29 มกราคม 2565 - 15:22

      ผลบอลสดพร้อมราคา ถือเป็นข้อมูลที่สำคัญสำหรับคอฟุตบอล แฟนบอลตัวจริง ไม่ว่าจะเป็นผลบอลช่วงครึ่งแรก หรือครึ่งหลัง จนจบเกม รายงานผลบอลวันนี้ ครบทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก 888 7m siamsport smmsport banpollball goal และโลกอินเตอร์เน็ตเข้ามาสู่ชีวิตประจำวันเราอย่างมากขึ้น การดูผลบอลสด โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอลวันนี้ ก็สามารถทำให้ผู้ที่ชื่นชอบกีฬาฟุตบอลสามารถติดตาม เกาะติด ผลบอล ผลฟุตบอล ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อคืน  ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลออนไลน์ ผลบอลสดวันนี้ ล่าสุด ทุกคู่ ทุกลีก ทุกมุมโลก ไม่ว่าจะเป็น พรีเมียร์ลีกอังกฤษ ลาลีกาสเปน เซเรียอาอิตาลี บุสเดสลีกาเยอรมัน ลีกเอิงฝรั่งเศส ฟุตบอลโลก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก คาราบาวคัพ ไทยลีก  ในทุกๆเรื่อง เรามีข้อมูลผลบอลมานำเสนอให้คุณตลอด 24 ชั่วโมง อัพเดตแบบเรียลไทม์

League Time Home Score Away HT
AUS FFAC 29/01 - 13:35 เมลเบิร์น วิคตอรี 3 - 1 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 0 - 1
SOU DC 29/01 - 15:00 Golden Arrows U23 0 - 0 Cape Town City U23 0 - 0
WOR CF 29/01 - 15:00 Sigma Olomouc B (Cze) 2 - 0 Sumperk (Cze) 2 - 0
WOR CF 29/01 - 15:10 Prishtina (Kos) 0 - 0 Alania Vladikavkaz (Rus) 0 - 0
IND L1 29/01 - 15:15 Bali United 0 - 0 Borneo 0 - 0
AUS A 29/01 - 15:45 บริสเบน รอร์ - เวสเทิร์น ซิดนีย์
AUS A 29/01 - 15:45 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด - เมลเบิร์น ซิตี้
WOR CF 29/01 - 15:45 Energetik-BGU (Blr) - บาเต้ โบริซอฟ (Blr)
ALG U21L 29/01 - 16:00 Hussein Dey U21 - Saoura U21
TUR SLW 29/01 - 16:00 1207 Antalyaspor W - Atasehir W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Dudullu W - Adana Idmanyurduspor W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Fenerbahce W - Altay W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Galatasaray W - ALG Spor W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Hakkarigucu Spor W - Konak Bld. W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Karadeniz Eregli Bld. W - Fatih Vatan Spor W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Karagumruk W - Ilkadim Bld. YAB-PA W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Kirecburnu W - Hatayspor W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Rizespor W - Kayseri W
TUR SLW 29/01 - 16:00 Sivasspor W - Trabzonspor W
WOR CF 29/01 - 16:00 Arka Gdynia (Pol) - GKS Belchatow (Pol)
WOR CF 29/01 - 16:00 Benesov (Cze) - Bohemians 1905 B (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:00 Brandys n. Labem (Cze) - Admira Prague B (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:00 Hradec Kralove B (Cze) - Dvur Kralove (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:00 Legia II (Pol) - Plock 2 (Pol)
WOR CF 29/01 - 16:00 Petrzalka (Svk) - Raca (Svk)
WOR CF 29/01 - 16:00 Sorrento (Aus) - Cockburn City (Aus)
WOR CF 29/01 - 16:00 Sparta Prague B (Cze) - Vltavin (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:00 Tiszaujvaros (Hun) - Jaszberenyi (Hun)
WOR CF 29/01 - 16:00 Trinec (Cze) - Hlucin (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:30 FK Ceska Lipa (Cze) - Kutna Hora (Cze)
WOR CF 29/01 - 16:30 Haskovo (Bul) - Zagorets (Bul)
WOR CF 29/01 - 16:30 Opava (Cze) - Unicov (Cze)
FIN SCW 29/01 - 17:00 KuPS W - KuPS Akatemia W
GER JBS 29/01 - 17:00 Unterhaching U19 - Darmstadt U19
ITA P1 29/01 - 17:00 เจนัว U19 - นาโปลี U19
ITA P1 29/01 - 17:00 เวโรน่า U19 - อตาลันต้า U19
ITA P2 29/01 - 17:00 Cesena U19 - เบเนเวนโต้ U19
ITA P2 29/01 - 17:00 Reggina U19 - โฟรซิโนเน่ U19
SOU DC 29/01 - 17:00 Kaizer Chiefs U23 - Sekhukhune U23
SOU DC 29/01 - 17:00 Supersport Utd U23 - Marumo Gallants U23
THA TL2 29/01 - 17:00 สุโขทัย - ชัยนาท
TUR 3LG1 29/01 - 17:00 Mamak - Hendek
TUR 3LG3 29/01 - 17:00 Fethiyespor - Icel
TUR 3LG3 29/01 - 17:00 Karsiyaka - Mardin BB
TUR 3LG3 29/01 - 17:00 Modafenspor - Kardemir Karabuk
TUR 3LG3 29/01 - 17:00 Tepecik - Ceyhanspor
WOR CF 29/01 - 17:00 Aarhus (Den) - Esbjerg (Den)
WOR CF 29/01 - 17:00 B. Gdynia (Pol) - Wierzyca (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 FC Gomel (Blr) - Slavia Mozyr (Blr)
WOR CF 29/01 - 17:00 First Vienna (Aut) - Lisen (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 FK Humenne (Svk) - Spisska Nova Ves (Svk)
WOR CF 29/01 - 17:00 GKS Jastrzebie (Pol) - Pawlowice (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 Goczalkowice Zdroj (Pol) - GKS Katowice (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 Kolding IF (Den) - Fredericia (Den)
WOR CF 29/01 - 17:00 Kosice (Svk) - Bardejov (Svk)
WOR CF 29/01 - 17:00 Lyngby (Den) - Hvidovre IF (Den)
WOR CF 29/01 - 17:00 Mosonmagyarovari TE (Hun) - SC Sopron (Hun)
WOR CF 29/01 - 17:00 Myjava (Svk) - Strani (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Nagykanizsa (Hun) - Kozarmisleny SE (Hun)
WOR CF 29/01 - 17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze) - Chrudim (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Polonia Bytom (Pol) - T. Mazowiecki (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 Prostejov (Cze) - Kromeriz (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Puszcza (Pol) - Garbarnia (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 Rakosmenti KSK (Hun) - BKV Elore (Hun)
WOR CF 29/01 - 17:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (Aut) - Lafnitz (Aut)
WOR CF 29/01 - 17:00 Sesvete (Cro) - Kustosija (Cro)
WOR CF 29/01 - 17:00 Starogard Gdanski (Pol) - Ol. Grudziadz (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 Usti nad Labem (Cze) - Pisek (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Varnsdorf (Cze) - Teplice B (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Vlasim (Cze) - Jihlava (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Vyskov (Cze) - Rosice (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:00 Widzew Lodz (Pol) - KKS Kalisz (Pol)
WOR CF 29/01 - 17:00 ฟาสตาฟ ซลิน (Cze) - Senica (Svk)
ESW SMTNPL 29/01 - 17:30 Young Buffaloes - Rangers FC
THA TL1 29/01 - 17:30 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
WOR CF 29/01 - 17:30 BK Frem (Den) - Hellerup (Den)
WOR CF 29/01 - 17:30 Blansko (Cze) - Vrchovina (Cze)
WOR CF 29/01 - 17:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ (Fin) - RFS (Lat)
SPA SDW 29/01 - 18:00 Cordoba W - Granada W
FIN SCW 29/01 - 18:00 HJK W - P-Iirot Rauma W
ITA CIW 29/01 - 18:00 Como W - AS Roma W
MAC EL 29/01 - 18:00 Sporting Macau - CFB Macau
POR L3 29/01 - 18:00 Sao Joao Ver - Oliveirense
POR CP 29/01 - 18:00 Coruchense - CD Rabo Peixe
POR LBPIW 29/01 - 18:00 SL Benfica W - Maritimo W
POR LBPIW 29/01 - 18:00 Vilaverdense W - Sporting W
POR LBPIW 29/01 - 18:00 Atletico CP W - Ouriense W
SPA TRFEF 29/01 - 18:00 Arucas - Yaiza
SPA TRFEF 29/01 - 18:00 Union Viera - Herbania
SPA PDW 29/01 - 18:00 Barcelona W - Betis W
SPA PDW 29/01 - 18:00 Villarreal W - Real Sociedad W
THA TL1 29/01 - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร
THA TL1 29/01 - 18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
THA TL2 29/01 - 18:00 อุดรธานี - นครปฐม
TUR SLW 29/01 - 18:00 Fomget GSK W - Besiktas W
WOR FI 29/01 - 18:00 เนปาล - Mauritius
WOR CF 29/01 - 18:00 Baltika (Rus) - Sochi (Rus)
WOR CF 29/01 - 18:00 Bronshoj (Den) - Ringsted (Den)
WOR CF 29/01 - 18:00 Eidsvold (Nor) - Grorud (Nor)
WOR CF 29/01 - 18:00 Gleisdorf (Aut) - Bruck/Mur (Aut)
WOR CF 29/01 - 18:00 Hamburger SV II (Ger) - Pogon Szczecin II (Pol)
WOR CF 29/01 - 18:00 Hobro (Den) - Thisted FC (Den)
WOR CF 29/01 - 18:00 Inglewood Utd (Aus) - Armadale (Aus)
WOR CF 29/01 - 18:00 Kosmonosy (Cze) - Caslav (Cze)
WOR CF 29/01 - 18:00 KTP (Fin) - Ekenas (Fin)
WOR CF 29/01 - 18:00 Lech Poznan 2 (Pol) - Unia Janikowo (Pol)
WOR CF 29/01 - 18:00 Nykobing (Den) - Naestved (Den)
WOR CF 29/01 - 18:00 Orgryte (Swe) - Vanersborgs IF (Swe)
WOR CF 29/01 - 18:00 Osijek 2 (Cro) - Bijelo Brdo (Cro)
WOR CF 29/01 - 18:00 Pobeda (Mkd) - Bratstvo 07 (Mkd)
WOR CF 29/01 - 18:00 Pohronie (Svk) - Komarno (Svk)
WOR CF 29/01 - 18:00 Polkowice (Pol) - Sleza Wroclaw (Pol)
WOR CF 29/01 - 18:00 Puchov (Svk) - D. Kubin (Svk)
WOR CF 29/01 - 18:00 Radomlje (Slo) - สตวร์ม กราซ (Aut)
WOR CF 29/01 - 18:00 Renova (Mkd) - Voska Sport (Mkd)
WOR CF 29/01 - 18:00 Swit Mazowiecki (Pol) - Orleta Radzyn (Pol)
WOR CF 29/01 - 18:00 Ullern (Nor) - Frigg (Nor)
WOR CF 29/01 - 18:00 Walldorf (Ger) - Stuttgart II (Ger)
WOR CFW 29/01 - 18:00 Hammarby W (Swe) - Alvsjo W (Swe)
WOR CFW 29/01 - 18:00 SGS Essen W (Ger) - Duisburg W (Ger)
SPA SDW 29/01 - 18:15 Madrid C. B W - Granadilla Tenerife B W
IND L1 29/01 - 18:15 Persebaya - PSS Sleman
WOR CF 29/01 - 18:15 SalPa (Fin) - PK-35 (Fin)
ITA CIW 29/01 - 18:30 Empoli W - Fiorentina W
THA TL2 29/01 - 18:30 ขอนแก่น เอฟซี - แพร่
SPA SDW 29/01 - 19:00 Real Union W - Elche CF W
ENG PLU18 29/01 - 19:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U18 - เอฟเวอร์ตัน U18
GER RN 29/01 - 19:00 Chemnitzer - Lichtenberg
GER RN 29/01 - 19:00 Eilenburg - Rathenow
GER RN 29/01 - 19:00 Lokomotive Leipzig - Auerbach
ICE FC 29/01 - 19:00 Hafnarfjordur - Keflavik
ITA P1 29/01 - 19:00 สปาล U19 - อินเตอร์ มิลาน U19
NET KNVBBW 29/01 - 19:00 SV Saestum W - Den Haag W
ROM L1 29/01 - 19:00 FC Voluntari - Gaz Metan Medias
THA TL1 29/01 - 19:00 หนองบัวพิชญ - แบงค็อก ยูไนเต็ด
THA TL2 29/01 - 19:00 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ เอฟซี
THA TL2 29/01 - 19:00 เกษตรศาสตร์ - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
WOR CF 29/01 - 19:00 Augsburg II (Ger) - Schwaben Augsburg (Ger)
WOR CF 29/01 - 19:00 Botev Plovdiv (Bul) - Tsarsko Selo (Bul)
WOR CF 29/01 - 19:00 Burghausen (Ger) - Vorwarts Steyr (Aut)
WOR CF 29/01 - 19:00 Djurgarden (Swe) - Metta/LU (Lat)
WOR CF 29/01 - 19:00 Eddersheim (Ger) - FSV Frankfurt (Ger)
WOR CF 29/01 - 19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) - ฟลอร่า ทาลลินน์ (Est)
WOR CF 29/01 - 19:00 Garching (Ger) - Rosenheim (Ger)
WOR CF 29/01 - 19:00 Halmstad (Swe) - Varbergs (Swe)
WOR CF 29/01 - 19:00 Holbaek (Den) - Slagelse (Den)
WOR CF 29/01 - 19:00 Jarocin (Pol) - Brzeg (Pol)
WOR CF 29/01 - 19:00 Jeddeloh (Ger) - Bevern (Ger)
WOR CF 29/01 - 19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (Pol) - Radomiak Radom (Pol)
WOR CF 29/01 - 19:00 Litex Lovech (Bul) - Yantra Gabrovo (Bul)
WOR CF 29/01 - 19:00 Lubeck (Ger) - Bordesholm (Ger)
WOR CF 29/01 - 19:00 Mariupol (Ukr) - FK Vozdovac (Srb)
WOR CF 29/01 - 19:00 Nordsjaelland (Den) - Goteborg (Swe)
WOR CF 29/01 - 19:00 Norrby (Swe) - Utsiktens (Swe)
WOR CF 29/01 - 19:00 Notodden (Nor) - Follo (Nor)
WOR CF 29/01 - 19:00 Orn (Nor) - Flint (Nor)
WOR CF 29/01 - 19:00 Pirin Blagoevgrad (Bul) - Septemvri Sofia (Bul)
WOR CF 29/01 - 19:00 Ruzomberok (Svk) - FC Ballkani (Kos)
WOR CF 29/01 - 19:00 Sasa (Mkd) - Osogovo (Mkd)
WOR CF 29/01 - 19:00 Siroki Brijeg (Bih) - Neretvanac (Cro)
WOR CF 29/01 - 19:00 Skra (Pol) - S. Wola (Pol)
WOR CF 29/01 - 19:00 Tobol (Kaz) - Bregalnica Stip (Mkd)
WOR CF 29/01 - 19:00 Trelleborgs (Swe) - B.93 (Den)
WOR CF 29/01 - 19:00 Varnamo (Swe) - Jonkopings (Swe)
WOR CFW 29/01 - 19:00 KoldingQ W (Den) - Henstedt-Ulzburg W (Ger)
NET KNVBBW 29/01 - 19:15 Wartburgia W - Twente W
WOR CF 29/01 - 19:15 Honka (Fin) - Paide (Est)
WOR CF 29/01 - 19:15 Prostejov (Cze) - Otrokovice (Cze)
WOR CF 29/01 - 19:15 Wexford (Irl) - Shamrock Rovers (Irl)
ALB FD 29/01 - 19:30 Besa Kavaje - Pogradeci
ALB FD 29/01 - 19:30 Beselidhja Lezha - Turbina Cerrik
ALB FD 29/01 - 19:30 Butrinti Sarande - Korabi Peshkopi
ALB FD 29/01 - 19:30 Bylis - Erzeni
ALB FD 29/01 - 19:30 Maliqi - Vora
ALB FD 29/01 - 19:30 Shkumbini Peqin - Apolonia Fier
ALB FD 29/01 - 19:30 Terbuni - Lushnja
ALB FD 29/01 - 19:30 Tomori Berat - Burreli
CYP D2 29/01 - 19:30 Ayia Napa - Paralimni
CYP D2 29/01 - 19:30 Chloraka - Omonia Aradippou
CYP D2 29/01 - 19:30 Ermis - ASIL Lysi
CYP D2 29/01 - 19:30 Karmiotissa - Anagennisi Derynia
CYP D2 29/01 - 19:30 Othellos Athienou - Achyronas Liopetriou
CYP D2 29/01 - 19:30 Xylotympou - Alki Oroklini
EGY D2 29/01 - 19:30 El Alameen - Tamya
EGY D2 29/01 - 19:30 El Madina El Monowara - Dayrout
EGY D2 29/01 - 19:30 El Minya - Qena
EGY D2 29/01 - 19:30 Fayoum - Mallawi
EGY D2 29/01 - 19:30 Hammadi - Asyut Petroleum
EGY D2 29/01 - 19:30 Kima Aswan - Beni Suef
EGY D2 29/01 - 19:30 Sohag - Aswan SC
ESW SMTNPL 29/01 - 19:30 Tambankulu - Manzini Wanderers
GER ONOFV 29/01 - 19:30 Brandenburger - Schwerin
ICE FC 29/01 - 19:30 Kopavogur - Vestmannaeyjar
SCO P 29/01 - 19:30 Ross County - เรนเจอส์
WOR CF 29/01 - 19:30 Dubrava (Cro) - Opatija (Cro)
WOR CF 29/01 - 19:30 กาซีอันเตป (Tur) - Gjilani (Kos)
WOR CF 29/01 - 19:30 GKS Belchatow (Pol) - LKS Lagow (Pol)
WOR CF 29/01 - 19:30 Locarno (Sui) - Bellinzona (Sui)
WOR CF 29/01 - 19:30 Neubrandenburg (Ger) - Stern (Ger)
FIN LC 29/01 - 19:45 KuPS - VPS
FIN LC 29/01 - 19:45 SJK - AC Oulu
GRE SL2 29/01 - 19:45 Kifisias - AEK Athens FC B
GRE SL2 29/01 - 19:45 PAE Egaleo - Asteras Vlachioti
WOR CF 29/01 - 19:45 FA 2000 (Den) - Hillerod (Den)
WOR CF 29/01 - 19:45 Ilves (Fin) - Klubi 04 (Fin)
WOR CFW 29/01 - 19:45 Pitea W (Swe) - Umea W (Swe)
BEL SLW 29/01 - 20:00 Aalst W - Club Brugge W
BUR PL 29/01 - 20:00 Dynamik - TOP Junior
BUR PL 29/01 - 20:00 Rukinzo - Olympic S.
ENG WFAC 29/01 - 20:00 Aston Villa W - Chelsea W
ENG WFAC 29/01 - 20:00 Nottingham W - Manchester City W
ESW SMTNPL 29/01 - 20:00 Mbabane Swallows - Tinyosi
ESW SMTNPL 29/01 - 20:00 Moneni Pirates - Manzini Sea Birds
ETH PL 29/01 - 20:00 Wolkite Kenema - Hadiya Hossana
FRA CFW 29/01 - 20:00 Paris SG W - Lyon W
GER 3L 29/01 - 20:00 Dortmund II - VfL Osnabruck
GER 3L 29/01 - 20:00 Kaiserslautern - Hallescher
GER 3L 29/01 - 20:00 Turkgucu Munchen - TSV Havelse
GER 3L 29/01 - 20:00 Wehen - ดุ๊ยส์บวร์ก
GER RN 29/01 - 20:00 Altona - Drochtersen/Assel
GER RN 29/01 - 20:00 Heider SV - SC Weiche-08
GER RW 29/01 - 20:00 Bonner - Wiedenbruck
GER RW 29/01 - 20:00 Lippstadt - B. Monchengladbach II
GER RW 29/01 - 20:00 Preussen Munster - Wegberg-Beeck
GER RW 29/01 - 20:00 Schalke II - Lotte
GER RW 29/01 - 20:00 Uerdingen - Koln II
GER OH 29/01 - 20:00 Curslack-Neuengamme - Wandsbeker Concordia
GER OH 29/01 - 20:00 Meiendorfer SV - VfL Lohbrugge
GER JBS 29/01 - 20:00 ไฟร์บวร์ก U19 - ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19
GER BW 29/01 - 20:00 Potsdam W - Wolfsburg W
GRE SL 29/01 - 20:00 Lamia - OFI Crete
GRE SL 29/01 - 20:00 Panathinaikos - Asteras Tripolis
GRE GE 29/01 - 20:00 Panagriniakos - Anagennisi Arta
ISR LA 29/01 - 20:00 Hapoel Jerusalem - ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
LES PL 29/01 - 20:00 Defence Force - Lioli
LES PL 29/01 - 20:00 Linare - Manonyane
MAC EL 29/01 - 20:00 Lun Lok - Casa de Portugal
MAL PL 29/01 - 20:00 Santa Lucia - Hibernians
MAL CL 29/01 - 20:00 San Gwann - Zejtun Corinthians
MAL CL 29/01 - 20:00 Tarxien - Zebbug
NOR NU19CL 29/01 - 20:00 โมลด์ U19 - Aalesund U19
PAL WBL 29/01 - 20:00 Al Amari - Shabab Al-Dhahiriya
PAL WBL 29/01 - 20:00 Markaz Tulkarm - Jabal Al Mukaber
PAL WBL 29/01 - 20:00 Shabab Alsamu - Tubas
POR L3 29/01 - 20:00 Braga B - Felgueiras
SCO LL 29/01 - 20:00 Celtic B - Bonnyrigg Rose
WOR CF 29/01 - 20:00 Bad Vilbel (Ger) - Fernwald (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Bahlinger (Ger) - Balingen (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Baumberg (Ger) - Siegburger (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Beroe II (Bul) - Lok. Gorna (Bul)
WOR CF 29/01 - 20:00 Brage (Swe) - Sandvikens (Swe)
WOR CF 29/01 - 20:00 Cherno More (Bul) - Chernomorets Balchik (Bul)
WOR CF 29/01 - 20:00 Degerfors (Swe) - Skovde AIK (Swe)
WOR CF 29/01 - 20:00 Eichede (Ger) - Luneburger Hansa (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 FK Pardubice (Cze) - Dukla Prague (Cze)
WOR CF 29/01 - 20:00 Gornik Z. (Pol) - Podbeskidzie (Pol)
WOR CF 29/01 - 20:00 เกิซเทเป้ (Tur) - Altinordu (Tur)
WOR CF 29/01 - 20:00 Grazer (Aut) - Kalsdorf (Aut)
WOR CF 29/01 - 20:00 Grossaspach (Ger) - Hoffenheim II (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Hannover II (Ger) - Holstein Kiel II (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Illertissen (Ger) - Goppinger SV (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Jazz Pori (Fin) - TPS (Fin)
WOR CF 29/01 - 20:00 Jednota Banova (Svk) - Belusa (Svk)
WOR CF 29/01 - 20:00 KF Gostivar (Mkd) - Ohrid (Mkd)
WOR CF 29/01 - 20:00 Landskrona (Swe) - IFK Malmo (Swe)
WOR CF 29/01 - 20:00 Legnica (Pol) - เลช พอซนาน (Pol)
WOR CF 29/01 - 20:00 Mainz II (Ger) - Steinbach Haiger (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Moss (Nor) - Jeloy (Nor)
WOR CF 29/01 - 20:00 Nurnberg II (Ger) - Seligenporten (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Pribram (Cze) - Kraluv Dvur (Cze)
WOR CF 29/01 - 20:00 Puszcza (Pol) - Podhale Nowy Targ (Pol)
WOR CF 29/01 - 20:00 Schwabmunchen (Ger) - Rain/Lech (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Schweinfurt (Ger) - Offenbach (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Sirius (Swe) - Hammarby (Swe)
WOR CF 29/01 - 20:00 SK Rapid Vienna (Am) (Aut) - Slovacko B (Cze)
WOR CF 29/01 - 20:00 SpVgg Bayreuth (Ger) - Karlburg (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Stadlau (Aut) - Wiener Viktoria (Aut)
WOR CF 29/01 - 20:00 Start (Nor) - Vindbjart (Nor)
WOR CF 29/01 - 20:00 Stomil Olsztyn (Pol) - Legionowo (Pol)
WOR CF 29/01 - 20:00 Todesfelde (Ger) - VfR Neumunster (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:00 Uhersky Brod (Cze) - Zlin B (Cze)
WOR CF 29/01 - 20:00 Zapy (Cze) - Benatky n. Jiz. (Cze)
WOR CFW 29/01 - 20:00 B93 W (Den) - Nordsjaelland W (Den)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Bayer Leverkusen W (Ger) - Meppen W (Ger)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Eskilstuna United W (Swe) - Orebro W (Swe)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Hacken W (Swe) - Lidkopings FK W (Swe)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Kolbotn W (Nor) - Ovrevoll Hosle W (Nor)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Roa W (Nor) - Valerenga W (Nor)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Rosengard W (Swe) - Koge W (Den)
WOR CFW 29/01 - 20:00 Sturm Graz W (Aut) - SV Krottendorf W (Aut)
ZAM SL 29/01 - 20:00 Green Buffaloes FC - Red Arrows
ZAM SL 29/01 - 20:00 Green Eagles - Nkwazi
ZAM SL 29/01 - 20:00 Kafue Celtic - Buildcon
ZAM SL 29/01 - 20:00 Kansanshi - Chambishi
ZAM SL 29/01 - 20:00 Konkola - Zanaco
ZAM SL 29/01 - 20:00 Prison Leopards - Lusaka Dynamos
GER RN 29/01 - 20:05 Energie Cottbus - Jena
UNI D1 29/01 - 20:10 Al Arabi - Masfut
UNI D1 29/01 - 20:10 Dibba Al Hisn - Masafi
UNI D1 29/01 - 20:15 Hatta - Al Thaid
UNI PLC 29/01 - 20:15 Al Wasl - Ajman
WOR CF 29/01 - 20:15 Honka Akatemia (Fin) - KTP (Fin)
ALG L1 29/01 - 20:30 Arba - Relizane
ALG L1 29/01 - 20:30 Hussein Dey - Saoura
ALG L1 29/01 - 20:30 Magra - CR Belouizdad
ALG L1 29/01 - 20:30 Medea - USM Alger
ALG L1 29/01 - 20:30 Paradou - Chelghoum
ALG L1 29/01 - 20:30 Tlemcen - Oran
BEL 1NW 29/01 - 20:30 Wuustwezel W - Leuven II W
FRA D1W 29/01 - 20:30 Guingamp W - Bordeaux W
FRA CFW 29/01 - 20:30 Paris FC W - Le Havre W
FRA CFW 29/01 - 20:30 Strasbourg W - Fleury 91 W
HUN OTPBL 29/01 - 20:30 Paks - Zalaegerszegi (Hun)
ITA SC 29/01 - 20:30 AlbinoLeffe - Giana Erminio
ITA SC 29/01 - 20:30 ยูเวนตุส U23 - FeralpiSalo
ITA SC 29/01 - 20:30 Lecco - Triestina
ITA SC 29/01 - 20:30 Padova - Pro Patria
ITA SC 29/01 - 20:30 Piacenza - Mantova
ITA SC 29/01 - 20:30 Pro Sesto - Renate
ITA SC 29/01 - 20:30 Seregno - Fiorenzuola
ITA SC 29/01 - 20:30 Sudtirol - Legnago Salus
ITA SC 29/01 - 20:30 Virtus Verona - Pergolettese
ITA SD 29/01 - 20:30 ArzignanoChiampo - Ambrosiana
ITA SD 29/01 - 20:30 SCD Progresso - Correggese
ITA P2 29/01 - 20:30 Alessandria U19 - ปาร์มา U19
ITA P2 29/01 - 20:30 Ascoli U19 - ซาแลร์นิตาน่า U19
ITA P2 29/01 - 20:30 Cremonese U19 - เวเนเซีย U19
ITA P2 29/01 - 20:30 ลาซิโอ U19 - Perugia U19
ITA P2 29/01 - 20:30 Monza U19 - Pordenone U19
ITA P2 29/01 - 20:30 Pisa U19 - Ternana U19
NET KNVBBW 29/01 - 20:30 Be Quick 28 W - PEC Zwolle W
NET KNVBBW 29/01 - 20:30 DSS W - Feyenoord W
NET KNVBBW 29/01 - 20:30 IJFC W - PSV W
WOR CF 29/01 - 20:30 Dinamo Tbilisi (Geo) - Napredak (Srb)
WOR CF 29/01 - 20:30 FC 08 Homburg (Ger) - Hertha Wiesbach (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:30 Furth II (Ger) - Aalen (Ger)
WOR CF 29/01 - 20:30 Koper (Slo) - NK Krka (Slo)
WOR CF 29/01 - 20:30 ND Gorica (Slo) - สตวร์ม กราซ (Aut)
WOR CF 29/01 - 20:30 O. Ljubljana (Slo) - Prijedor (Bih)
WOR CF 29/01 - 20:30 St. Pauli II (Ger) - Norderstedt (Ger)
IND L1 29/01 - 20:45 Persib Bandung - Persikabo 1973
ALG L1 29/01 - 21:00 ES Setif - Biskra
ALG U21L 29/01 - 21:00 Constantine U21 - Kabylie U21
ANG G 29/01 - 21:00 Bravos do Maquis - Progresso
ANG G 29/01 - 21:00 CD Lunda Sul - Academica
ANG G 29/01 - 21:00 C.R.D. Libolo - Wiliete
ANG G 29/01 - 21:00 Cuando Cubango - Interclube
BEL SADGVFVB 29/01 - 21:00 Diegem - City Pirates
BEL 1NW 29/01 - 21:00 Moldavo W - Chastre W
BRA CP 29/01 - 21:00 Santos - Botafogo SP
CRO 1HNL 29/01 - 21:00 Osijek - Slaven Belupo
CZE T 29/01 - 21:00 Sigma Olomouc - Brno
DJI D1 29/01 - 21:00 AS Arta - Port
DR L1 29/01 - 21:00 Motema Pembe - Don Bosco
FRA N2 29/01 - 21:00 Caen II - Chateaubriant
IND ISL 29/01 - 21:00 ATK Mohun Bagan - East Bengal
ITA SC 29/01 - 21:00 Trento - Pro Vercelli
ITA P1 29/01 - 21:00 เอซี มิลาน U19 - เอ็มโปลี U19
NOR NIFLC 29/01 - 21:00 Queens Univ. - Ards
REP L1 29/01 - 21:00 Otoho d'Oyo - Diables Noirs
WAL CS 29/01 - 21:00 Port Talbot - Taffs Well
WAL CS 29/01 - 21:00 Trefelin - Briton Ferry
WOR CF 29/01 - 21:00 Alania Vladikavkaz (Rus) - Cukaricki (Srb)
WOR CF 29/01 - 21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur) - ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb)
WOR CF 29/01 - 21:00 Celje (Slo) - Torpedo Moscow (Rus)
WOR CF 29/01 - 21:00 Hittarps (Swe) - Helsingborg (Swe)
WOR CF 29/01 - 21:00 Kaerjeng (Lux) - Fola (Lux)
WOR CF 29/01 - 21:00 Mjallby (Swe) - Olympic (Swe)
WOR CF 29/01 - 21:00 ราปิด เวียนนา (Aut) - เทรนซิน (Svk)
WOR CF 29/01 - 21:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (Aut) - Tirol (Aut)
WOR CF 29/01 - 21:00 Waterford (Irl) - ดันดาล์ค (Irl)
WOR CFW 29/01 - 21:00 Brann W (Nor) - Arna-Bjornar W (Nor)
ANG G 29/01 - 21:30 Desportivo Huila - Sporting de Cabinda
BEL 1NW 29/01 - 21:30 Tienen W - St. Liege II W
MOR B2 29/01 - 21:30 Chabab Atlas Khenifra - Raja Beni Mellal
MOR B2 29/01 - 21:30 Jeunesse Massira - TAS Casablanca
MOR B2 29/01 - 21:30 RAC Casablanca - Ittihad Khemisset
MOR B2 29/01 - 21:30 Sale - Moghreb Tetouan
SPA TRFEF 29/01 - 21:30 Alaves B - Pasaia
WAL CP 29/01 - 21:30 Connahs Q. - Barry
WAL CP 29/01 - 21:30 Flint - Cardiff Metropolitan
WAL CS 29/01 - 21:30 Carmarthen Town - Cwmbran Celtic
WAL CS 29/01 - 21:30 Pontypridd - Swansea University
WAL CN 29/01 - 21:30 Buckley - Llanidloes
WAL CN 29/01 - 21:30 Colwyn Bay - Llangefni
WAL CN 29/01 - 21:30 Gresford - Holyhead
WAL CN 29/01 - 21:30 Holywell - Guilsfield
WAL CN 29/01 - 21:30 Prestatyn - Penrhyncoch
WOR CF 29/01 - 21:30 Dun. Streda (Svk) - Kuban (Rus)
WOR CF 29/01 - 21:30 VfR Mannheim (Ger) - Pforzheim (Ger)
SPA SDW 29/01 - 22:00 CD Parquesol CF W - Espanyol W
SPA SDW 29/01 - 22:00 Santa Teresa W - La Solana W
ANG G 29/01 - 22:00 Kabuscorp - Sagrada
BEL SLW 29/01 - 22:00 Waregem W - St. Liege W
BEL 1NW 29/01 - 22:00 Famkes Merkem W - GBA Kontich W
BEN L1 29/01 - 22:00 Cavaliers - Takunnin
BEN L1 29/01 - 22:00 Dynamique Djougou - Dynamo Parakou
CYP FD 29/01 - 22:00 Achnas - ลาร์นาค
ENG C 29/01 - 22:00 บาร์นสลีย์ - บอร์มัธ
ENG C 29/01 - 22:00 ฟูแล่ม - แบล็กพูล
ENG C 29/01 - 22:00 ฮัลล์ซิตี - สวอนซี
ENG C 29/01 - 22:00 ลูตัน ทาวน์ - แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ENG C 29/01 - 22:00 มิดเดิลสโบรห์ - โคเวนทรี ซิตี้
ENG C 29/01 - 22:00 มิลล์วอลล์ - เวสต์บรอม
ENG C 29/01 - 22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ - บริสตอล ซิตี้
ENG C 29/01 - 22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส - เร้ดดิ้ง
ENG LO 29/01 - 22:00 Accrington - Morecambe
ENG LO 29/01 - 22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน - ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ENG LO 29/01 - 22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ - ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
ENG LO 29/01 - 22:00 Cheltenham - วีแกน แอธเลติก
ENG LO 29/01 - 22:00 Crewe - โรเธอร์แฮม
ENG LO 29/01 - 22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส - พลิมัท
ENG LO 29/01 - 22:00 Fleetwood - เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ENG LO 29/01 - 22:00 Gillingham - อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ENG LO 29/01 - 22:00 Lincoln - เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ENG LO 29/01 - 22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ - อิปสวิช ทาวน์
ENG LO 29/01 - 22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส - MK Dons
ENG LT 29/01 - 22:00 Bradford City - Crawley
ENG LT 29/01 - 22:00 Bristol Rovers - Walsall
ENG LT 29/01 - 22:00 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด - Sutton
ENG LT 29/01 - 22:00 โคลเชสเตอร์ - Swindon
ENG LT 29/01 - 22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ - ฮาร์เทิลพูล
ENG LT 29/01 - 22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ - Leyton Orient
ENG LT 29/01 - 22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ - Barrow
ENG LT 29/01 - 22:00 Northampton - Salford
ENG LT 29/01 - 22:00 Oldham - โรชเดล
ENG LT 29/01 - 22:00 Port Vale - Scunthorpe
ENG LT 29/01 - 22:00 สตีฟเนจ - Harrogate
ENG LT 29/01 - 22:00 Tranmere - Forest Green
ENG NL 29/01 - 22:00 Barnet - Stockport
ENG NL 29/01 - 22:00 Boreham Wood - King’s Lynn
ENG NL 29/01 - 22:00 Bromley - Notts Co
ENG NL 29/01 - 22:00 Dag & Red - FC Halifax
ENG NL 29/01 - 22:00 Dover - เซาเทิร์น
ENG NL 29/01 - 22:00 Grimsby - Wealdstone
ENG NL 29/01 - 22:00 Solihull Moors - Altrincham
ENG NL 29/01 - 22:00 Weymouth - Aldershot
ENG NL 29/01 - 22:00 Woking - เยโอวิล ทาวน์
ENG NL 29/01 - 22:00 Wrexham - Maidenhead
ENG NLN 29/01 - 22:00 AFC Fylde - Curzon Ashton
ENG NLN 29/01 - 22:00 AFC Telford - Bradford PA
ENG NLN 29/01 - 22:00 Alfreton - Spennymoor
ENG NLN 29/01 - 22:00 Boston Utd - Chester
ENG NLN 29/01 - 22:00 Brackley Town - Farsley
ENG NLN 29/01 - 22:00 Chorley - Hereford
ENG NLN 29/01 - 22:00 Darlington - Kettering
ENG NLN 29/01 - 22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ - Gloucester
ENG NLN 29/01 - 22:00 Leamington - Blyth
ENG NLN 29/01 - 22:00 Southport - Guiseley
ENG NLN 29/01 - 22:00 York - Gateshead
ENG NLS 29/01 - 22:00 Bath - Braintree
ENG NLS 29/01 - 22:00 Billericay - Dorking
ENG NLS 29/01 - 22:00 Chelmsford - Chippenham
ENG NLS 29/01 - 22:00 Concord - Maidstone
ENG NLS 29/01 - 22:00 Eastbourne Boro - Hemel Hempstead
ENG NLS 29/01 - 22:00 Ebbsfleet - Hampton & Richmond
ENG NLS 29/01 - 22:00 Hungerford - Dulwich Hamlet
ENG NLS 29/01 - 22:00 Oxford City - Havant & W
ENG NLS 29/01 - 22:00 St. Albans - Slough
ENG NLS 29/01 - 22:00 Tonbridge - Dartford
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Bamber Bridge - Stalybridge
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Basford - Morpeth
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Gainsborough - Stafford
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Grantham - FC United
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Hyde - Buxton
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Lancaster - Radcliffe
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Nantwich - Ashton Utd
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 South Shields - Matlock
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Whitby - Warrington
ENG NPLPD 29/01 - 22:00 Witton - Scarborough
ENG SLCD 29/01 - 22:00 AFC Rushden & Diamonds - Stourbridge
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Barwell - Biggleswade Town
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Bromsgrove - Lowestoft
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Hitchin - Hednesford
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Leiston - Alvechurch
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Nuneaton - Banbury
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Peterborough Sports - Stratford
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Redditch - Needham Market
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Royston - St. Ives
ENG SLCD 29/01 - 22:00 Tamworth - Rushall
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Beaconsfield Town - Weston-super-Mare
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Chesham - Yate Town
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Farnborough - Wimborne
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Harrow - Truro
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Hartley Wintney - Salisbury
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Hayes & Yeading - Dorchester
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Met. Police - Gosport
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Poole - Swindon S
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Taunton - Kings Langley
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Tiverton - Hendon
ENG SLSD 29/01 - 22:00 Walton Casuals - Merthyr Town
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Brightlingsea - Cray
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Carshalton - Cheshunt
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Corinthian-Casuals - Worthing
ENG ILPD 29/01 - 22:00 East Thurrock - Haringey
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Enfield Town - Margate
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Hornchurch - Lewes
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Horsham FC - Bowers & Pitsea
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Leatherhead - Bishop's Stortford
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Merstham - Kingstonian
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Potters Bar - Folkestone
ENG ILPD 29/01 - 22:00 Wingate & Finchley - Bognor Regis
FRA N2 29/01 - 22:00 Epinal - Reims II
FRA N2 29/01 - 22:00 GFA74 - Jura Sud
FRA N2 29/01 - 22:00 Le Puy - Andrezieux
GHA PL 29/01 - 22:00 Aduana - Bechem United
GRE SL2 29/01 - 22:00 AEL Larissa - PAOK B
MAL PL 29/01 - 22:00 Sliema - Sirens
NIG NPFL 29/01 - 22:00 Enyimba - Katsina Utd
NIG NPFL 29/01 - 22:00 Heartland - Kano Pillars
NIG NPFL 29/01 - 22:00 Sunshine Stars - Lobi Stars
NOR NIFLP 29/01 - 22:00 Coleraine - Linfield
NOR NIFLP 29/01 - 22:00 Crusaders - Glenavon
NOR NIFLP 29/01 - 22:00 Dungannon - Carrick Rangers
NOR NIFLP 29/01 - 22:00 Glentoran - Warrenpoint
NOR NIFLC 29/01 - 22:00 Annagh - Dergview
NOR NIFLC 29/01 - 22:00 Ballyclare - Ballinamallard
NOR NIFLC 29/01 - 22:00 H&W Welders - Institute
NOR NIFLC 29/01 - 22:00 Loughgall - Knockbreda
NOR NU19CL 29/01 - 22:00 Kristiansund U19 - โรเซนบอร์ก U19
POR L3 29/01 - 22:00 Amora - Oliveira Hospital
POR L3 29/01 - 22:00 Anadia - Vitoria Guimaraes B
POR L3 29/01 - 22:00 CD Cova da Piedade - Santarem
POR CP 29/01 - 22:00 AD Limianos - SC Vianense
POR CP 29/01 - 22:00 Ferreira de Aves - Gouveia
POR CP 29/01 - 22:00 Gondomar - Castro Daire
POR CP 29/01 - 22:00 Idanhense - Condeixa
POR CP 29/01 - 22:00 Juv. Evora - FC Barreirense
POR CP 29/01 - 22:00 Loures - Pero Pinheiro
POR CP 29/01 - 22:00 Marinhense - SC Praiense
POR CP 29/01 - 22:00 Merelinense - Forjaes
POR CP 29/01 - 22:00 Moncarapachense - Imortal
POR CP 29/01 - 22:00 OS Belenenses - O Elvas CAD
POR CP 29/01 - 22:00 Paredes - Berco
POR CP 29/01 - 22:00 Pinhalnovense - Esperanca de Lagos
POR CP 29/01 - 22:00 Salgueiros - Leca
POR CP 29/01 - 22:00 Santa Marta Penaguiao - Macedo de Cavaleiros
POR CP 29/01 - 22:00 Sao Martinho - Amarante
POR CP 29/01 - 22:00 SB Castelo Branco - Oleiros
POR CP 29/01 - 22:00 SC Espinho - Valadares Gaia
POR CP 29/01 - 22:00 Serpa - Louletano
POR CP 29/01 - 22:00 Sertanense - Vitoria Sernache
POR CP 29/01 - 22:00 Tirsense - SC Vila Real
POR CP 29/01 - 22:00 Uniao de Coimbra - Alvarenga
POR CP 29/01 - 22:00 Uniao Montemor - Olhanense
POR CP 29/01 - 22:00 Vila Mea - SC Mirandela
POR CP 29/01 - 22:00 Vilaverdense - Pedras Salgadas
POR LRU23 29/01 - 22:00 Estoril U23 - เบนฟิก้า U23
POR LRU23 29/01 - 22:00 Maritimo U23 - Academica U23
POR LBPIW 29/01 - 22:00 Braga W - Torreense W
POR LBPIW 29/01 - 22:00 Famalicao W - Albergaria/Durit W
POR LBPIW 29/01 - 22:00 Condeixa W - Valadares Gaia W
ROM L1 29/01 - 22:00 Academica Clinceni - Farul Constanta
SCO P 29/01 - 22:00 Aberdeen - St Johnstone
SCO P 29/01 - 22:00 เซลติก - Dundee Utd
SCO P 29/01 - 22:00 Dundee FC - St. Mirren
SCO P 29/01 - 22:00 Hearts - Motherwell
SCO P 29/01 - 22:00 Hibernian - Livingston
SCO C 29/01 - 22:00 Arbroath - Partick Thistle
SCO C 29/01 - 22:00 Hamilton - Ayr
SCO C 29/01 - 22:00 Kilmarnock - Inverness
SCO C 29/01 - 22:00 Queen of South - Dunfermline
SCO LO 29/01 - 22:00 Clyde - Alloa
SCO LO 29/01 - 22:00 Dumbarton - Cove Rangers
SCO LO 29/01 - 22:00 East Fife - Peterhead
SCO LO 29/01 - 22:00 Montrose - Falkirk
SCO LO 29/01 - 22:00 Queen's Park - Airdrieonians
SCO LT 29/01 - 22:00 Albion Rovers - Cowdenbeath
SCO LT 29/01 - 22:00 Annan - Stirling
SCO LT 29/01 - 22:00 Forfar Athletic - Edinburgh City
SCO LT 29/01 - 22:00 Kelty Hearts - Stranraer
SCO LT 29/01 - 22:00 Stenhousemuir - Elgin City
SCO HL 29/01 - 22:00 Brechin - Nairn County
SCO HL 29/01 - 22:00 Buckie Thistle - Brora Rangers
SCO HL 29/01 - 22:00 Deveronvale - Clachnacuddin
SCO HL 29/01 - 22:00 Fraserburgh - Wick Academy
SCO HL 29/01 - 22:00 Huntly - Formartine Utd
SCO HL 29/01 - 22:00 Inverurie Loco Works - Fort William
SCO HL 29/01 - 22:00 Keith - Lossiemouth
SCO HL 29/01 - 22:00 Rothes - Strathspey Thistle
SCO HL 29/01 - 22:00 Turriff Utd - Forres Mechanics
SCO LL 29/01 - 22:00 Bo'ness United - Edinburgh University
SCO LL 29/01 - 22:00 Broomhill - Spartans
SCO LL 29/01 - 22:00 Caledonian Braves - Berwick
SCO LL 29/01 - 22:00 Civil Service Strollers - Rangers B
SCO LL 29/01 - 22:00 Dalbeattie Star - Gala Fairydean
SCO LL 29/01 - 22:00 East Kilbride - Vale Of Leithen
SCO LL 29/01 - 22:00 East Stirlingshire - Gretna 2008
SCO LL 29/01 - 22:00 Stirling University - Cumbernauld Colts
SPA LL2 29/01 - 22:00 Amorebieta - คิโรน่า
SPA SRFEF 29/01 - 22:00 Union Club Ceares - Bergantinos
SPA SRFEF 29/01 - 22:00 UD Logrones B - Izarra
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Barreda Balompie - UC Cartes
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Guarnizo - CD Colindres
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Hercules B - โรด้า เจซี
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Mirandes B - Bembibre
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Numancia B - Atl. Tordesillas
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Santa Marta Tormes - La Virgen
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Campos - Sant Rafel
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Felanitx - Platges de Calvia
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Mercadal - Son Veri
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Portmany - Soller
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 CD Cantolagua - Cortes
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 CD Gares - Beti Onak
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Pamplona - Ezcabarte
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Subiza - Huarte
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Yague - CDFC Calzada
SPA TRFEF 29/01 - 22:00 Calamocha - CF Illueca
WOR CF 29/01 - 22:00 Admira (Aut) - BW Linz (Aut)
WOR CF 29/01 - 22:00 Cork City (Irl) - Finn Harps (Irl)
WOR CF 29/01 - 22:00 Longford (Irl) - เดอร์รี่ ซิตี้ (Nir)
WOR CF 29/01 - 22:00 Norrkoping (Swe) - Brommapojkarna (Swe)
WOR CF 29/01 - 22:00 Veres-Rivne (Ukr) - Karvina (Cze)
BEL JPL 29/01 - 22:15 Beerschot VA - ซูลเต้ วาเรเกม
FRA CF 29/01 - 22:15 Nancy - อาเมียงส์
FRA CF 29/01 - 22:15 ตูลูส - Versailles
GRE SL 29/01 - 22:15 Ionikos - Atromitos
SPA TRFEF 29/01 - 22:15 Beti Kozkor - Murchante
SPA SDW 29/01 - 22:30 Athletic Bilbao B W - Las Planas W
ISR LA 29/01 - 22:30 Ashdod - มัคคาบี้เทลอาวีฟ
NET ED 29/01 - 22:30 เอ็กเซลซิเออร์ - เอ็มเมน
POR CP 29/01 - 22:30 Fontinhas - Peniche
SPA SRFEF 29/01 - 22:30 CD Ardoi - Racing Rioja
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Dep. Fabril - Polvorin
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Ourense CF - CD Choco
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Escobedo - Selaya
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Torina - Vimenor
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Aurrera Ondarroa - Uritarra
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Beasain - Amurrio Club
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Atl. Astorga - Salamanca B
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Manacor - Murense
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Santanyi - Llosetense
WOR CF 29/01 - 22:30 Isloch (Blr) - Shakhtyor Soligorsk (Blr)
WOR CF 29/01 - 22:30 Pardubice B (Cze) - Nachod (Cze)
UNI PLC 29/01 - 22:45 Al Nasr - Ittihad Kalba
SPA SDW 29/01 - 23:00 Pozoalbense W - Albacete W
AFR ACN 29/01 - 23:00 แกมเบีย - แคเมอรูน
ALG L1 29/01 - 23:00 MC Alger - ASO Chlef
BEL 1NW 29/01 - 23:00 Gent II W - Genk II W
BEL 1NW 29/01 - 23:00 Mechelen W - Zwevezele W
BEL 1NW 29/01 - 23:00 Mons W - RFC Liege W
DJI D1 29/01 - 23:00 Police Nationale - EAD/PK 12
ETH PL 29/01 - 23:00 St. George - Fasil Kenema
FRA N2 29/01 - 23:00 Schiltigheim - Haguenau
FRA N2 29/01 - 23:00 Toulon - Louhans Cuiseaux
GAM GFAL 29/01 - 23:00 Armed Forces - Team Rhino
GAM GFAL 29/01 - 23:00 Steve Biko - Marimoo
HUN OTPBL 29/01 - 23:00 Debrecen - Kisvarda
ISR LA 29/01 - 23:00 Nof Hagalil - Maccabi Petah Tikva
ITA P1 29/01 - 23:00 โตริโน่ U19 - ยูเวนตุส U19
NET KNVBBW 29/01 - 23:00 DTS Ede W - Ajax W
POR CP 29/01 - 23:00 Camara de Lobos - Camacha
POR CP 29/01 - 23:00 Sporting Ideal - Operario
SPA PRFEF 29/01 - 23:00 Celta Vigo B - Ath Bilbao B
SPA PRFEF 29/01 - 23:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล - ราโย่ มาจาดาฮอนด้า
SPA PRFEF 29/01 - 23:00 อัลบาเซเต้ - Sevilla FC B
SPA SRFEF 29/01 - 23:00 Palencia CA - Compostela
SPA SRFEF 29/01 - 23:00 Racing Santander B - AD San Juan
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Atletico Albericia - Torrelavega
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Anaitasuna FT - Barakaldo
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Durango - Urduliz
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Portugalete - San Ignacio
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Cartaya - CD Gerena
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Ceuta B - Cabecense
SPA TRFEF 29/01 - 23:00 Txantrea - Valle Egues
SPA PDW 29/01 - 23:00 Real Madrid W - Sevilla FC W
WOR CF 29/01 - 23:00 Levski Sofia (Bul) - มาริบอร์ (Slo)
WOR CF 29/01 - 23:00 R. Rzeszow (Pol) - Ostrowiec Swietokrzyski (Pol)
CRO 1HNL 29/01 - 23:05 Sibenik - Hajduk Split
SPA TRFEF 29/01 - 23:15 Jove - Beniganim
SPA TRFEF 29/01 - 23:30 Guijuelo - Almazan
SPA TRFEF 29/01 - 23:30 Burlades - Azkoyen
WOR FI 29/01 - 23:30 คูเวท - ลิเบีย
WOR CF 29/01 - 23:30 Dobre Miasto (Pol) - Huragan Morag (Pol)
WOR CF 29/01 - 23:30 Legion II (Est) - Tabasalu (Est)
SPA TRFEF 29/01 - 23:45 SD Deusto - Lagun Onak
SPA TRFEF 29/01 - 23:45 Collerense - Poblense
GER 3L 29/01 - 23:55 Magdeburg - ซาร์บรูคเคน
BEL SADGVFVA 30/01 - 00:00 KRC Harelbeke - Gullegem
CYP FD 30/01 - 00:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า - โอโมเนีย นิโคเซีย
FRA N 30/01 - 00:00 Avranches - Le Mans
FRA N2 30/01 - 00:00 Saint-Malo - Plabennec
FRA N2 30/01 - 00:00 Lusitanos - FC 93
FRA N2 30/01 - 00:00 Sannois - Auxerre II
FRA N2 30/01 - 00:00 Frejus Saint Raphael - GOAL FC
FRA N2 30/01 - 00:00 Hyeres - Grasse
FRA N2 30/01 - 00:00 Martigues - Marseille II
FRA N2 30/01 - 00:00 Saint Priest - Aubagne
FRA N2 30/01 - 00:00 Beziers - Canet Roussillon
MAL PL 30/01 - 00:00 Balzan - Mosta
MAL CL 30/01 - 00:00 Fgura - St. Andrews
MAL CL 30/01 - 00:00 Mqabba FC - Melita FC
SPA PRFEF 30/01 - 00:00 อันดอร์รา - Algeciras
SPA SRFEF 30/01 - 00:00 Langreo - Arenteiro
SPA TRFEF 30/01 - 00:00 Acero - Silla CF
SWI SL 30/01 - 00:00 ซูริค - Servette
WOR CF 30/01 - 00:00 Club de Foot Montreal (Can) - นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี (Usa)
SPA LL2 30/01 - 00:15 เออิบาร์ - เอสดี ฮูเอสก้า
SPA LL2 30/01 - 00:15 ซีดี ลูโก - Burgos CF
ENG NL 30/01 - 00:20 Eastleigh - Chesterfield
BEL JPL 30/01 - 00:30 Seraing - Eupen
BEL ND1 30/01 - 00:30 Dessel - La Louviere
BEL SADGVFVB 30/01 - 00:30 Hades - Aalst
ENG C 30/01 - 00:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ENG FAC 30/01 - 00:30 ลิเวอร์พูล U18 - เชลซี U18
FRA N2 30/01 - 00:30 Vannes - Chartres
FRA CF 30/01 - 00:30 แร็งส์ - Bastia
GIB NL 30/01 - 00:30 Lions Gibraltar - Europa Point
NOR NIFLP 30/01 - 00:30 Larne - Portadown
NET ED 30/01 - 00:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น - มาสทริชท์
ISR LA 30/01 - 00:50 Hapoel Haifa - Beitar Jerusalem
BRA CC 30/01 - 01:00 Vitoria ES - CTE Colatina
BRA CPA2 30/01 - 01:00 Lemense - Taubate
BRA CPA2 30/01 - 01:00 Sao Caetano - Portuguesa Santista
FRA N 30/01 - 01:00 Cholet - Creteil
FRA N 30/01 - 01:00 Concarneau - Orleans
JAM PL 30/01 - 01:00 Waterhouse - Dunbeholden
ROM L1 30/01 - 01:00 FC Rapid Bucuresti - UTA Arad
SPA PRFEF 30/01 - 01:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า - CD Badajoz
SPA PRFEF 30/01 - 01:00 SD Logrones - Unionistas
SPA PRFEF 30/01 - 01:00 Barcelona B - Real Madrid B
SPA PRFEF 30/01 - 01:00 Villarreal B - ยูดี ซานเฟอร์นันโด
SPA TRFEF 30/01 - 01:00 Las Zocas - Tenerife B
WOR CF 30/01 - 01:00 Athlone (Irl) - Drogheda (Irl)
WOR CF 30/01 - 01:00 ชิคาโก้ ไฟร์ (Usa) - มินเนโซต้า ยูไนเต็ด (Usa)
BEL SADGVFVA 30/01 - 01:30 Ninove - Petegem
BEL SADGVFVA 30/01 - 01:30 Ronse - Oudenaarde
BEL SADGVFVB 30/01 - 01:30 Hoogstraten - Cappellen
BEL SADGVFVB 30/01 - 01:30 Lyra-Lierse Berlaar - Houtvenne
BRA CB 30/01 - 01:30 Capital - Gama
BRA CB 30/01 - 01:30 Ceilandia - Brasilia
BRA CC 30/01 - 01:30 Portuguesa RJ - Audax RJ
BRA CP 30/01 - 01:30 Caete - Tapajos
FRA CFW 30/01 - 01:30 Monaco W - Reims W
HUN OTPBL 30/01 - 01:30 Honved - Gyirmot
ISR LAS 30/01 - 01:30 M. Ironi Ashdod - H. Bikat Hayarden
SPA TRFEF 30/01 - 01:30 Complutense - Rayo Vallecano B
AFR ACN 30/01 - 02:00 บูร์กินาฟาโซ - ตูนิเซีย
BEL ND1 30/01 - 02:00 Heist - Boom
BEL ND1 30/01 - 02:00 OC Charleroi - Thes Sport
BEL SADGACFF 30/01 - 02:00 Givry - Jette
BEL SADGACFF 30/01 - 02:00 Meux - Couvin-Mariembourg
BEL SADGACFF 30/01 - 02:00 RAAL La Louviere - Stockay-Warfusee
BEL SADGACFF 30/01 - 02:00 Rebecquoise - Ganshoren
BEL SADGACFF 30/01 - 02:00 ทูบิซ - Entente Durbuy
BEL SADGVFVB 30/01 - 02:00 K. Berchem Sport - Hasselt
BRA CB 30/01 - 02:00 Jacuipense - Vitoria
BRA CC 30/01 - 02:00 Serra - Nova Venecia
BRA CP 30/01 - 02:00 Sao Bernardo - พัลไมรัส
BRA CP 30/01 - 02:00 Flamengo PI - River-PI
BRA CP 30/01 - 02:00 Oeirense - Corisabba
BRA CS 30/01 - 02:00 Itabaiana - Boca Junior
BRA CT 30/01 - 02:00 Palmas - Nova Conquista
BRA CT 30/01 - 02:00 Tocantinopolis - Interporto
BRA CN 30/01 - 02:00 Campinense - Bahia
COL PA 30/01 - 02:00 Cortulua - Santa Fe
SPA SRFEF 30/01 - 02:00 Xerez D.F.C. - คาเซเรโน่
BRA CA 30/01 - 02:30 Manauara - Princesa Solimoes
BRA CA 30/01 - 02:30 Manaus - Sao Raimundo AM
BRA CA 30/01 - 02:30 Operario Esporte Clube - Amazonas
BRA CC 30/01 - 02:30 Concordia - Figueirense
BRA CG 30/01 - 02:30 Brasil de Pelotas - เกรมิโอ้ ปอร์โต้
BRA CG 30/01 - 02:30 Goias - Anapolis
BRA CM 30/01 - 02:30 Operario VG - Gremio Sorriso
BRA CM 30/01 - 02:30 Atletico-MG - Tombense
BRA CP 30/01 - 02:30 Caruaru - Santa Cruz
POR L3 30/01 - 02:30 Torreense - Caldas
SWI SL 30/01 - 02:30 ยัง บอยส์ - ลูกาโน
BEL JPL 30/01 - 02:45 Cercle Brugge KSV - Oostende
BEL 1BPL 30/01 - 02:45 Deinze - Virton
POR LC 30/01 - 02:45 เบนฟิก้า - สปอร์ติ้ง ลิสบอน
BRA CA 30/01 - 03:00 CRB - Cruzeiro Arapiraca
BRA CM 30/01 - 03:00 Pinheiro - IAPE
BRA CPA2 30/01 - 03:00 Piracicaba - Linense
BRA CP 30/01 - 03:00 Afogados da Ingazeira - Vera Cruz
COL PB 30/01 - 03:00 Atletico F.C. - Valledupar
FRA CF 30/01 - 03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย - มงต์เปลลิเย่ร์
SPA LL2 30/01 - 03:00 เรอัล โอเบียโด - อัลเมเรีย
WOR CF 30/01 - 03:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (Usa) - ลอสแอนเจลิส (Usa)
JAM PL 30/01 - 03:15 Cavalier - Portmore
BRA CN 30/01 - 03:45 Sergipe - Ceara
BRA CN 30/01 - 03:45 Sport Recife - Nautico
BRA CC 30/01 - 04:00 Volta Redonda - ฟลาเมงโก
COS PD 30/01 - 04:00 ADR Jicaral - Santos DG
COS LA 30/01 - 04:00 Puntarenas FC - Escorpiones
EL PD 30/01 - 04:00 Atletico Marte - 11 Deportivo
GUA LN 30/01 - 04:00 Santa Lucia - Antigua
MEX LPSA 30/01 - 04:00 Inter de Queretaro - Escorpiones
MEX LPSA 30/01 - 04:00 Leviatan - Canoneros Marina
COL PA 30/01 - 04:05 Aguilas - Once Caldas
BRA CP 30/01 - 04:30 Ferroviaria - Agua Santa
BRA CP 30/01 - 04:30 Ponte Preta - Inter de Limeira
BRA CT 30/01 - 04:30 Uniao Araguainense - Capital FC
MEX LPSA 30/01 - 04:30 Mazorqueros - Coras
MEX LPSA 30/01 - 04:30 Tritones Vallarta - Alacranes de Durango
BRA CC 30/01 - 05:00 Avai - Barra FC
BRA CG 30/01 - 05:00 Internacional - Frederiquense
BRA CM 30/01 - 05:00 Academia - Uniao Rondonopolis
BRA CP 30/01 - 05:00 Maringa FC - Parana
BRA CPA2 30/01 - 05:00 Oeste - Velo Clube
MEX LPSA 30/01 - 05:00 Catedraticos Elite - UA Zacatecas
MEX LPSA 30/01 - 05:00 Gavilanes de Matamoros - Mineros de Fresnillo
MEX LPSA 30/01 - 05:00 Saltillo - Cimarrones de Sonora 2
WOR CF 30/01 - 05:00 O'Higgins (Chi) - A. Italiano (Chi)
MEX LPSA 30/01 - 05:15 Canamy - Dongu
WOR CF 30/01 - 05:15 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง (Uru) - Estudiantes L.P. (Arg)
BRA CM 30/01 - 05:30 Dom Bosco - Acao
BRA CP 30/01 - 06:00 Athletico-PR - Sao Joseense
BRA CP 30/01 - 06:00 Azuriz - Londrina
BRA CN 30/01 - 06:00 Globo - Floresta EC
GUA LN 30/01 - 06:00 Comunicaciones - Iztapa
MEX LEMX 30/01 - 06:00 Alebrijes Oaxaca - Atl. Morelia
WOR CF 30/01 - 06:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (Usa) - โคโลราโด้ ราปิดส์ (Usa)
COL PA 30/01 - 06:10 Junior - La Equidad
BRA CC 30/01 - 07:00 Vasco - Boavista
BRA CM 30/01 - 07:00 Luverdense - Cuiaba
COL PB 30/01 - 07:00 Huila - Barranquilla
COS LA 30/01 - 07:00 Cofutpa - ไลบีเรีย
BER PL 30/01 - 08:00 Robin Hood - PHC Zebras
COS LA 30/01 - 08:00 CS Uruguay - Cariari Pococi
EL PD 30/01 - 08:00 Chalatenango - Luis Angel Firpo
EL PD 30/01 - 08:00 Metapan - Platense Municipal
MEX LPSA 30/01 - 08:00 Colima FC - Correcaminos 2
MEX LEMX 30/01 - 08:05 Correcaminos - Cimarrones de Sonora
COL PA 30/01 - 08:15 Millonarios - Atl. Nacional
EL PD 30/01 - 08:15 Santa Tecla - Jocoro
GUA LN 30/01 - 09:00 Xelaju - Nueva Concepcion
WOR FI 30/01 - 09:00 Belize - กัวเตมาลา
MEX LEMX 30/01 - 10:05 Celaya - Raya2
AUS A 30/01 - 12:05 ซิดนีย์ เอฟซี - เซ็นทรัล โคสต์
AUS A 30/01 - 12:05 Newcastle W - Canberra W
WOR CF 29/01 - 11:00 Finished Gold Coast Knights (Aus) 2 - 0 Newcastle Olympic (Aus) 0 - 0
AUS A 29/01 - 12:50 Finished Brisbane Roar W 1 - 2 Melbourne City W 0 - 0
IND I 29/01 - 15:30 Postponed Neroca FC 0 - 0 Indian Arrows 0 - 0
AUS A 29/01 - 15:45 Postponed เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 0 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี 0 - 0
WOR CF 29/01 - 16:30 Cancelled Sparta Prague B (Cze) 0 - 0 Cesky Brod (Cze) 0 - 0
WOR CF 29/01 - 16:30 Cancelled Trinec (Cze) 0 - 0 Vitkovice (Cze) 0 - 0
NOR NU19CL 29/01 - 17:00 Postponed Stromsgodset U19 0 - 0 Stabaek U19 0 - 0
NOR NU19CL 29/01 - 17:00 Postponed Valerenga U19 0 - 0 โบโด กลิมท์ U19 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed 52 Orduspor 0 - 0 Hacettepe 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Altindag Bld. 0 - 0 Aksaray Bld. 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Bayrampasa 0 - 0 Siirt Ozel 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Carsambaspor 0 - 0 Beyoglu Yeni Carsi 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Duzcespor 0 - 0 Sile Yildizspor 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Elazig Karakocan 0 - 0 Kestel 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Iskenderun 0 - 0 Kizilcaboluk Spor Kulubu 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Malatya 0 - 0 Darica Genclerbirligi 0 - 0
TUR 3LG2 29/01 - 17:00 Postponed Yomraspor 0 - 0 Kusadasispor 0 - 0
WOR CF 29/01 - 17:00 Cancelled เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze) 0 - 0 Sered (Svk) 0 - 0
IND I 29/01 - 18:00 Postponed Aizawl 0 - 0 Kenkre 0 - 0
GER ONOFV 29/01 - 19:00 Postponed Rostocker FC 0 - 0 Ludwigsfelder 0 - 0
GER OB 29/01 - 19:00 Postponed Bremer 0 - 0 Leher 0 - 0
GER OB 29/01 - 19:00 Postponed BTS Neustadt 0 - 0 Werder Bremen III 0 - 0
WOR CF 29/01 - 19:00 Cancelled Banska Bystrica (Svk) 0 - 0 Michalovce (Svk) 0 - 0
WOR CF 29/01 - 19:00 Cancelled Prepere (Cze) 0 - 0 Chrudim B (Cze) 0 - 0
GER RW 29/01 - 20:00 Postponed Dusseldorf II 0 - 0 Ahlen 0 - 0
GER RW 29/01 - 20:00 Postponed Fortuna Koln 0 - 0 RW Essen 0 - 0
GER RW 29/01 - 20:00 Postponed Homberg 0 - 0 Rodinghausen 0 - 0
GER RW 29/01 - 20:00 Postponed Oberhausen 0 - 0 Alemannia Aachen 0 - 0
GER RW 29/01 - 20:00 Postponed Wuppertaler 0 - 0 Straelen 0 - 0
GER OB 29/01 - 20:00 Postponed Aumund-Vegesack 0 - 0 Habenhauser 0 - 0
WOR CF 29/01 - 20:00 Cancelled Bielsko-Biala (Pol) 0 - 0 Pawlowice (Pol) 0 - 0
NET DD 29/01 - 20:30 Postponed อาแย็กซ์ (Am) 0 - 0 GOES 0 - 0
NET DD 29/01 - 20:30 Postponed Barendrecht 0 - 0 VVOG 0 - 0
NET DD 29/01 - 20:30 Postponed DVS '33 Ermelo 0 - 0 ODIN '59 0 - 0
NET DD 29/01 - 20:30 Postponed Hoek 0 - 0 Lisse 0 - 0
NET DD 29/01 - 20:30 Postponed Staphorst 0 - 0 Harkemase Boys 0 - 0
IND I 29/01 - 21:00 Postponed Sreenidi Deccan 0 - 0 Churchill Brothers 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:00 Postponed Jong Volendam 0 - 0 ASWH 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:00 Postponed Kozakken Boys 0 - 0 Noordwijk 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:00 Postponed Quick Boys 0 - 0 Excelsior Maassluis 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:00 Postponed Rijnsburgse Boys 0 - 0 IJsselmeervogels 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:00 Postponed Spakenburg 0 - 0 AFC 0 - 0
NET DD 29/01 - 21:00 Postponed Sportlust 0 - 0 Excelsior 31 0 - 0
NET DD 29/01 - 21:00 Postponed Ter Leede 0 - 0 ACV Assen 0 - 0
NET DD 29/01 - 21:00 Postponed VV DOVO 0 - 0 SteDoCo 0 - 0
SAN CS 29/01 - 21:00 Postponed Juvenes/Dogana 0 - 0 Folgore 0 - 0
SAN CS 29/01 - 21:00 Postponed La Fiorita 0 - 0 Cosmos 0 - 0
SAN CS 29/01 - 21:00 Postponed Libertas 0 - 0 Tre Fiori 0 - 0
SAN CS 29/01 - 21:00 Postponed Virtus 0 - 0 Faetano 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:30 Postponed Hardenberg 0 - 0 Katwijk 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:30 Postponed Jong Sparta Rotterdam 0 - 0 GVVV 0 - 0
NET TD 29/01 - 21:30 Postponed Scheveningen 0 - 0 TEC 0 - 0
WAL CN 29/01 - 21:30 Postponed Bangor City 0 - 0 Llanrhaeadr 0 - 0
FIN LC 29/01 - 22:00 Postponed Lahti 0 - 0 Haka 0 - 0
GIB NL 29/01 - 22:00 Postponed St Josephs 0 - 0 Mons Calpe 0 - 0
SPA TRFEF 29/01 - 22:30 Postponed Villacanas 0 - 0 Quintanar 0 - 0
FRA N2 29/01 - 23:00 Postponed ASM Belfort 0 - 0 Sainte-Genevieve 0 - 0
GAM GFAL 29/01 - 23:00 Postponed WAA Banjul 0 - 0 Brikama U. 0 - 0
GER OB 29/01 - 23:00 Postponed Borgfeld 0 - 0 Brinkumer 0 - 0
NET DD 30/01 - 00:00 Postponed VVSB 0 - 0 Sparta Nijkerk 0 - 0
BEL SADGVFVA 30/01 - 01:30 Postponed Dikkelvenne 0 - 0 KRC Gent 0 - 0
BRA CS 30/01 - 04:00 Postponed Sergipe 0 - 0 Lagarto 0 - 0
MEX LPSB 30/01 - 04:00 Postponed Guerreros De Xico 0 - 0 Lobos Huerta 0 - 0
{{content.dateToThai(val.data[0]._*1000|date : 'EEE')}} {{val.data[0]._*1000|date : 'dd/MM/yyyy'}}
{{val.l | limitTo:5}} {{v._*1000|date : 'HH:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}