลอร์ก้า 2 - 0 Bullense 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Extremadura UD B 0 - 0 CD Calamonte 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Miajadas 1 - 2 Villafranca 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Calahorra B 4 - 2 River Ebro 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Borja 0 - 1 Cuarte 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Carinena 0 - 2 Santa Anastasia 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Giner Torrero 1 - 1 Caspe 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Zaragoza B 1 - 1 CF Illueca 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 16:30 Finished Illescas 3 - 1 Almansa 2 - 0
ASI ACW 19/09 - 17:00 Finished Bangladesh W 0 - 5 Jordan W 0 - 2
BEL PL 19/09 - 17:00 Finished Arsenal Dzyarzhynsk 4 - 0 Petrikov 2 - 0
DR L1 19/09 - 17:00 Finished AC Kuya 1 - 0 Tshinkunku 0 - 0
FIN KLW 19/09 - 17:00 Finished HPS W 3 - 1 PK-35 Helsinki W 2 - 0
JAP J2L 19/09 - 17:00 Finished ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 0
LIT AL 19/09 - 17:00 Finished Hegelmann Litauen 1 - 0 FK Panevezys 0 - 0
POL CL 19/09 - 17:00 Finished Slask U18 2 - 0 Arka Gdynia U18 0 - 0
POL CL 19/09 - 17:00 Finished S. Rzeszow U18 1 - 3 Polonia W. U18 1 - 0
POR LP2 19/09 - 17:00 Finished Nacional 1 - 2 Casa Pia 0 - 0
POR LP2 19/09 - 17:00 Finished SC Farense 2 - 2 Benfica B 1 - 2
POR L3 19/09 - 17:00 Finished Real SC 1 - 0 Caldas 0 - 0
RUS FNL 19/09 - 17:00 Finished Yenisey 2 - 3 Tomsk 1 - 2
SPA PRFEF 19/09 - 17:00 Finished Celta Vigo B 2 - 1 Racing Santander 1 - 1
SPA PRFEF 19/09 - 17:00 Finished Internacional de Madrid 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1
SPA PRFEF 19/09 - 17:00 Finished Real Madrid B 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 0
SPA PRFEF 19/09 - 17:00 Finished Sevilla FC B 1 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 1 - 2
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Palencia CA 1 - 1 เอดี ยูนิโอน 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished เรอัล ลาวิเลส 1 - 1 Gimnastica Segoviana 1 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Ebro 1 - 1 Andratx 1 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Ejea 1 - 1 Huesca B 1 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Espanyol B 1 - 0 บาดาโลน่า 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Formentera 1 - 1 Tarazona 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Pena Deportiva 3 - 0 Brea 2 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Teruel 2 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 17:00 Finished Ceuta 0 - 0 Las Palmas B 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Estradense 2 - 4 Barco 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished ราปิโด เด บัลซัส 1 - 1 Ponteareas 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Covadonga 3 - 2 Roces 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Gijon Industrial 3 - 2 EI San Martin 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Llanes 2 - 1 Gijon B 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Real Titanico 0 - 1 Luarca 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished SD Navarro CF 0 - 3 Tuilla 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Castelldefels 0 - 2 Vilafranca 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished L Hospitalet 0 - 0 San Cristobal CP 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Villaviciosa 3 - 1 Carabanchel 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Almeria B 2 - 1 CD Alhaurino 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Huetor Vega 2 - 2 Huetor Tajar 1 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Malaga B 1 - 1 Torre del Mar 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Cartaya 0 - 1 Antoniano 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Pozoblanco 1 - 1 Xerez CD 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Puente Genil 1 - 2 CD Gerena 1 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Recreativo Huelva 2 - 0 Ceuta B 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Tomares UD 1 - 3 CD Utrera 1 - 3
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Binissalem 3 - 1 Portmany 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished San Rafael 2 - 3 Manacor 1 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Soller 2 - 0 Inter Ibiza 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Diocesano 0 - 3 Moralo 0 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Olivenza 2 - 2 Llerenense 0 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Berceo 0 - 4 Alfaro 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:00 Finished Azuqueca 0 - 0 Albacete B 0 - 0
THA TL2 19/09 - 17:00 Finished เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด 1 - 3 ชัยนาท 0 - 2
NET E 19/09 - 17:15 Finished เฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 0
UKR PL 19/09 - 17:15 Finished Podillya Khmelnytskyi 4 - 1 Kremin 0 - 0
ITA SA 19/09 - 17:30 Finished เอ็มโปลี 0 - 3 ซามพ์โดเรีย 0 - 1
POL E 19/09 - 17:30 Finished Stal Mielec 0 - 3 Rakow 0 - 0
ROM L1 19/09 - 17:30 Finished Academica Clinceni 0 - 1 FC Arges 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 17:30 Finished Osasuna B 1 - 1 Real Sociedad C 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 17:30 Finished Silva SD 1 - 0 Alondras 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 17:30 Finished Granollers 2 - 3 Asco 1 - 1
THA TL2 19/09 - 17:30 Finished ราชนาวี 2 - 3 นครปฐม 2 - 1
TUR SL 19/09 - 17:30 Finished Giresunspor 0 - 0 คอนยาสปอร์ 0 - 0
TUR 1L 19/09 - 17:30 Finished Tuzlaspor 0 - 0 บูร์ซาสปอร์ 0 - 0
POL D1 19/09 - 17:40 Finished Tychy 1 - 1 Widzew Lodz 0 - 0
FRA L1 19/09 - 18:00 Finished นีซ 2 - 2 โมนาโก 0 - 1
CZE PKP 19/09 - 18:00 Finished Luze 0 - 3 Moravany 0 - 0
DEN 1D 19/09 - 18:00 Finished Hvidovre IF 3 - 2 Vendsyssel 3 - 0
DEN 2D 19/09 - 18:00 Finished Naestved 4 - 0 Middelfart 2 - 0
ENG PL2 19/09 - 18:00 Finished เชลซี U23 1 - 6 อาเซนอล U23 0 - 4
GER 3L 19/09 - 18:00 Finished Freiburg II 2 - 0 Viktoria Berlin 1 - 0
GER RN 19/09 - 18:00 Finished Eilenburg 1 - 1 Lokomotive Leipzig 0 - 0
GER RN 19/09 - 18:00 Postponed Halberstadt 0 - 0 Altglienicke 0 - 0
GER RN 19/09 - 18:00 Finished Tasmania Berlin 3 - 3 Furstenwalde 2 - 0
GER ONOFV 19/09 - 18:00 Finished Stern 2 - 2 Brandenburger 2 - 0
GER OB 19/09 - 18:00 Finished Schwachhausen 0 - 2 BTS Neustadt 0 - 2
ITA P1 19/09 - 18:00 Finished โบโลญญ่า U19 1 - 3 อินเตอร์ มิลาน U19 0 - 0
KAZ PL 19/09 - 18:00 Finished Taraz 0 - 0 Tobol 0 - 0
LIT IL 19/09 - 18:00 Finished Kauno Zalgiris 2 0 - 1 Jonava 0 - 1
NOR D2 19/09 - 18:00 Finished Floya 2 - 6 Hodd 0 - 3
POL CL 19/09 - 18:00 Finished Gornik Z. U18 4 - 1 UKS SMS Lodz U18 0 - 1
RUS FNL 19/09 - 18:00 Finished Olimp-Dolgoprudny 1 - 1 SKA Khabarovsk 0 - 1
SCO P 19/09 - 18:00 Finished Dundee Utd 1 - 0 Dundee FC 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 18:00 Finished ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 - 1 Mensajero 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 18:00 Finished Tamaraceite 0 - 2 อันเทคัวร่า CF 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 18:00 Finished La Cuadra 1 - 2 Las Palmas C 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 18:00 Finished Lanzarote 3 - 0 Gran Tarajal 3 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 18:00 Finished Las Zocas 0 - 1 Atl. Paso 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 18:00 Finished Vera 1 - 0 CD Marino 1 - 0
SWE S 19/09 - 18:00 Finished Akropolis 0 - 2 Vasteras SK 0 - 1
SWE D1 19/09 - 18:00 Finished Orebro Syr. 0 - 1 Pitea 0 - 0
SWE D2 19/09 - 18:00 Finished Gute 0 - 2 Osteraker IFK 0 - 1
SWE D2 19/09 - 18:00 Finished Vinbergs 2 - 2 BK Astrio 1 - 1
SWE D2 19/09 - 18:00 Finished Prespa Birlik 4 - 1 Eslovs 0 - 0
THA TL1 19/09 - 18:00 Finished นครราชสีมา 1 - 0 โปลิศ เทโร 1 - 0
THA TL1 19/09 - 18:00 Postponed ประทุม ยูไนเต็ด 0 - 0 เมืองทอง ยูไนเต็ด 0 - 0
THA TL1 19/09 - 18:00 Finished สุพรรณบุรี 2 - 2 ประจวบ 0 - 1
THA TL2 19/09 - 18:00 Finished ระยอง เอฟซี 0 - 1 ระนอง 0 - 0
TUR 3LG3 19/09 - 18:00 Finished Edirnespor 0 - 0 Kirikkale Buyuk Anadolu 0 - 0
UZB SL 19/09 - 18:00 Finished Andijan 1 - 0 Pakhtakor 1 - 0
IND L1 19/09 - 18:15 Finished PSS Sleman 2 - 1 Arema FC 1 - 1
AND PD 19/09 - 18:30 Finished UE Santa Coloma 2 - 1 FC Santa Coloma 2 - 0
BEL JPL 19/09 - 18:30 Finished St. Truiden 1 - 2 เกงค์ 1 - 0
GER 2B 19/09 - 18:30 Finished Aue 1 - 4 พาเดอร์บอร์น 0 - 3
GER 2B 19/09 - 18:30 Finished Darmstadt 1 - 0 SG Dynamo Dresden 1 - 0
GER 2B 19/09 - 18:30 Finished St. Pauli 4 - 1 Ingolstadt 1 - 0
GER RN 19/09 - 18:30 Finished Meuselwitz 1 - 3 Berliner AK 07 0 - 2
RÉ R1 19/09 - 18:30 Finished Makes 0 - 1 Piton 0 - 0
RÉ R1 19/09 - 18:30 Finished Sainte-Marienne 1 - 2 St. Louis 0 - 0
RÉ R1 19/09 - 18:30 Postponed Saint-Pierroise 0 - 0 SDEFA 0 - 0
RÉ R1 19/09 - 18:30 Finished Trois Bassins 2 - 0 Jeanne d'Arc 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 18:30 Finished SD Tenisca 1 - 1 Villa Santa Brigida 0 - 0
ALB S 19/09 - 18:45 Finished KF Tirana 1 - 1 Egnatia 0 - 0
SPA LL 19/09 - 19:00 Finished มายอร์ก้า 0 - 0 บียาร์เรอัล 0 - 0
AFR CAFCC 19/09 - 19:00 Finished Ethiopia Bunna (Eth) 1 - 3 URA SC (Uga) 0 - 1
ARM FL 19/09 - 19:00 Finished Alashkert 2 0 - 2 Shirak Gyumri 0 - 1
ARM FL 19/09 - 19:00 Finished Ararat-Armenia 2 0 - 0 Gandzasar 0 - 0
BEL PL 19/09 - 19:00 Finished Belshina 1 - 2 Volna Pinsk 1 - 1
CAM EO 19/09 - 19:00 Finished Eding Sport 3 - 2 Tonnerre 2 - 0
CZE P 19/09 - 19:00 Finished Admira Prague B 2 - 0 Hostivar 2 - 0
CZE 2LW 19/09 - 19:00 Finished Ostrava W 1 - 2 FC Praha W 0 - 1
DEN S 19/09 - 19:00 Finished Randers FC 3 - 2 Nordsjaelland 3 - 2
DEN S 19/09 - 19:00 Finished Vejle 1 - 1 Viborg 1 - 1
DR L1 19/09 - 19:00 Finished RCK 0 - 1 Groupe Bazano 0 - 0
EST M 19/09 - 19:00 Finished Flora 2 - 0 Kalju 2 - 0
FIN V 19/09 - 19:00 Finished Honka 0 - 0 HJK 0 - 0
FIN KGA 19/09 - 19:00 Finished PeKa 1 - 2 Keski-Uusimaa 0 - 0
GEO CEL2 19/09 - 19:00 Finished Bolnisi 2 - 0 Chikhura 1 - 0
GEO CEL2 19/09 - 19:00 Finished FC Gareji Sagarejo 3 - 2 Merani Martvili 0 - 1
GEO CEL2 19/09 - 19:00 Finished Rustavi 5 - 1 WIT Georgia 3 - 1
GEO CEL2 19/09 - 19:00 Finished Shevardeni Tbilisi 1 - 1 Gagra 1 - 0
GEO CEL2 19/09 - 19:00 Finished Zugdidi 1 - 4 Merani Tbilisi 0 - 1
GER 3L 19/09 - 19:00 Finished Verl 0 - 2 Kaiserslautern 0 - 1
GER RN 19/09 - 19:00 Finished Altona 2 - 4 Phonix Lubeck 2 - 1
GER RW 19/09 - 19:00 Finished Bonner 1 - 1 Alemannia Aachen 0 - 0
GER RW 19/09 - 19:00 Finished Fortuna Koln 0 - 0 Dusseldorf II 0 - 0
GER RS 19/09 - 19:00 Finished Grossaspach 1 - 4 Balingen 0 - 1
GER RS 19/09 - 19:00 Finished Offenbach 2 - 0 Walldorf 1 - 0
GER RS 19/09 - 19:00 Finished Ulm 2 - 1 Kassel 0 - 0
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Mahlsdorf 1 - 1 CFC Hertha 0 - 1
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Postponed Seelow 0 - 0 Hertha Zehlendorf 0 - 0
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Stendal 0 - 3 Rostocker FC 0 - 3
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Torgelower Greif 4 - 4 Hansa Rostock II 3 - 3
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Grimma 3 - 0 Einheit Rudolstadt 2 - 0
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Inter Leipzig 0 - 1 Arnstadt 0 - 1
GER ONOFV 19/09 - 19:00 Finished Jena II 2 - 1 An der Fahner Hohe 0 - 0
GER OS 19/09 - 19:00 Finished Todesfelde 1 - 1 Eichede 0 - 0
GER OH 19/09 - 19:00 Finished Rugenbergen 1 - 4 SC Victoria Hamburg 1 - 0
GER OH 19/09 - 19:00 Finished TSV Buchholz 08 3 - 3 Hamburger SV III 0 - 1
GER OB 19/09 - 19:00 Finished Hemelingen 5 - 2 Habenhauser 3 - 0
GER JBS 19/09 - 19:00 Finished Kaiserslautern U19 3 - 0 Furth U19 0 - 0
GER JBS 19/09 - 19:00 Finished Stuttgarter Kickers U19 1 - 3 เนิอร์นแบร์ค U19 1 - 1
KEN PL 19/09 - 19:00 Finished Vihiga United 0 - 1 Police FC 0 - 1
LAT 1L 19/09 - 19:00 Finished Alberts JDFS 1 - 1 Grobina 0 - 0
LAT LC 19/09 - 19:00 Finished FK Liepaja 2 - 0 Valmiera 0 - 0
LIT AL 19/09 - 19:00 Finished Riteriai 4 - 0 Nevezis Kedainiai 0 - 0
NET DD 19/09 - 19:00 Finished Blauw Geel 0 - 2 ADO 20 Heemskerk 0 - 1
NET DD 19/09 - 19:00 Finished DEM 1 - 2 Gemert 0 - 1
NET DD 19/09 - 19:00 Finished Dongen 1 - 1 HSC '21 0 - 0
NET DD 19/09 - 19:00 Finished GVV Unitas 4 - 2 OSS '20 2 - 1
NET DD 19/09 - 19:00 Finished HV & CV Quick 1 - 0 Watergraafsmeer 0 - 0
NET DD 19/09 - 19:00 Finished USV Hercules 4 - 1 UNA 1 - 0
NOR D3 19/09 - 19:00 Finished Grorud 2 3 - 1 Lillestrom 2 3 - 0
POL D2 19/09 - 19:00 Finished Pogon Siedlce 1 - 2 Grodzisk M. 1 - 2
POL IIIL 19/09 - 19:00 Finished Jagiellonia II 2 - 0 Sokol Aleksandrow L. 2 - 0
POR CP 19/09 - 19:00 Finished FC Barreirense 1 - 2 Olhanense 1 - 1
RUS FNL 19/09 - 19:00 Finished Spartak Moscow 2 1 - 2 Baltika 0 - 0
SPA LL2 19/09 - 19:00 Finished เอสดี ฮูเอสก้า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0
SWE D2 19/09 - 19:00 Finished Nykopings 4 - 5 Syrianska 0 - 5
THA TL2 19/09 - 19:00 Finished ขอนแก่น เอฟซี 1 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 1
THA TL2 19/09 - 19:00 Finished แพร่ 2 - 1 อยุธยา ยูไนเต็ด 1 - 1
TUR 2LWG 19/09 - 19:00 Finished 24 Erzincanspor 1 - 3 Isparta 32 Spor 1 - 2
TUR 2LWG 19/09 - 19:00 Finished Pazarspor 3 - 2 Ankara Demirspor 2 - 1
TUR 2LRG 19/09 - 19:00 Finished Bayburt 2 - 0 Serik Belediyespor 1 - 0
TUR 2LRG 19/09 - 19:00 Finished Sivas Belediyespor 4 - 0 Kahramanmarasspor 1 - 0
TUR 2LRG 19/09 - 19:00 Finished Vanspor FK 3 - 1 Diyarbekirspor 1 - 0
TUR 3LG1 19/09 - 19:00 Finished Batman Petrolspor 1 - 1 Bergama Bld. 1 - 0
TUR 3LG1 19/09 - 19:00 Finished Elazigspor 2 - 2 Hopaspor 2 - 1
TUR 3LG1 19/09 - 19:00 Finished Kahta 3 - 3 Karaman Bld. 3 - 1
TUR 3LG2 19/09 - 19:00 Finished Siirt Ozel 1 - 1 Bayrampasa 0 - 0
TUR 3LG3 19/09 - 19:00 Finished Gumushanespor 2 - 0 Karakopru 1 - 0
TUR 3LG3 19/09 - 19:00 Finished Mardin BB 2 - 2 Karsiyaka 1 - 1
TUR 3LG3 19/09 - 19:00 Finished Ofspor 1 - 2 Agri 1970 0 - 1
WOR FI 19/09 - 19:00 Finished เบลเยียม U16 0 - 2 โปรตุเกส U16 0 - 0
NET E 19/09 - 19:30 Finished พีเอสวี 0 - 4 เฟเยนูร์ด 0 - 1
ASI ACW 19/09 - 19:30 Finished Malaysia W 0 - 4 Thailand W 0 - 3
AUS AB 19/09 - 19:30 Finished A. Klagenfurt 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 1
AUS AB 19/09 - 19:30 Finished Sturm Graz 5 - 0 Tirol 2 - 0
AUS RE 19/09 - 19:30 Finished Admira (Am) 2 - 2 Wiener Neustadt 2 - 1
GER OB 19/09 - 19:30 Finished Walldorf II 3 - 2 Rielasingen-Arlen 1 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Padova 2 - 0 Triestina 1 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Piacenza 1 - 1 Pro Patria 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Sudtirol 1 - 0 Pergolettese 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Trento 1 - 0 Giana Erminio 1 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished ACR Messina 1 - 0 Virtus Francavilla 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Catania 1 - 2 Bari 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Latina 1 - 1 Foggia 0 - 1
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Paganese 2 - 1 Taranto 1 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Palermo 0 - 0 Catanzaro 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Potenza 1 - 1 Monterosi FC 0 - 0
ITA SC 19/09 - 19:30 Finished Turris 0 - 1 Picerno 0 - 0
LEB PL 19/09 - 19:30 Finished Bourj FC 1 - 1 Tadamon 1 - 1
MAL SL 19/09 - 19:30 Finished Chitipa United 1 - 0 TN Stars 0 - 0
MAL SL 19/09 - 19:30 Postponed Kamuzu Barracks 0 - 0 Big Bullets 0 - 0
MOZ M 19/09 - 19:30 Postponed Costa do Sol 0 - 0 UD Songo 0 - 0
MOZ M 19/09 - 19:30 Finished Ferroviario Beira 2 - 0 Matchedje Mocuba 0 - 0
MOZ M 19/09 - 19:30 Finished Ferroviario Lichinga 1 - 1 Ferroviario Maputo 0 - 0
MOZ M 19/09 - 19:30 Finished Textafrica 2 - 0 Desportivo Maputo 0 - 0
NET TD 19/09 - 19:30 Finished AFC 2 - 1 TEC 1 - 1
NET DD 19/09 - 19:30 Finished Groene Ster 0 - 0 Westlandia 0 - 0
NOR D2 19/09 - 19:30 Finished Levanger 0 - 1 Egersunds 0 - 1
SWI PL 19/09 - 19:30 Finished Cham 1 - 2 Rapperswil 1 - 0
SWI SC 19/09 - 19:30 Finished Rorschach 0 - 3 บาเซิ่ล 0 - 1
TUR 2LWG 19/09 - 19:30 Finished 1922 Konyaspor 1 - 2 อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0
TUR 2LWG 19/09 - 19:30 Finished Zonguldak 0 - 1 Usakspor 0 - 1
TUR 3LG1 19/09 - 19:30 Finished Erbaaspor 1 - 1 Catalca 0 - 0
TUR 3LG1 19/09 - 19:30 Finished Nevsehirspor 0 - 0 Osmaniyespor 0 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 19:30 Finished Aksaray Bld. 1 - 0 Altindag Bld. 0 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 19:30 Finished Hacettepe 1 - 2 52 Orduspor 1 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 19:30 Finished Kestel 2 - 0 Elazig Karakocan 0 - 0
TUR 3LG3 19/09 - 19:30 Finished Ceyhanspor 2 - 6 Tepecik 0 - 4
TUR 3LG3 19/09 - 19:30 Finished Icel 2 - 4 Fethiyespor 0 - 1
TUR 3LG3 19/09 - 19:30 Finished Kardemir Karabuk 0 - 3 Modafenspor 0 - 2
UKR PL 19/09 - 19:30 Finished Ahrobiznes Volochysk 0 - 2 Olimpik Donetsk 0 - 0
ENG PL 19/09 - 20:00 Finished ไบรท์ตัน 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0
ENG PL 19/09 - 20:00 Finished เวสต์แฮม 1 - 2 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 1 - 1
FRA L1 19/09 - 20:00 Finished อองเช่ร์ 1 - 4 น็องต์ 1 - 3
FRA L1 19/09 - 20:00 Finished Clermont 1 - 1 แบรสต์ 0 - 0
FRA L1 19/09 - 20:00 Finished แร็งส์ 0 - 0 ลอริยองต์ 0 - 0
FRA L1 19/09 - 20:00 Finished ทรัวส์ 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 0
ITA SA 19/09 - 20:00 Finished Venezia 1 - 2 สเปเซีย 0 - 1
AFR CAFCL 19/09 - 20:00 Finished APR (Rwa) 2 - 1 Mogadishu City (Som) 0 - 1
AFR CAFCL 19/09 - 20:00 Finished Maniema (Drc) 2 - 0 Bouenguidi (Gab) 2 - 0
AFR CAFCC 19/09 - 20:00 Finished Kabwe (Zam) 1 - 2 CFFA (Mad) 1 - 1
BEL VL 19/09 - 20:00 Finished ดินาโม มินส์ 2 - 1 Isloch 0 - 0
BEL ND1 19/09 - 20:00 Finished Boom 0 - 0 Heist 0 - 0
BEL SADGACFF 19/09 - 20:00 Finished Hamoir 3 - 2 ทูบิซ 1 - 1
BEL SADGACFF 19/09 - 20:00 Finished Solieres Sport 2 - 2 Warnant 0 - 0
BEL SADGACFF 19/09 - 20:00 Finished Stockay-Warfusee 2 - 4 RAAL La Louviere 1 - 1
BEL SADGVFVA 19/09 - 20:00 Finished Dikkelvenne 3 - 2 Gullegem 1 - 0
BEL SADGVFVA 19/09 - 20:00 Finished Merelbeke 3 - 1 Oudenaarde 0 - 0
BEL SADGVFVA 19/09 - 20:00 Finished Zelzate 0 - 1 Olsa Brakel 0 - 0
BEL SADGVFVA 19/09 - 20:00 Finished Zwevezele 2 - 2 Petegem 2 - 0
BEL SADGVFVB 19/09 - 20:00 Finished Belisia Bilzen 1 - 0 City Pirates 0 - 0
BEL SADGVFVB 19/09 - 20:00 Finished Diegem 1 - 1 Aalst 1 - 1
BEL SADGVFVB 19/09 - 20:00 Finished Pepingen 2 - 0 Hasselt 2 - 0
BRA BU20 19/09 - 20:00 Finished America MG U20 0 - 1 Palmeiras U20 0 - 1
BRA BU20 19/09 - 20:00 Finished Vasco U20 4 - 0 Ceara U20 2 - 0
BUR PL 19/09 - 20:00 Finished Aigle Noir 2 - 1 Musongati 2 - 1
BUR PL 19/09 - 20:00 Postponed Bumamuru 0 - 0 New Oil 0 - 0
BUR PL 19/09 - 20:00 Postponed Flambeau de l'Est 0 - 0 Olympic S. 0 - 0
BUR PL 19/09 - 20:00 Finished Rukinzo 1 - 2 Flambeau de l'Est 0 - 1
BUR PL 19/09 - 20:00 Postponed Rukinzo 0 - 0 Les Crocos 0 - 0
DEN 1D 19/09 - 20:00 Finished Nykobing 4 - 1 Jammerbugt 0 - 1
ENG PL2 19/09 - 20:00 Finished ลิเวอร์พูล U23 0 - 4 ลีดส์ ยูไนเต็ด U23 0 - 2
ENG PL2 19/09 - 20:00 Finished เซาแธมป์ตัน U23 0 - 2 เบิร์นลี่ย์ U23 0 - 1
FIN 19/09 - 20:00 Finished Ekenas 2 - 3 VPS 0 - 2
FIN 19/09 - 20:00 Finished Gnistan 1 - 0 JIPPO 0 - 0
FIN 19/09 - 20:00 Finished Klubi 04 2 - 4 TPS 1 - 2
FIN 19/09 - 20:00 Finished MuSa 1 - 5 Jaro 1 - 2
FIN 19/09 - 20:00 Finished PK-35 3 - 1 Mikkelin 2 - 0
FIN 19/09 - 20:00 Finished Rovaniemi 3 - 3 KPV Kokkola 0 - 2
GER RN 19/09 - 20:00 Finished Delmenhorst 1 - 2 Oldenburg 0 - 2
GER RN 19/09 - 20:00 Finished Hildesheim 3 - 1 Hannoverscher SC 2 - 0
GER OS 19/09 - 20:00 Finished Frisia Risum-Lindholm 2 - 1 Flensburg 0 - 1
GER OS 19/09 - 20:00 Finished Preussen Reinfeld 1 - 0 Eutin 0 - 0
GER OB 19/09 - 20:00 Finished Aumund-Vegesack 2 - 2 Union 60 Bremen 1 - 1
GER OB 19/09 - 20:00 Finished Borgfeld 2 - 5 Blumenthaler 2 - 1
GER OB 19/09 - 20:00 Finished Hastedt 0 - 4 Vatan Bremen 0 - 1
GER OB 19/09 - 20:00 Finished Komet Arsten 3 - 4 Leher 1 - 3
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Gifhorn 0 - 3 Egestorf-Langreder 0 - 2
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Hagen/Uthlede 2 - 2 Eintracht Celle 2 - 1
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Rotenburger 1 - 1 Bersenbruck 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Spelle-Venhaus 0 - 2 Lohne 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished SVG Gottingen 0 - 0 Lupo-Martini Wolfsburg 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished VfL Oldenburg 1 - 1 Heeslinger 1 - 1
GER OW 19/09 - 20:00 Finished ASC 09 Dortmund 2 - 2 Schermbeck 2020 2 - 0
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Erndtebruck 3 - 0 FC Gutersloh 2 - 0
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Finnentrop/Bamenohl 3 - 3 Ennepetal 3 - 0
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Holzwickeder SC 1 - 3 SG Wattenscheid 1 - 1
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Kaan-Marienborn 3 - 3 Clarholz 0 - 1
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Paderborn II 3 - 1 Siegen 0 - 0
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Preussen Munster 2 4 - 2 Vreden 2 - 2
GER OW 19/09 - 20:00 Finished RSV Meinerzhagen 2 - 0 Hammer SpVgg. 1 - 0
GER OW 19/09 - 20:00 Finished Westfalia Rhynern 3 - 0 Eintracht Rheine 1 - 0
GER OH 19/09 - 20:00 Finished Eddersheim 2 - 1 Hessen Dreieich 2 - 1
GER OH 19/09 - 20:00 Finished Ginsheim 1 - 1 TUS Dietkirchen 0 - 0
GER OH 19/09 - 20:00 Finished RW Walldorf 3 - 4 Friedberg 2 - 1
GER OH 19/09 - 20:00 Finished Zeilsheim 1 - 5 Waldgirmes 1 - 2
GER OR 19/09 - 20:00 Finished Gonsenheim 0 - 2 Salmrohr 0 - 1
GER OBN 19/09 - 20:00 Finished DJK Bamberg 4 - 1 Ammerthal 1 - 1
GER OM 19/09 - 20:00 Finished Bergisch Gladbach 7 - 0 Eilendorf 3 - 0
GER OM 19/09 - 20:00 Finished Duren 5 - 0 Alfter 1 - 0
GER OM 19/09 - 20:00 Finished Freialdenhoven 3 - 1 Siegburger 2 - 1
GER OM 19/09 - 20:00 Finished Hennef 2 - 1 Glesch-Paffendorf 1 - 0
GER OM 19/09 - 20:00 Finished Hurth 2 - 0 Breinig 2 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Postponed Baumberg 0 - 0 SW Essen 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Cronenberger 0 - 3 TuRU Dusseldorf 0 - 1
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Jahn Hiesfeld 0 - 2 FC Monheim 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Kleve 2 - 1 SpVgg Sterkrade-Nord 2 - 1
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Meerbusch 2 - 1 TVD Velbert 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Niederwenigern 2 - 1 1.FC Monchengladbach 0 - 0
GER ON 19/09 - 20:00 Finished Schonnebeck 0 - 2 Germania Ratingen 0 - 1
GRE SL 19/09 - 20:00 Finished Smyrnis 1 - 3 Volos 0 - 1
HUN HC 19/09 - 20:00 Finished Bonyhad 0 - 1 Pecsi MFC 0 - 1
HUN HC 19/09 - 20:00 Finished Felsozsolca 0 - 10 Kecskemeti TE 0 - 6
HUN HC 19/09 - 20:00 Finished Hatvan 0 - 9 เฟเรนซ์วารอส 0 - 2
HUN HC 19/09 - 20:00 Finished Karancslapujto 0 - 5 Nagykanizsa 0 - 0
HUN HC 19/09 - 20:00 After Extra Sarosd 1 - 3 ESMTK Budapest 0 - 1
HUN HC 19/09 - 20:00 Finished Zalaszentgroti 0 - 2 III. Keruleti TVE 0 - 0
ISR LAS 19/09 - 20:00 Finished Maccabi Shaarayim FC 0 - 0 Hapoel Kfar Shalem 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Caronnese 1 - 1 Sanremese 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Casale 3 - 0 Ticino 3 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Chieri 3 - 1 Borgosesia 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Gozzano 1 - 1 Imperia 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Lavagnese 1 - 2 Citta di Varese 1 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Novara 1 - 1 Asti 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished PDHA 1 - 0 Sestri Levante 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Saluzzo 1 - 1 Bra 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Arconatese 2 - 1 USD Casatese 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Caravaggio 3 - 2 Desenzano Calvina 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Ciserano-Bergamo 1 - 1 Legnano 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Folgore Caratese 2 - 0 Olginatese 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Franciacorta 1 - 3 Ponte San Pietro 1 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Leon 1 - 0 Castellanzese 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Real Calepina 1 - 1 Brusaporto 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Sona 1 - 0 Crema 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Villa Valle 1 - 2 SG City Nova 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Abandoned Vis Nova Giussano 0 - 1 Breno 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Ambrosiana 0 - 3 ArzignanoChiampo 0 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Campodarsego 4 - 1 Este 2 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Cartigliano 2 - 0 Cattolica Calcio 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Delta Porto Tolle 3 - 1 Spinea 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Montebelluna 1 - 3 San Martino Speme 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Aglianese Calcio 4 - 0 Tritium 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Alcione Milano 0 - 1 Forli 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Ath. Carpi 0 - 2 G.S. Bagnolese 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Correggese 1 - 1 SCD Progresso 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Fanfulla 3 - 1 Sammaurese 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Ghivizzano Borgo 2 - 5 Sasso Marconi 1 - 4
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Mezzolara 0 - 0 San Donnino 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Real Forte Querceta 0 - 3 Ravenna 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Rimini 3 - 0 Prato 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Seravezza Pozzi 1 - 2 Lentigione 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Arezzo 2 - 1 Trestina 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Foligno 0 - 1 Montespaccato 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Follonica Gavorrano 2 - 0 ASD Cascina 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Pianese 1 - 0 Scandicci 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Poggibonsi 1 - 0 Cannara 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished San Donato 6 - 1 Unipomezia 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Sangiovannese 2 - 2 Rieti 2 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Tiferno Lerchi 1 - 1 Lornano Badesse 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Alto Casertano 0 - 0 Montegiorgio 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished ASD Pineto Calcio 1 - 2 Castelnuovo Vomano 0 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Fano 2 - 2 Vastese 2 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Fiuggi 0 - 1 S. N. Notaresco 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Nereto 0 - 2 Calcio Chieti 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Porto D'Ascoli 2 - 1 Matese 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Recanatese 0 - 4 US Tolentino 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Vastogirardi 1 - 2 Castelfidardo 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Arzachena 2 - 2 Lanusei Calcio 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Cassino 3 - 2 R. Monterotondo 1 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Gladiator 3 - 3 Aprilia 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Muravera 3 - 2 Atletico Uri 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Nuova Florida 2 - 0 Insieme Formia 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Ostia Mare 0 - 0 Cynthialbalonga 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Torres 0 - 1 Calcio Giugliano 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Vis Artena 0 - 2 Afragolese 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished A.C.D. Nardo 4 - 2 Altamura 3 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Audace Cerignola 3 - 1 Citta di Fasano 2 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Bisceglie 0 - 0 Nocerina 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Bitonto 2 - 2 Rotonda 2 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Casertana 2 - 1 SS Nola 1925 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Francavilla 2 - 1 Brindisi 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Gravina 1 - 2 Casarano 0 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Lavello 1 - 1 Molfetta Calcio 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Mariglianese 0 - 2 Sorrento 0 - 2
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Virtus Matino 1 - 1 San Giorgio 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished AS Acireale 1 - 0 Cittanovese 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Cavese 2 - 0 Rende 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Gelbison Cilento 2 - 0 Castrovillari 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Lamezia Terme 2 - 0 Troina 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Licata 1 - 0 FC Messina 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Paterno 1 - 0 Sancataldese 1 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Portici 1906 3 - 2 Giarre 1 - 1
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished Real Aversa 0 - 3 Santa Maria Cilento 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished S. Agata 1 - 2 Trapani 0 - 0
ITA SD 19/09 - 20:00 Finished San Luca 2 - 1 Biancavilla 1 - 1
ITA SBW 19/09 - 20:00 Finished Cittadella W 0 - 0 Chievo Verona W 0 - 0
ITA SBW 19/09 - 20:00 Finished Palermo W 0 - 2 Cortefranca W 0 - 0
ITA SBW 19/09 - 20:00 Finished Ravenna W 2 - 1 San Marino Academy W 0 - 0
ITA SBW 19/09 - 20:00 Finished Torres W 0 - 1 Brescia W 0 - 0
KAZ PL 19/09 - 20:00 Finished K. Almaty 1 - 0 Kyzylzhar 0 - 0
KOS S 19/09 - 20:00 Finished Dukagjini 1 - 2 Prishtina 1 - 0
LAT 1L 19/09 - 20:00 Finished Super Nova 0 - 3 Rezekne 0 - 0
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished Bregalnica Stip 2 - 0 Tikves 0 - 0
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished FK Skopje 0 - 2 Shkendija 0 - 1
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished Makedonija GP 0 - 2 Rabotnicki 0 - 0
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished Pelister 0 - 0 Akademija Pandev 0 - 0
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished Renova 1 - 0 Struga 0 - 0
NOR 1MFL 19/09 - 20:00 Finished Shkupi 3 - 0 Borec 2 - 0
NOR OBOS 19/09 - 20:00 Finished Fredrikstad 2 - 0 Ull/Kisa 0 - 0
NOR D3 19/09 - 20:00 Finished Lorenskog 4 - 2 Funnefoss/Vormsund 3 - 1
NOR D3 19/09 - 20:00 Postponed Ready 0 - 0 Sogndal 2 0 - 0
NOR D3 19/09 - 20:00 Finished Skanland 0 - 1 Mjolner 0 - 0
NOR D3 19/09 - 20:00 Finished Stabaek 2 0 - 1 Melbo 0 - 0
POL E 19/09 - 20:00 Finished Gornik Z. 1 - 0 Warta Poznan 1 - 0
POL D1 19/09 - 20:00 Finished Odra Opole 2 - 0 Stomil Olsztyn 1 - 0
POL D2 19/09 - 20:00 Finished Stezyca 3 - 0 Elblag 1 - 0
POR LP2 19/09 - 20:00 Finished Chaves 4 - 2 FC Porto B 0 - 2
ROM L1 19/09 - 20:00 Finished Sepsi Sf. Gheorghe 0 - 0 UTA Arad 0 - 0
RUS FNL 19/09 - 20:00 Finished Tekstilshtik 1 - 2 Volgar-Astrakhan 0 - 1
RUS FNL2 19/09 - 20:00 Finished Shinnik Yaroslavl 5 - 0 Khimik 2 - 0
SAN CS 19/09 - 20:00 Finished Faetano 0 - 1 Pennarossa 0 - 0
SAN CS 19/09 - 20:00 Finished San Giovanni 4 - 0 Juvenes/Dogana 1 - 0
SAN CS 19/09 - 20:00 Finished Tre Penne 2 - 0 Virtus 2 - 0
SLO DCW 19/09 - 20:00 Finished Belusa 3 - 3 Malzenice 2 - 1
SLO DCW 19/09 - 20:00 Finished Castkovce 2 - 2 AFC Nove Mesto 1 - 0
SLO DCW 19/09 - 20:00 Finished Marcelova 0 - 0 Velke Ludince 0 - 0
SLO DCE 19/09 - 20:00 Finished Mladost Kalsa 1 - 1 Slavia TU Kosice 0 - 0
SLO DCE 19/09 - 20:00 Finished Snina 5 - 0 1.FK Svidnik 2 - 0
SLO DCE 19/09 - 20:00 Finished Spisske Podhradie 0 - 3 Krompachy 0 - 1
SLO DCE 19/09 - 20:00 Finished Stropkov 3 - 1 Presov 1 - 1
SLO DCC 19/09 - 20:00 Finished Kovacova 2 - 1 Jednota Banova 0 - 1
SLO DCC 19/09 - 20:00 Finished Lip. Stiavnica 2 - 0 Krasno 2 - 0
SLO DCC 19/09 - 20:00 Finished Oravske Vesele 3 - 1 D. Kubin 1 - 1
SLO DCC 19/09 - 20:00 Finished Podkonice 3 - 1 Kalinovo 1 - 1
SLO DCC 19/09 - 20:00 Finished Rakytovce 3 - 1 Zarnovica 1 - 1
SLO P 19/09 - 20:00 Finished Tabor Sezana 4 - 0 Aluminij 1 - 0
SOU PL 19/09 - 20:00 Finished Swallows 0 - 3 Supersport Utd 0 - 0
SOU GAC 19/09 - 20:00 Finished Pretoria Callies 0 - 1 Free State Stars 0 - 1
SOU GAC 19/09 - 20:00 Finished Venda 0 - 0 Polokwane 0 - 0
SWE A 19/09 - 20:00 Finished Norrkoping 3 - 0 Orebro 1 - 0
SWE A 19/09 - 20:00 Finished ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 1 Elfsborg 2 - 0
SWE S 19/09 - 20:00 Finished Falkenbergs 0 - 2 Osters 0 - 0
SWE D2 19/09 - 20:00 Finished Karlstad II 0 - 1 Oddevold 0 - 1
SWI PL 19/09 - 20:00 Finished Stade Nyonnais 1 - 1 Breitenrain 0 - 1
SWI SC 19/09 - 20:00 Finished Chenois 2 - 7 St. Gallen 0 - 4
TUR SL 19/09 - 20:00 Finished กาลาตาซาราย 0 - 1 อลันยาสปอร์ 0 - 0
TUR 1L 19/09 - 20:00 Finished Samsunspor 2 - 2 Genclerbirligi 1 - 1
TUR 2LWG 19/09 - 20:00 Finished Kirklarelispor 3 - 2 Eskisehirspor 2 - 1
TUR 2LRG 19/09 - 20:00 Finished Bodrumspor 3 - 0 Ergene Velimese 1 - 0
TUR 2LRG 19/09 - 20:00 Finished Inegolspor 0 - 2 Etimesgut 0 - 0
TUR 2LRG 19/09 - 20:00 Finished Soma Spor 3 - 3 Afjet Afyonspor 1 - 2
TUR 3LG1 19/09 - 20:00 Finished Arnavutkoy Bl. 2 - 1 Bursa 0 - 1
TUR 3LG1 19/09 - 20:00 Finished Hendek 0 - 0 Mamak 0 - 0
TUR 3LG1 19/09 - 20:00 Finished Kutahyaspor 0 - 0 Fatsa Belediyespor 0 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 20:00 Finished Darica Genclerbirligi 0 - 1 Malatya 0 - 1
TUR 3LG2 19/09 - 20:00 Finished Kizilcaboluk Spor Kulubu 0 - 4 Iskenderun 0 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 20:00 Finished Kusadasispor 3 - 0 Yomraspor 1 - 0
TUR 3LG2 19/09 - 20:00 Finished Sile Yildizspor 1 - 0 Duzcespor 1 - 0
WAL PW 19/09 - 20:00 Finished Aberystwyth W 1 - 6 Cardiff Met. W 0 - 3
WAL PW 19/09 - 20:00 Finished Port Talbot W 0 - 1 Pontypridd W 0 - 0
WAL PW 19/09 - 20:00 Finished Swansea W 5 - 0 Barry W 1 - 0
WAL PW 19/09 - 20:00 Finished TNS W 0 - 3 Cardiff City W 0 - 2
ZAM SL 19/09 - 20:00 Finished Power Dynamos 1 - 2 Green Eagles 0 - 1
GER ON 19/09 - 20:15 Finished Union Nettetal 0 - 1 DJK Teutonia St.Tonis 0 - 0
ISR LAS 19/09 - 20:15 Finished Holon Yermiyahu 1 - 1 H. Bikat Hayarden 1 - 1
GER B 19/09 - 20:30 Finished สตุ๊ตการ์ต 1 - 3 เลเวอร์คูเซ่น 1 - 2
CRO 2HNL 19/09 - 20:30 Finished Osijek 2 1 - 2 Croatia Zmijavci 1 - 1
CZE CFL 19/09 - 20:30 Finished Brozany 1 - 0 Bohemians 1905 B 1 - 0
CZE CFL 19/09 - 20:30 Finished Zapy 0 - 0 Usti nad Orlici 0 - 0
CZE DA 19/09 - 20:30 Finished Myto 5 - 1 Horovice 2 - 1
CZE DA 19/09 - 20:30 Finished Sokol Lom 3 - 1 Sobeslav 2 - 0
CZE DC 19/09 - 20:30 Finished Benatky n. Jiz. 1 - 1 Dvur Kralove 0 - 0
CZE DC 19/09 - 20:30 Finished Caslav 0 - 2 Vysoke Myto 0 - 1
CZE DC 19/09 - 20:30 Finished Hlinsko 2 - 1 Nachod 2 - 0
CZE DC 19/09 - 20:30 Finished Kolin 2 - 1 Horky nad Jizerou 0 - 0
CZE DD 19/09 - 20:30 Finished Stara Rise 0 - 2 Start Brno 0 - 1
CZE DD 19/09 - 20:30 Finished Zdar na Sazavou 0 - 6 Hodonin 0 - 3
CZE DD 19/09 - 20:30 Finished Zdirec n. D. 0 - 3 Velka Bites 0 - 1
CZE DE 19/09 - 20:30 Finished FK Kozlovice 3 - 0 Sumperk 1 - 0
CZE DE 19/09 - 20:30 Finished Strani 1 - 0 HFK Olomouc 0 - 0
CZE DF 19/09 - 20:30 Postponed Bohumin 0 - 0 Karvina B 0 - 0
CZE DF 19/09 - 20:30 Finished Bruntal 1 - 3 Frydlant n. O. 0 - 1
CZE DF 19/09 - 20:30 Finished Frenstat p. R. 3 - 2 Bilovec 2 - 1
CZE MKP 19/09 - 20:30 Finished Moravan Oldrisov 3 - 0 Dolni Datyne 2 - 0
CZE ZKP 19/09 - 20:30 Finished Borsice 3 - 2 Stitna nad Vlari 1 - 0
CZE VKP 19/09 - 20:30 Finished Ledec nad Sazavou 1 - 1 Velke Mezirici B 1 - 0
CZE VKP 19/09 - 20:30 Finished Nova Ves 3 - 0 Okrisky 3 - 0
CZE OKP 19/09 - 20:30 Finished Brodek u Prerova 2 - 1 Bohunovice 1 - 0
CZE OKP 19/09 - 20:30 Finished Medlov 3 - 1 Kralice na Hane 0 - 1
CZE OKP 19/09 - 20:30 After Penalties SK Lipova 2 - 1 Zabreh 1 - 1
CZE PKP 19/09 - 20:30 Finished Holice 4 - 3 SK Pardubicky 2 - 1
CZE PKP 19/09 - 20:30 Finished Horni Redice 1 - 0 Tremosnice 1 - 0
CZE PKP 19/09 - 20:30 Finished Lanskroun 4 - 0 Svitavy 2 - 0
CZE PKP 19/09 - 20:30 Finished Prosec 0 - 4 Moravska Trebova 0 - 1
DR L1 19/09 - 20:30 Finished Etoile de Kivu 1 - 0 Renaissance 0 - 0
GER OB 19/09 - 20:30 Finished SFL Bremerhaven 4 - 8 Werder Bremen III 2 - 4
GER OW 19/09 - 20:30 Finished Westfalia Herne 1 - 1 Sprockhovel 1 - 0
GER OM 19/09 - 20:30 Finished Frechen 7 - 0 Wesseling-Urfeld 5 - 0
GER OM 19/09 - 20:30 Finished Friesdorf 1 - 1 FC Viktoria 08 1 - 0
GER OM 19/09 - 20:30 Finished VfL Vichttal 3 - 2 Deutz 1 - 1
GER ON 19/09 - 20:30 Finished Bocholt 1 - 1 SSVg Velbert 1 - 0
GER ON 19/09 - 20:30 Finished Dusseldorf-West 1 - 0 Kray 1 - 0
ISR LAN 19/09 - 20:30 Finished Ironi Tiberias 2 - 1 Shapira 0 - 1
ISR LAS 19/09 - 20:30 Finished Bnei Eilat 2 - 3 Hapoel Bnei Lod 1 - 0
ISR LAS 19/09 - 20:30 Finished Maccabi Yavne 1 - 1 H. Marmorek 0 - 1
POR CP 19/09 - 20:30 Finished Fontinhas 2 - 2 Idanhense 0 - 1
RUS PL 19/09 - 20:30 Finished Nizhny Novgorod 2 - 3 Arsenal Tula 1 - 2
SLO 1LW 19/09 - 20:30 Finished Trencin W 0 - 1 Petrzalka W 0 - 1
UZB SL 19/09 - 20:30 Finished Metallurg Bekabad 0 - 1 Kokand 1912 0 - 0
IND L1 19/09 - 20:45 Finished Persipura Jayapura 0 - 0 เปอร์ซิจา จาการ์ตา 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 20:45 Finished Numancia B 2 - 0 Colegios Diocesanos 0 - 0
AFR CAFCC 19/09 - 21:00 Finished Interclube (Ang) 3 - 0 Mafunzo (Tan) 0 - 0
AND PD 19/09 - 21:00 Finished Atletic Escaldes 1 - 1 Sant Julia 0 - 1
AUS RC 19/09 - 21:00 Finished Ried (Am) 1 - 0 Sturm Graz (Am) 1 - 0
AUS RW 19/09 - 21:00 Finished Kitzbuhel 3 - 2 Hall 2 - 1
AUS RW 19/09 - 21:00 Finished Brauerei Egg 1 - 3 Dornbirner SV 1 - 0
AUS RW 19/09 - 21:00 Finished RW Rankweil 1 - 3 Rotenberg 1 - 2
BEL PL 19/09 - 21:00 Finished Naftan 5 - 1 Baranovici 2 - 1
BEL JPL 19/09 - 21:00 Finished รอยัล อันท์เวิร์ป 2 - 1 Seraing 0 - 0
BEL 1BPL 19/09 - 21:00 Finished เวสเตอร์โล 2 - 2 Deinze 0 - 1
BOS PL 19/09 - 21:00 Finished GOSK Gabela 2 - 0 Hadzici 1 - 0
BOS PL 19/09 - 21:00 Finished Omarska 3 - 0 Modrica 0 - 0
BRA SA 19/09 - 21:00 Finished Internacional 1 - 0 Fortaleza 0 - 0
BRA SC 19/09 - 21:00 Finished Ypiranga FC 0 - 0 Ituano 0 - 0
BRA CG2 19/09 - 21:00 Finished GE Gloria 3 - 2 Veranopolis 0 - 0
BUL TL 19/09 - 21:00 Postponed Atletik Kuklen 0 - 0 Asenovets 0 - 0
BUL TL 19/09 - 21:00 Finished Haskovo 5 - 2 Karnobat 3 - 1
BUL TL 19/09 - 21:00 Finished Dunav Ruse 8 - 0 Lokomotiv Ruse 3 - 0
CAM EO 19/09 - 21:00 Finished Fortuna Mfou 1 - 2 APEJES Academy 1 - 2
CZE 1L 19/09 - 21:00 Finished Karvina 1 - 1 Teplice 0 - 0
CZE 1L 19/09 - 21:00 Finished สปาร์ต้า ปราก 1 - 1 ยาโบลเนช 1 - 0
CZE JKP 19/09 - 21:00 Finished Ivancice 2 - 2 Svratka Brno 1 - 2
CZE JKP 19/09 - 21:00 Finished Rajecko 1 - 1 Bohunice 0 - 1
CZE KKP 19/09 - 21:00 Finished Cerveny Kostelec 1 - 4 Chlumec nad Cidlinou B 0 - 3
CZE KKP 19/09 - 21:00 After Penalties Jaromer 1 - 0 Kostelec n. O. 0 - 0
CZE KKP 19/09 - 21:00 Finished Police nad Metuji 2 - 3 Novy Bydzov 1 - 0
CZE KKP 19/09 - 21:00 Finished Rychnov n. Kneznou 1 - 2 Libcany 0 - 1
CZE KKP 19/09 - 21:00 Finished Vrchlabi 0 - 2 Slavia HK 0 - 1
DEN S 19/09 - 21:00 Finished Sonderjyske 1 - 0 Brondby 0 - 0
DR L1 19/09 - 21:00 Finished JSK 0 - 0 Don Bosco 0 - 0
ENG FAC 19/09 - 21:00 Finished Longlevens 1 - 3 Gloucester 1 - 1
FAR PL 19/09 - 21:00 Finished B36 Torshavn 5 - 0 IF Fuglafjordur 2 - 0
FAR PL 19/09 - 21:00 Finished Klaksvik 4 - 0 07 Vestur Sorvagur 2 - 0
FAR PL 19/09 - 21:00 Finished NSI Runavik 7 - 2 TB Tvoroyri 3 - 0
FAR PL 19/09 - 21:00 Finished Vikingur 3 - 1 Toftir 3 - 0
ICE P 19/09 - 21:00 Finished Akranes 5 - 0 Fylkir 1 - 0
ICE P 19/09 - 21:00 Finished Leiknir 0 - 1 Keflavik 0 - 1
ICE I 19/09 - 21:00 Finished Vestmannaeyjar 1 - 2 Vestri 0 - 0
ISR LAN 19/09 - 21:00 Finished Hapoel Kaukab 2 - 1 Hapoel Herzliya 1 - 0
ISR LAS 19/09 - 21:00 Finished M. Herzliya 0 - 2 Shimshon Kafr Qasim 0 - 0
ITA SD 19/09 - 21:00 Finished Fossano 0 - 2 Ligorna 0 - 0
KOS S 19/09 - 21:00 Finished Drenica 0 - 2 Drita 0 - 1
KOS S 19/09 - 21:00 Finished Gjilani 2 - 3 KF Ulpiana 0 - 0
LUX ND 19/09 - 21:00 Finished Rodange 1 - 4 Differdange 1 - 1
LUX ND 19/09 - 21:00 Finished UNA Strassen 2 - 2 Fola 1 - 1
MEX LMXU20 19/09 - 21:00 Finished Cruz Azul U20 1 - 1 Queretaro U20 0 - 1
MEX LMXU20 19/09 - 21:00 Finished Monterrey U20 0 - 1 U.A.N.L.- Tigres U20 0 - 1
NOR D2 19/09 - 21:00 Finished Kongsvinger 5 - 0 Senja 3 - 0
NOR D2 19/09 - 21:00 Finished Flekkeroy 2 - 1 Odd 2 0 - 0
NOR D2 19/09 - 21:00 Finished Nardo 2 - 2 Arendal 1 - 2
NOR D3 19/09 - 21:00 Finished Aalesund 2 0 - 0 Kolstad 0 - 0
NOR D3 19/09 - 21:00 Finished Skeid 2 5 - 1 Skjervoy 3 - 0
PAR DI 19/09 - 21:00 Finished Dep. Capiata 0 - 0 2 de Mayo 0 - 0
PAR DI 19/09 - 21:00 Finished Resistencia 2 - 1 Atyra 1 - 1
POL D2 19/09 - 21:00 Finished Hutnik Krakow 1 - 0 Chojniczanka 0 - 0
POL IIIL 19/09 - 21:00 Finished Swit 3 - 0 Ursus Warszawa 2 - 0
POL IIIL 19/09 - 21:00 Finished Carina Gubin 4 - 1 Piast Zmigrod 0 - 0
POL IIIL 19/09 - 21:00 Finished Biala Podlaska 1 - 0 LKS Lagow 0 - 0
POL IIIL 19/09 - 21:00 Finished Sandomierz 1 - 3 Cracovia 2 1 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Castro Daire 0 - 0 SC Espinho 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Coruchense 3 - 2 O Elvas CAD 1 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Forjaes 1 - 6 Vilaverdense 0 - 3
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Gondomar 5 - 0 Gouveia 1 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Leca 1 - 0 Alvarenga 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Louletano 2 - 1 Esperanca de Lagos 0 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Macedo de Cavaleiros 0 - 1 Amarante 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Maria de Fonte 3 - 1 Camara de Lobos 2 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Marinhense 1 - 3 Sertanense 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Merelinense 1 - 1 AD Limianos 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Peniche 2 - 1 Condeixa 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Pinhalnovense 1 - 0 Moncarapachense 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Sacavenense 2 - 0 Loures 1 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Salgueiros 1 - 0 Uniao de Coimbra 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Santa Marta Penaguiao 0 - 1 SC Mirandela 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Sao Martinho 1 - 0 Vila Mea 1 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished SB Castelo Branco 1 - 1 Vitoria Sernache 0 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished SC Vianense 1 - 2 Camacha 0 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished SC Vila Real 0 - 3 Berco 0 - 1
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Serpa 0 - 1 Imortal 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Sintrense 1 - 1 Pero Pinheiro 1 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Tirsense 0 - 0 Paredes 0 - 0
POR CP 19/09 - 21:00 Finished Valadares Gaia 4 - 1 Ferreira de Aves 2 - 1
RUS FNL 19/09 - 21:00 Finished Kamaz 0 - 1 Neftekhimik 0 - 0
RUS FNL 19/09 - 21:00 Finished Krasnodar 2 2 - 0 Akron Togliatti 1 - 0
RUS FNL 19/09 - 21:00 Finished Torpedo Moscow 2 - 1 Orenburg 1 - 0
SCO P 19/09 - 21:00 Finished Livingston 1 - 0 เซลติก 1 - 0
SCO P 19/09 - 21:00 Finished เรนเจอส์ 1 - 1 Motherwell 1 - 0
SCO SC 19/09 - 21:00 Finished Lothian Thistle 2 - 2 Edinburgh University 0 - 0
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Jedinstvo Surcin 0 - 2 Brodarac 0 - 1
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Borac Sajkas 1 - 0 Omladinac NB 0 - 0
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Borac Sakule 4 - 1 Kikinda 0 - 0
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Tisa Adorjan 1 - 3 Tekstilac 0 - 0
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Buducnost Popovac 2 - 1 Dubocica 1 - 1
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Hajduk Veljko 1 - 1 Timocanin 0 - 0
SER SL 19/09 - 21:00 Finished Radnicki Pirot 1 - 5 Paracin 0 - 3
SLO DCB 19/09 - 21:00 Finished D. Luzna 5 - 1 MSK Senec 3 - 1
SLO DCB 19/09 - 21:00 Finished Ivanka pri Dunaji 1 - 0 I. Bratislava 1 - 0
SLO DCB 19/09 - 21:00 Finished Rusovce 2 - 0 Malacky 1 - 0
SLO DCB 19/09 - 21:00 Finished Slovan Most 1 - 6 Tomasov 1 - 3
SLO 2SNL 19/09 - 21:00 Finished Krsko 2 - 1 NK Krka 1 - 1
SLO 2SNL 19/09 - 21:00 Finished Rogaska 1 - 3 ND Gorica 1 - 2
SLO 3SNL 19/09 - 21:00 Finished Podvinci 2 - 0 Smarje 0 - 0
SLO 3SNL 19/09 - 21:00 Finished Fama Vipava 4 - 0 Postojna 1 - 0
SPA LL2 19/09 - 21:00 Finished พอนเฟร์ราดิน่า 4 - 0 มาลาก้า 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 21:00 Finished Ursaria 1 - 1 Alcorcon B 1 - 1
SWE D1 19/09 - 21:00 Finished Dalkurd 2 - 2 Sollentuna 0 - 1
SWE D1 19/09 - 21:00 Finished Hammarby TFF 1 - 1 Hudiksvalls 0 - 0
SWE D1 19/09 - 21:00 Finished IFK Lulea 0 - 1 Umea FC 0 - 0
SWE D2 19/09 - 21:00 Finished IFK Eskilstuna 1 - 4 Motala 1 - 1
SWI SC 19/09 - 21:00 Finished Iliria 1 - 7 ยัง บอยส์ 0 - 6
SWI SC 19/09 - 21:00 Finished Porrentruy 0 - 3 Chiasso 0 - 0
TUR 2LWG 19/09 - 21:00 Finished Amedspor 1 - 0 Nazillispor 0 - 0
UKR PL 19/09 - 21:00 Finished วอร์สคลา 2 - 0 Minaj 1 - 0
WOR FIW 19/09 - 21:00 Finished Netherlands U23 W 3 - 0 Sweden U23 W 1 - 0
WOR FIW 19/09 - 21:00 Finished Portugal U17 W 3 - 1 Ireland U17 W 0 - 0
SPA LL 19/09 - 21:15 Finished เรอัล โซเซียดาด 0 - 0 เซบีย่า 0 - 0
AFR CAFCL 19/09 - 21:30 After Penalties Otoho d'Oyo (Con) 2 - 0 UD Songo (Moz) 0 - 0
AZE PL 19/09 - 21:30 Finished Neftci Baku 3 - 0 Keshla 1 - 0
CRO 3HNLS 19/09 - 21:30 Finished Urania Baska Voda 0 - 3 Neretvanac 0 - 0
CRO 3HNLE 19/09 - 21:30 Finished Bedem Ivankovo 2 - 1 Slavonac Bukovlje 1 - 0
CZE LKP 19/09 - 21:30 Finished Turnov 5 - 0 Straz p. Ralskem 1 - 0
CZE LKP 19/09 - 21:30 Finished Velke Hamry B 6 - 0 Desna 3 - 0
CZE PKP 19/09 - 21:30 Finished Holysov 3 - 2 Stribro 0 - 0
CZE PKP 19/09 - 21:30 Finished Sokol Radnice 1 - 0 Plzen-Cernice 0 - 0
CZE JKP 19/09 - 21:30 Finished Blatna 0 - 4 Mas Taborsko B 0 - 1
CZE JKP 19/09 - 21:30 Finished Jankov 0 - 2 Rudolfov 0 - 2
CZE JKP 19/09 - 21:30 Finished Junior Strakonice 2 - 0 Sezimovo Usti 1 - 0
CZE P 19/09 - 21:30 Finished Treboradice 4 - 9 Dukla JM 1 - 5
CZE P 19/09 - 21:30 Finished Ujezd nad Lesy 0 - 2 Olympia Radotin 0 - 1
CZE SKP 19/09 - 21:30 Finished Lysa n. L. 0 - 3 Nymburk 0 - 3
CZE SKP 19/09 - 21:30 Finished SK Lhota 1 - 6 Velim 0 - 3
CZE KKP 19/09 - 21:30 Finished Touzim 3 - 4 Frantiskovy Lazne 0 - 2
ITA SD 19/09 - 21:30 Finished Carbonia 1 - 1 Latte Dolce 0 - 1
MON DL 19/09 - 21:30 Finished Arsenal Tivat 2 - 2 Kom Podgorica 1 - 0
MON DL 19/09 - 21:30 Finished Igalo 3 - 0 FK Cetinje 0 - 0
NOR D2 19/09 - 21:30 Finished Tromsdalen 2 - 0 Asker 1 - 0
NOR D3 19/09 - 21:30 Finished Lokomotiv Oslo 3 - 5 Junkeren 2 - 2
POR LP 19/09 - 21:30 Finished Vizela 1 - 1 Ferreira 1 - 0
SLO 3SNL 19/09 - 21:30 Finished Grosuplje 2 - 2 Tolmin 0 - 1
NET E 19/09 - 21:45 Finished เฮราเคิล 3 - 2 อาแซด 1 - 1
NET E 19/09 - 21:45 Finished วิเทสส์ 1 - 4 ทเวนเต้ 0 - 2
ALB S 19/09 - 21:45 Finished Kukesi 3 - 1 Kastrioti 1 - 1
FRA L1 19/09 - 22:00 Finished โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 0 แรนส์ 0 - 0
AFR CAFCL 19/09 - 22:00 Finished Al-Hilal Omdurman (Sud) 1 - 1 Fasil Ketema (Eth) 1 - 0
AFR CAFCL 19/09 - 22:00 Finished Hearts of Oak (Gha) 2 - 0 Kamsar (Gui) 0 - 0
AFR CAFCL 19/09 - 22:00 Finished Rivers United (Nga) 1 - 0 Young Africans (Tan) 0 - 0
AFR CAFCC 19/09 - 22:00 Finished San Pedro (Ivo) 1 - 2 ASFA Yennega (Bfa) 0 - 1
AUS AB 19/09 - 22:00 Finished เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 ราปิด เวียนนา 0 - 0
AUS RW 19/09 - 22:00 Finished A. Lustenau (Am) 3 - 3 Rothis 2 - 1
BEL VL 19/09 - 22:00 Finished Vitebsk 3 - 1 FC Minsk 0 - 1
BEL ND1 19/09 - 22:00 Finished La Louviere 0 - 2 RFC Liege 0 - 1
CRO 1HNL 19/09 - 22:00 Postponed Hajduk Split 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0 - 0
CRO 2HNL 19/09 - 22:00 Finished Varazdin 1 - 1 NK Dinamo Zagreb 2 1 - 0
CRO 3HNLC 19/09 - 22:00 Finished Bistra 4 - 0 Vrbovec 2 - 0
GER OBN 19/09 - 22:00 Finished Karlburg 0 - 2 1. SC Feucht 0 - 2
GUA LN 19/09 - 22:00 Finished Solola 3 - 0 Nueva Concepcion 1 - 0
HUN HC 19/09 - 22:00 Finished Ajka 0 - 1 Gyirmot 0 - 1
KAZ PL 19/09 - 22:00 Finished Kaisar Kyzylorda 1 - 2 Shakhtar Karagandy 0 - 0
LAT LC 19/09 - 22:00 After Extra RFS 3 - 1 Riga FC 0 - 0
MAL PL 19/09 - 22:00 Finished Birkirkara 1 - 1 Floriana 0 - 1
MAL CL 19/09 - 22:00 Finished Marsa FC 1 - 1 Luqa 0 - 1
MAL CL 19/09 - 22:00 Finished Pieta Hotspurs 3 - 1 St. Andrews 2 - 1
POR CP 19/09 - 22:00 Finished Maritimo B 2 - 0 Pedras Salgadas 1 - 0
POR CP 19/09 - 22:00 Finished Sporting Ideal 1 - 0 OS Belenenses 0 - 0
RUS FNL 19/09 - 22:00 Finished Alania Vladikavkaz 5 - 0 Lipetsk 3 - 0
RUS FNL 19/09 - 22:00 Finished Kuban 0 - 4 F. Voronezh 0 - 1
SCO SWPL1W 19/09 - 22:00 Finished Aberdeen W 1 - 0 Hamilton W 1 - 0
SLO F 19/09 - 22:00 Finished Slovan Bratislava 2 - 2 Zilina 2 - 2
SLO P 19/09 - 22:00 Finished Koper 0 - 1 Bravo 0 - 0
SOU PL 19/09 - 22:00 Finished Mamelodi Sundowns 3 - 0 TS Galaxy 0 - 0
SPA PRFEF 19/09 - 22:00 Finished CF Talavera 0 - 0 Calahorra 0 - 0
SPA PRFEF 19/09 - 22:00 Finished Logrones 1 - 0 เรอัล ยูนิโอน 1 - 0
SPA PRFEF 19/09 - 22:00 Finished Linense 0 - 4 Algeciras 0 - 2
SPA PRFEF 19/09 - 22:00 Finished Sabadell 1 - 3 Barcelona B 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished Arosa SC 0 - 0 Llanera 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished Compostela 3 - 1 CD Mostoles 2 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished ปอนเตเบดร่า 1 - 2 Leganes B 0 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished Salamanca 0 - 0 Bergantinos 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished Cayon 0 - 1 Burgos Promesas 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished Gernika 2 - 3 Laredo 1 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 22:00 Finished เปน่า สปอร์ต 1 - 3 Racing Rioja 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Postponed Polvorin 0 - 0 CD Choco 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Selaya 0 - 0 Siete Villas 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Torina 1 - 0 Escobedo 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Aurrera Ondarroa 1 - 0 San Ignacio 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Beti Gazte 0 - 1 เลโยอา 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Portugalete 6 - 0 Tolosa FC 3 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished ยูอี โอลอต 4 - 3 UE Figueres 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Peralada 2 - 1 Grama 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished Silla CF 2 - 1 Villarreal C 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:00 Finished CF Rapid 0 - 2 Anguiano 0 - 0
SWE D1 19/09 - 22:00 Finished Sandvikens 5 - 2 Assyriska FF 1 - 2
WOR FIW 19/09 - 22:00 Finished Morocco W 0 - 0 Mali W 0 - 0
BUL P 19/09 - 22:15 Finished Botev Vratsa 2 - 4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 2
GRE SL 19/09 - 22:15 Finished Atromitos 1 - 2 Panetolikos 1 - 0
GRE SL 19/09 - 22:15 Finished OFI Crete 3 - 3 เออีเค เอเธนส์ 0 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 22:15 Finished Mosconia 1 - 0 Lealtad 1 - 0
ENG PL 19/09 - 22:30 Finished ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 0 - 3 เชลซี 0 - 0
GER B 19/09 - 22:30 Finished ดอร์ทมุนด์ 4 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0
AFR CAFCL 19/09 - 22:30 Finished Kara (Tog) 2 - 1 LPRC Oiler (Lbr) 1 - 0
FIN KGA 19/09 - 22:30 Finished Kiffen 2 - 0 MyPa 0 - 0
FIN KGA 19/09 - 22:30 Finished PEPO 2 - 0 NJS 1 - 0
FIN KGC 19/09 - 22:30 Finished SJK Akatemia 2 - 0 Vaajakoski 2 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished AlbinoLeffe 1 - 0 Mantova 0 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished ยูเวนตุส U23 0 - 2 Pro Vercelli 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Lecco 1 - 0 FeralpiSalo 0 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Seregno 0 - 1 Renate 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Ancona-Matelica 2 - 0 Pontedera 0 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Carrarese 2 - 1 Grosseto 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Fermana 0 - 4 Modena 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Imolese 0 - 0 Siena 0 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Lucchese 2 - 1 Olbia 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Montevarchi 1 - 2 Pescara 0 - 1
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Teramo 1 - 2 Vis Pesaro 1 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Viterbese 0 - 1 Cesena 0 - 0
ITA SC 19/09 - 22:30 Finished Fidelis Andria 1 - 1 Vibonese 1 - 0
MON DL 19/09 - 22:30 Finished Mladost DG 1 - 1 Jedinstvo 0 - 1
POL E 19/09 - 22:30 Finished Legia 3 - 1 Leczna 2 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Arnoia 1 - 1 Somozas 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Racing Club Villalbes 3 - 2 Sofan 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Viveiro 0 - 0 Ourense CF 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished SD Deusto 2 - 4 CD Vitoria 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Cirbonero 0 - 0 Azkoyen 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished CDFC Calzada 1 - 0 Yague 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Oyonesa 1 - 2 Casalarreina 0 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Barbastro 1 - 0 Belchite 97 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Utebo FC 2 - 2 Binefar 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished Huracan de Balazote 3 - 4 Tarancon 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 22:30 Finished San Clemente 0 - 1 Villarrobledo 0 - 0
SWE A 19/09 - 22:30 Finished Halmstad 0 - 1 Kalmar 0 - 1
URU PD 19/09 - 22:30 Finished Liverpool M. 3 - 1 ริเวอร์เพลท 1 - 0
ITA SA 19/09 - 23:00 Finished ลาซิโอ 2 - 2 กายารี่ 1 - 0
ITA SA 19/09 - 23:00 Finished เวโรน่า 3 - 2 โรม่า 0 - 1
AFR CAFCL 19/09 - 23:00 Finished Al-Ittihad (Lby) 2 - 0 KMKM (Zan) 0 - 0
AFR CAFCC 19/09 - 23:00 Cancelled Wakriya (Gui) 0 - 0 Diambars (Sen) 0 - 0
CYP FD 19/09 - 23:00 Finished อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 2 - 1
CYP D2 19/09 - 23:00 Finished Ermis 1 - 1 Sotiras 0 - 0
CYP D2 19/09 - 23:00 Finished Karmiotissa 0 - 1 Omonia 29th May 0 - 0
CYP D2 19/09 - 23:00 Finished Olympias Lympion 0 - 1 Achyronas Liopetriou 0 - 0
DEN S 19/09 - 23:00 Finished เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 1 มิดทิลแลนด์ 0 - 0
EST M 19/09 - 23:00 Finished Tammeka 2 - 5 Paide 0 - 5
EUR WCW 19/09 - 23:00 Finished Israel W 0 - 4 Portugal W 0 - 2
HUN HC 19/09 - 23:00 Finished Nyiregyhaza 1 - 5 Honved 0 - 2
HUN HC 19/09 - 23:00 Finished Siofok 0 - 3 Puskas Academy 0 - 1
ISR LA 19/09 - 23:00 Finished Hapoel Hadera 0 - 0 Hapoel Jerusalem 0 - 0
MEX LMXU20 19/09 - 23:00 Finished Santos Laguna U20 4 - 2 Puebla U20 2 - 1
MOL DN 19/09 - 23:00 Finished Zimbru Chisinau 1 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0 - 1
MON PCL 19/09 - 23:00 Finished Sutjeska 0 - 0 OFK Petrovac 0 - 0
MOR BP 19/09 - 23:00 Finished Raja Casablanca 2 - 1 Olympique Khouribga 1 - 0
NOR E 19/09 - 23:00 Finished Mjondalen 1 - 1 Sandefjord 0 - 1
NOR E 19/09 - 23:00 Finished ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 3 โรเซนบอร์ก 0 - 2
NOR E 19/09 - 23:00 Finished Valerenga 1 - 1 โมลด์ 1 - 1
NOR E 19/09 - 23:00 Finished Viking 1 - 3 Bodo/Glimt 1 - 0
PER L1 19/09 - 23:00 Finished Sport Huancayo 3 - 1 U. San Martin 2 - 1
POL D1 19/09 - 23:00 Finished Puszcza 2 - 2 Chrobry Glogow 1 - 1
POR L3 19/09 - 23:00 Finished Canelas 2010 2 - 2 Braga B 2 - 1
POR L3 19/09 - 23:00 Finished Santarem 1 - 3 Torreense 1 - 2
POR L3 19/09 - 23:00 Finished Sporting B 0 - 1 Vitoria Setubal 0 - 1
POR L3 19/09 - 23:00 Finished Vitoria Guimaraes B 3 - 1 CDC Montalegre 1 - 0
ROM L1 19/09 - 23:00 Finished Din. Bucuresti 1 - 2 FC Botosani 0 - 2
RUS PL 19/09 - 23:00 Finished Sochi 0 - 1 Dynamo Moscow 0 - 1
SER SL 19/09 - 23:00 Finished ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 1 Crvena zvezda 1 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Navalcarnero 1 - 0 Coruxo FC 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Naxara 0 - 1 CD Ardoi 0 - 1
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Sestao 2 - 1 AD San Juan 1 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Cerdanyola 2 - 1 Prat 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Terrassa 1 - 1 นูมานเซีย 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Velez 0 - 0 เมลิดา เอดี 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:00 Finished Xerez D.F.C. 2 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Noia 0 - 3 Dep. Fabril 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished CD Colindres 1 - 0 UC Cartes 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Textil Escudo 0 - 0 Barreda Balompie 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Torrelavega 3 - 1 Naval Reinosa 2 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Sant Andreu 2 - 0 Pobla Mafumet 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished RSD Alcala 0 - 0 Pozuelo de Alarcon 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Guijuelo 2 - 0 Arandina 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Real Avila 0 - 0 Almazan 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Los Barrios 0 - 0 Conil 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Cartagena FC 0 - 1 Bala Azul 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished La Union 1 - 2 Cartagena B 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Racing Murcia 1 - 4 Yeclano 0 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished UD Los Garres 0 - 0 Huercal-Overa 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Arnedo 5 - 0 Cenicero 2 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Haro Deportivo 1 - 0 Vianes 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Atletico Monzon 0 - 0 Robres 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Finished Quintanar 2 - 1 Ciudad Real 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 23:00 Awarded Villarrubia 3 - 0 La Roda 0 - 0
TUR SL 19/09 - 23:00 Finished อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 0
TUR SL 19/09 - 23:00 Finished Hatayspor 2 - 1 เคย์เสรีสปอร์ 0 - 1
TUR 1L 19/09 - 23:00 Finished Adanaspor AS 0 - 0 Umraniyespor 0 - 0
TUR 1L 19/09 - 23:00 Finished Altinordu 2 - 1 Denizlispor 0 - 1
TUR 2LWG 19/09 - 23:00 Finished 1928 Bucaspor 0 - 1 Pendikspor 0 - 0
TUR 2LWG 19/09 - 23:00 Finished Sanliurfaspor 3 - 2 Karacabey Belediyespor 1 - 1
TUR 2LRG 19/09 - 23:00 Finished Ankaraspor 6 - 1 Adiyamanspor 3 - 0
TUR 2LRG 19/09 - 23:00 Finished Corum 0 - 0 Sakaryaspor 0 - 0
TUR 3LG3 19/09 - 23:00 Finished Orduspor 1967 4 - 0 Cankaya FK 2 - 0
ICE P 19/09 - 23:15 Finished Hafnarfjordur 1 - 0 Breidablik 1 - 0
ICE P 19/09 - 23:15 Finished KR Reykjavik 1 - 2 Vikingur Reykjavik 1 - 1
SPA LL2 19/09 - 23:15 Finished เออิบาร์ 3 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1
SPA LL2 19/09 - 23:15 Finished เตเนริเฟ่ 1 - 2 ซีดี มิรานเดส 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:15 Finished Moratalaz 3 - 3 Rayo Vallecano B 0 - 2
SPA TRFEF 19/09 - 23:15 Finished El Palo 0 - 1 Juventud Torremolinos 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:15 Finished Deportiva Minera 3 - 1 Mazarron CF 3 - 1
SPA LL 19/09 - 23:30 Finished เรอัล เบติส 2 - 2 เอสปันญ่อล 2 - 1
AND PD 19/09 - 23:30 Finished Ordino 0 - 4 Inter Escaldes 0 - 2
ARG LP 19/09 - 23:30 Finished Patronato 1 - 2 Estudiantes L.P. 1 - 2
ARG PC 19/09 - 23:30 Finished Ituzaingo 2 - 1 El Porvenir 0 - 1
BEL JPL 19/09 - 23:30 Finished สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0 - 1
ISR LA 19/09 - 23:30 Finished Hapoel Haifa 1 - 0 Kiryat Shmona 0 - 0
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Agudat Sport Ashdod 5 - 1 Hap. Ramat Gan 1 - 0
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Bnei Yehuda 2 - 4 H. Ironi Rishon 0 - 2
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Hapoel Afula 0 - 0 Hapoel Petah Tikva 0 - 0
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Beitar Tel Aviv 1 - 0
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Hapoel Umm al-Fahm 3 - 1 M. Nazareth 1 - 1
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished H. Raanana 1 - 3 H. Akko 1 - 0
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished MS Kafr Qasim 2 - 1 Maccabi Bnei Raina 1 - 1
ISR LL 19/09 - 23:30 Finished Nes Tziona 2 - 0 Ramat Hasharon 0 - 0
SPA SRFEF 19/09 - 23:30 Finished CD Coria 0 - 3 คอร์โดบ้า 0 - 2
SPA SRFEF 19/09 - 23:30 Finished เรอัล มูร์เซีย 2 - 0 CF Intercity 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Vilassar de Mar 0 - 0 CE Manresa 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Callosa 1 - 0 Acero 1 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Ciudad Rodrigo CF 1 - 0 Salamanca B 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Postponed Jaen 0 - 0 Motril 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Arroyo 0 - 0 UP Plasencia 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished CD Badajoz B 1 - 1 Azuaga 1 - 1
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Jerez CF 1 - 0 Aceuchal 0 - 0
SPA TRFEF 19/09 - 23:30 Finished Miguelturreno 4 - 0 Hogar Alcarreno 1 - 0
UKR PL 19/09 - 23:30 Finished ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3 - 0 Ch. Odessa 2 - 0
UKR PL 19/09 - 23:30 Finished Lviv 0 - 0 Metalist 1925 0 - 0
AFR CAFCL 20/09 - 00:00 Finished Al-Merreikh (Sud) 1 - 0 Express (Uga) 0 - 0
AFR CAFCL 20/09 - 00:00 Finished ASEC Mimosas (Ivo) 1 - 0 Teungueth (Sen) 0 - 0
AFR CAFCC 20/09 - 00:00 Finished ASAC Concorde (Mrt) 4 - 0 ASC Kara (Tog) 1 - 0
BEL VL 20/09 - 00:00 Finished Neman 5 - 0 Smorgon 1 - 0
CAN US 20/09 - 00:00 Finished Laval 3 - 0 Sherbrooke 3 - 0
CAN US 20/09 - 00:00 Finished UQTR 3 - 0 McGill 2 - 0
CZE 1L 20/09 - 00:00 Finished Bohemians 1 - 5 สลาเวีย ปราก 1 - 0
FAR PL 20/09 - 00:00 Finished HB Torshavn 4 - 1 Streymur 1 - 1
KUW EC 20/09 - 00:00 After Penalties Al Naser 1 - 2 Kazma SC 1 - 1
MAL PL 20/09 - 00:00 Finished Sliema 2 - 3 Gudja 2 - 1
MEX LEMX 20/09 - 00:00 Finished Atlante 1 - 1 Celaya 1 - 0
MON PCL 20/09 - 00:00 Finished Decic 0 - 1 Mornar Bar 0 - 0
MON DL 20/09 - 00:00 Finished Titograd 1 - 2 Berane 0 - 0
NIC LPU20 20/09 - 00:00 Finished Juventus Managua U20 3 - 2 Jalapa U20 3 - 1
POR LP 20/09 - 00:00 Finished ปอร์โต้ 5 - 0 Moreirense 1 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished เยย์ด้า 0 - 2 CE Europa 0 - 1
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished Don Benito 0 - 0 San Roque 0 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished Aguilas FC 2 - 0 Marchamalo 1 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished Eldense 1 - 1 Alzira 0 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished El Ejido 0 - 1 Pulpileno 0 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished La Nucia 0 - 0 Socuellamos 0 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished Mancha 2 - 0 โตเลโด 0 - 0
SPA SRFEF 20/09 - 00:00 Finished Puertollano C.F. 0 - 0 Levante B 0 - 0
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished UE Sants 0 - 1 Girona B 0 - 1
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished โรด้า เจซี 1 - 0 Torrent 1 - 0
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished CD Torreperogil 0 - 1 ยูดี มาร์เบลล่า 0 - 1
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished UD San Pedro 2 - 0 Atletico de Porcuna 1 - 0
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished Don Alvaro 2 - 1 Trujillo 1 - 1
SPA TRFEF 20/09 - 00:00 Finished Guadalajara 0 - 0 Torrijos 0 - 0
USA MLS 20/09 - 00:00 Finished Club de Foot Montreal 2 - 0 ชิคาโก้ ไฟร์ 0 - 0
USA USLC 20/09 - 00:00 Finished New York Red Bulls 2 0 - 3 Memphis 0 - 2
CRO 1HNL 20/09 - 00:05 Finished Osijek 3 - 2 Gorica 0 - 1
CAN US 20/09 - 00:15 Finished Saint Marys 3 - 1 Memorial 0 - 1
ISR LA 20/09 - 00:15 Finished Beitar Jerusalem 1 - 1 Netanya 0 - 1
GER B 20/09 - 00:30 Finished โวล์ฟสบวร์ก 1 - 1 แฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 1
BUL P 20/09 - 00:30 Finished Slavia Sofia 1 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 0
GRE SL 20/09 - 00:30 Finished Asteras Tripolis 0 - 1 พีเอโอเค 0 - 1
GRE SL 20/09 - 00:30 Finished Lamia 1 - 2 โอลิมเปียกอส 0 - 2
ARG PN 20/09 - 01:00 Finished Atletico Atlanta 1 - 1 Temperley 0 - 1
ARG PN 20/09 - 01:00 Finished San Telmo 0 - 0 Def. de Belgrano 0 - 0
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Circulo Deportivo 0 - 2 Ferro Gen. Pico 0 - 2
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Ciudad Bolivar 1 - 1 Sol de Mayo 0 - 0
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Deportivo Madryn 2 - 0 Huracan Las Heras 1 - 0
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Douglas Haig 2 - 1 Sarmiento Resistencia 2 - 1
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Racing Cordoba 3 - 2 Def. Pronunciamiento 1 - 1
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Sportivo Estudiantes 1 - 2 Sansinena 0 - 1
ARG TF 20/09 - 01:00 Finished Sportivo Las Parejas 1 - 1 Gimnasia y Tiro 0 - 1
ARG PC 20/09 - 01:00 Finished Berazategui 0 - 0 Central Cordoba 0 - 0
ARG PC 20/09 - 01:00 Finished Claypole 0 - 0 Midland 0 - 0
ARG PC 20/09 - 01:00 Finished Laferrere 2 - 2 Club Lujan 1 - 0
ARG PC 20/09 - 01:00 Finished Leandro N. Alem 2 - 1 San Martin Burzaco 0 - 1
ARG PC 20/09 - 01:00 Finished Real Pilar 4 - 0 Atlas 3 - 0
BEL 1BPL 20/09 - 01:00 Finished ลอมเมล 3 - 1 Lierse K. 1 - 0
BRA SD 20/09 - 01:00 Finished Castanhal 1 - 2 Moto Club 0 - 0
BRA CG2 20/09 - 01:00 Finished Brasil Farroupilha 0 - 1 Frederiquense 0 - 0
BRA CG2 20/09 - 01:00 Finished Guarany de Bage 2 - 1 Lajeadense 0 - 0
BRA CG2 20/09 - 01:00 Finished Sao Gabriel 1 - 1 GE Bage 0 - 0
BRA BU20 20/09 - 01:00 Finished Chapecoense-SC U20 4 - 2 Athletico-PR U20 2 - 1
BRA BU20 20/09 - 01:00 Finished Flamengo RJ U20 3 - 1 Bahia U20 2 - 0
BRA BU20 20/09 - 01:00 Finished Fortaleza U20 1 - 1 Atletico-MG U20 0 - 0
CZE D2 20/09 - 01:00 Finished Brno 2 - 1 Zizkov 1 - 1
NOR E 20/09 - 01:00 Finished Tromso 1 - 1 Brann 1 - 0
POR LRU23 20/09 - 01:00 Finished เบนฟิก้า U23 1 - 0 SC Farense U23 0 - 0
CAN US 20/09 - 01:15 Finished Moncton 0 - 3 Cape Breton 0 - 1
CAN US 20/09 - 01:15 Finished UNB 0 - 1 StFX 0 - 1
ISR LAS 20/09 - 01:15 Finished M. Ironi Ashdod 2 - 0 Ashkelon 0 - 0
MOR BP 20/09 - 01:15 Finished Berkane 1 - 1 Olympique de Safi 1 - 1
SLO P 20/09 - 01:15 Finished มาริบอร์ 1 - 2 Mura 1 - 1
ARG TF 20/09 - 01:30 Finished Central Norte 3 - 2 Union Sunchales 1 - 1
BRA BU20 20/09 - 01:30 Finished Cruzeiro U20 2 - 1 Fluminense U20 1 - 0
ICE P 20/09 - 01:30 Finished Valur 1 - 4 KA Akureyri 1 - 1
ITA SB 20/09 - 01:30 Finished ปาร์มา 1 - 2 Cremonese 0 - 2
ITA SC 20/09 - 01:30 Finished Virtus Verona 1 - 1 Legnago Salus 1 - 0
URU PD 20/09 - 01:30 Finished Nacional 0 - 1 Progreso 0 - 0
FRA L1 20/09 - 01:45 Finished ปารีส แซงต์แชร์กแมง 2 - 1 โอลิมปิก ลียง 0 - 0
ITA SA 20/09 - 01:45 Finished ยูเวนตุส 1 - 1 เอซี มิลาน 1 - 0
ARG LP 20/09 - 01:45 Finished Colon Santa FE 1 - 0 Central Cordoba 1 - 0
ARG LP 20/09 - 01:45 Finished Platense 0 - 0 Argentinos Jrs 0 - 0
SPA LL 20/09 - 02:00 Finished บาเลนเซีย 1 - 2 เรอัล มาดริด 0 - 0
ARG PN 20/09 - 02:00 Finished Ind. Rivadavia 1 - 2 Tristan Suarez 1 - 1
ARG TF 20/09 - 02:00 Finished Boca Unidos 3 - 0 CDJU Gualeguaychu 1 - 0
ARG TF 20/09 - 02:00 Finished Cipolletti 1 - 0 Villa Mitre 0 - 0
ARG TF 20/09 - 02:00 Finished Independiente Chivilcoy 0 - 0 Desamparados 0 - 0
BEL JPL 20/09 - 02:00 Finished Kortrijk 1 - 0 เกนท์ 1 - 0
BOL DP 20/09 - 02:00 Finished Independiente Petroleros 2 - 1 Bolivar 1 - 0
BRA SA 20/09 - 02:00 Finished Sao Paulo 2 - 1 Atletico GO 1 - 0
BRA SB 20/09 - 02:00 Finished Vasco 2 - 1 Cruzeiro 1 - 0
BRA SC 20/09 - 02:00 Finished Manaus 1 - 1 Ferroviario 1 - 1
BRA SD 20/09 - 02:00 Finished ABC 3 - 2 Retro 1 - 0
BRA SD 20/09 - 02:00 Finished Itabaiana 0 - 2 America RN 0 - 1
BRA SD 20/09 - 02:00 Finished Nova Mutum 0 - 2 Uberlandia 0 - 0
BRA BU20 20/09 - 02:00 Finished Corinthians U20 3 - 1 Santos U20 2 - 1
COL PB 20/09 - 02:00 Finished Leones 2 - 0 คาร์ทาเกน่า 0 - 0
ECU LP 20/09 - 02:00 Finished Olmedo 2 - 5 Mushuc Runa 2 - 3
MAL PL 20/09 - 02:00 Finished Hamrun 0 - 1 Balzan 0 - 1
PAR DI 20/09 - 02:00 Finished Guarani de Trinidad 1 - 0 Fulgencio Yegros 1 - 0
VEN SD 20/09 - 02:00 Finished El Vigia 2 - 0 Academia Rey 2 - 0
COS LA 20/09 - 03:00 Postponed Limon 0 - 0 Ad Aserri 0 - 0
NIC LPU20 20/09 - 06:00 Postponed Esteli U20 0 - 0 Ferretti U20 0 - 0
{{content.dateToThai(val.data[0]._*1000|date : 'EEE')}} {{val.data[0]._*1000|date : 'dd/MM/yyyy'}}
{{val.l | limitTo:5}} {{v._*1000|date : 'HH:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}