9 พฤษภาคม 2564 - 06:23

      ผลบอลสดพร้อมราคา ถือเป็นข้อมูลที่สำคัญสำหรับคอฟุตบอล แฟนบอลตัวจริง ไม่ว่าจะเป็นผลบอลช่วงครึ่งแรก หรือครึ่งหลัง จนจบเกม รายงานผลบอลวันนี้ ครบทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก 888 7m siamsport smmsport banpollball goal และโลกอินเตอร์เน็ตเข้ามาสู่ชีวิตประจำวันเราอย่างมากขึ้น การดูผลบอลสด โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอลวันนี้ ก็สามารถทำให้ผู้ที่ชื่นชอบกีฬาฟุตบอลสามารถติดตาม เกาะติด ผลบอล ผลฟุตบอล ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อคืน  ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลออนไลน์ ผลบอลสดวันนี้ ล่าสุด ทุกคู่ ทุกลีก ทุกมุมโลก ไม่ว่าจะเป็น พรีเมียร์ลีกอังกฤษ ลาลีกาสเปน เซเรียอาอิตาลี บุสเดสลีกาเยอรมัน ลีกเอิงฝรั่งเศส ฟุตบอลโลก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก คาราบาวคัพ ไทยลีก  ในทุกๆเรื่อง เรามีข้อมูลผลบอลมานำเสนอให้คุณตลอด 24 ชั่วโมง อัพเดตแบบเรียลไทม์

League Time Home Score Away HT
ALG CL 09/05 - 04:30 CR Belouizdad 0 - 0 Magra 0 - 0
ALG CL 09/05 - 04:30 ES Setif 1 - 2 Tlemcen 1 - 1
ALG CL 09/05 - 04:30 JS Kabylie 1 - 0 Hussein Dey 0 - 0
ALG CL 09/05 - 04:30 Saoura 3 - 0 Skikda 2 - 0
ALG CL 09/05 - 04:30 USM Alger 1 - 0 MC Alger 1 - 0
BRA CC 09/05 - 04:30 Rio Branco ES 1 - 0 Serra 0 - 0
PAR PD 09/05 - 04:45 Sp. Luqueno 0 - 2 Guarani 0 - 1
BRA CG 09/05 - 05:00 Internacional 2 - 0 Juventude 2 - 0
CHI PD 09/05 - 05:00 S. Wanderers 0 - 1 Melipilla 0 - 1
MEX LEMX 09/05 - 05:00 Zacatecas Mineros 1 - 0 Tepatitlan de Morelos 1 - 0
MOR BP 09/05 - 05:00 Chabab Mohammedia 0 - 0 FUS Rabat 0 - 0
MOR BP 09/05 - 05:00 Difaa El Jadidi 1 - 0 Hassania Agadir 0 - 0
MOR BP 09/05 - 05:00 Mouloudia Oujda 1 - 2 Olympique de Safi 1 - 1
MOR BP 09/05 - 05:00 Rapide Oued Zem 3 - 1 Renaissance Zemamra 3 - 0
NIC LPU20 09/05 - 05:00 Jalapa U20 0 - 1 CD Junior U20 0 - 1
PAN LPF 09/05 - 05:00 Alianza 2 - 0 Plaza Amador 1 - 0
PAN LPF 09/05 - 05:00 Arabe Unido 1 - 1 Miguelito 1 - 1
PAN LPF 09/05 - 05:00 Costa del Este 1 - 0 Tauro 1 - 0
PAN LPF 09/05 - 05:00 Herrera 1 - 0 Deportivo Universitario 1 - 0
PAN LPF 09/05 - 05:00 Independiente 1 - 1 Chiriqui 1 - 1
PAN LPF 09/05 - 05:00 Veraguas 2 - 1 San Francisco 1 - 0
USA MLS 09/05 - 05:00 ออร์แลนโด้ ซิตี้ 1 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0 - 0
VEN PD 09/05 - 05:15 Gran Valencia 1 - 0 Yaracuyanos 1 - 0
USA USLLO 09/05 - 05:30 Richmond Kickers 0 - 0 Tormenta 0 - 0
BRA BW 09/05 - 06:00 Ferroviaria W 0 - 0 Avai Kindermann W 0 - 0
BRA BW 09/05 - 06:00 Sao Paulo W 1 - 0 Internacional W 1 - 0
PER L1 09/05 - 06:00 Carlos Mannucci 0 - 0 Ayacucho 0 - 0
USA USLC 09/05 - 06:00 Indy Eleven 0 - 0 FC Tulsa 0 - 0
USA USLLO 09/05 - 06:00 North Carolina 1 - 1 Greenville 1 - 1
BUR CP 08/05 - 20:00 Royal FC - Vital'O
ESW SMTNPL 08/05 - 20:00 Tambuti - Malanti Chiefs
NIG NNL 08/05 - 20:00 Goddosky - J'Atete
TOG CN 08/05 - 21:00 Semassi - Sara Sport
DR L1 08/05 - 21:30 Renaissance - AC Rangers
NIG NNL 08/05 - 22:00 Calabar Rovers - Go Round
NIG NNL 08/05 - 22:00 DMD - FC Zamfara
NIG NNL 08/05 - 22:00 Giant Brillars - Osun
NIG NNL 08/05 - 22:00 Green Beret - EFCC
NIG NNL 08/05 - 22:00 Ibom Youths - Remo Stars
NIG NNL 08/05 - 22:00 Mighty Jets - El Kanemi
NIG NNL 08/05 - 22:00 Nnewi - Dynamite Force
NIG NNL 08/05 - 22:00 Shekarau - Kebbi
GAM GFAL 09/05 - 03:30 Fortune - Hawks
LIB PL 09/05 - 03:30 Al Hilal - Ngom Ajdabiya
ARU DH 09/05 - 05:00 La Fama - Britannia
BRA CM 09/05 - 05:00 Sampaio Correa - Pinheiro
BRA CR 09/05 - 05:00 Rio Negro - Nautico FC
HAI CN 09/05 - 05:00 Arcahaie - Rivartibonitienne
HAI CN 09/05 - 05:00 Real du Cap - Tempete
MOR B2 09/05 - 05:00 Chabab Atlas Khenifra - Union Touarga
MOR B2 09/05 - 05:00 RAC Casablanca - KAC Kenitra
GAM GFAL 09/05 - 05:30 Banjul Utd - Gambia Ports
USA USLLT 09/05 - 06:00 Northern Virginia - Philadelphia Lone Star
USA USLLT 09/05 - 06:00 Weston - Miami City
WOR CF 09/05 - 06:00 Memphis (Usa) - Little Rock Rangers (Usa)
BOL DP 09/05 - 06:30 Independiente Petroleros - Palmaflor
USA USLC 09/05 - 06:30 Louisville City - เบอร์มิงแฮม ซิตี้
USA USLC 09/05 - 06:30 Miami FC - Hartford Athletic
USA USLC 09/05 - 06:30 Tampa Bay - Pittsburgh
USA NISA 09/05 - 06:30 Chattanooga - Michigan Stars
USA NISA 09/05 - 06:30 Maryland Bobcats - Stumptown Ath.
ARU DH 09/05 - 07:00 Caravel - Deportivo Nacional
BRA CC 09/05 - 07:00 Fortaleza - Ferroviario
GUA LN 09/05 - 07:00 Comunicaciones - Sacachispas
HON LN 09/05 - 07:00 Honduras Progreso - Olimpia
MEX LMX 09/05 - 07:00 Atlas - U.A.N.L.- Tigres
PAR PD 09/05 - 07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ - Nacional Asuncion
USA MLS 09/05 - 07:00 แอลเอ กาแลกซี่ - ลอสแอนเจลิส
BRA CC 09/05 - 07:05 ฟลาเมงโก - Volta Redonda
CHI PD 09/05 - 07:30 Colo Colo - Palestino
USA USLC 09/05 - 07:30 San Antonio - Real Monarchs
USA USLLO 09/05 - 07:30 North Texas - Chattanooga Red Wolves
VEN PD 09/05 - 07:30 Dep. Tachira - Trujillanos
EL PD 09/05 - 08:15 Metapan - Luis Angel Firpo
USA USLC 09/05 - 08:30 El Paso - New Mexico
HON LN 09/05 - 09:00 Motagua - Real Espana
USA MLS 09/05 - 09:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ - มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
USA USLLO 09/05 - 09:00 Tucson - Forward Madison
WOR CF 09/05 - 09:00 Orange County SC (Usa) - Ventura (Usa)
MEX LMX 09/05 - 09:15 Santos Laguna - Queretaro
USA USLC 09/05 - 09:30 Phoenix Rising - Oakland Roots
JAP J1L 09/05 - 11:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส - วิสเซล โคเบะ
JAP J2L 09/05 - 11:00 Blaublitz - จูบิโล อิวาตะ
JAP J2L 09/05 - 11:00 Sagamihara - มาชิดา เซลเวีย
JAP NLW 09/05 - 11:00 Angeviolet Hiroshima W - NGU Nagoya W
JAP NLW 09/05 - 11:00 Kunoichi W - Setagaya Sfida FC W
WOR CFW 09/05 - 11:00 Vegalta Sendai W (Jpn) - Saitama W (Jpn)
AUS NPLNNSW 09/05 - 11:30 Broadmeadow - Adamstown Rosebud
AUS NPLNNSW 09/05 - 11:30 Edgeworth E. - Weston Workers
AUS NPLNSW 09/05 - 11:30 Wollongong Wolves - Sutherland Sharks
AUS NPLACT 09/05 - 12:00 Gungahlin - Monaro Panthers
AUS NPLACT 09/05 - 12:00 Tigers FC - Canberra Olympic
AUS NPLACT 09/05 - 12:00 Tuggeranong Utd - West Canberra Wanderers
AUS NPLNSW 09/05 - 12:00 Northbridge Bulls FC - Druitt Town Rangers
AUS NPLNSW 09/05 - 12:00 Rockdale City Suns - ซิดนีย์ เอฟซี U21
AUS NPLV 09/05 - 12:00 Heidelberg Utd - St Albans
JAP J1L 09/05 - 12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ - คาชิวะ เรย์โซล
JAP J1L 09/05 - 12:00 ชิมิสุ เอสพัลส์ - โยโกฮามา
JAP J2L 09/05 - 12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ - มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
JAP J2L 09/05 - 12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา - ฟาเจียโน โอคายามา
JAP J2L 09/05 - 12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี - รีโนฟา ยามากูชิ
JAP J2L 09/05 - 12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ - โตเกียวเวอร์ดี้
JAP J2L 09/05 - 12:00 เกียวโต แซงก้า - มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
JAP J2L 09/05 - 12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค - Tochigi
SOU K3L 09/05 - 12:00 Pyeongtaek Citizen - Changwon
AUS NPLT 08/05 - 11:00 Finished South Hobart 2 - 1 Kingborough Lions 1 - 0
JAP NLW 08/05 - 11:00 Postponed FC Takatsuki Speranza W 0 - 0 Harima Albion W 0 - 0
JAP NLW 08/05 - 11:00 Finished Nittaidai W 2 - 0 Yamato Sylphid W 2 - 0
JAP NLW 08/05 - 11:00 Finished Orca Kamogawa W 0 - 2 Yokohama FC Seagulls W 0 - 1
AUS NPLT 08/05 - 11:15 Finished Devonport 2 - 1 Clarence Zebras 1 - 0
AUS NPLNNSW 08/05 - 11:30 Finished Lambton J. 1 - 2 Newcastle Olympic 1 - 0
AUS NPLACT 08/05 - 12:00 Finished Canberra Croatia 1 - 2 Belconnen United 0 - 2
AUS NPLV 08/05 - 12:00 Finished Avondale FC 3 - 3 Hume City 1 - 2
JAP J1L 08/05 - 12:00 Finished สากัน โตสู 0 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0
SOU KL1 08/05 - 12:00 Finished Daegu 3 - 0 Incheon 2 - 0
SOU KL1 08/05 - 12:00 Finished Jeju Utd 1 - 3 Suwon City 0 - 2
SOU K3L 08/05 - 12:00 Finished Yangju 1 - 1 Busan Kyotong 1 - 0
AUS NPLSA 08/05 - 12:30 Finished Adelaide Comets 3 - 2 South Adelaide 2 - 2
AUS NPLSA 08/05 - 12:30 Finished Adelaide U21 4 - 2 Blue Eagles 1 - 1
AUS NPLSA 08/05 - 12:30 Finished Cumberland Utd. 0 - 3 Adelaide Raiders 0 - 0
AUS NPLSA 08/05 - 12:30 Finished Sturt Lions 0 - 1 Adelaide City 0 - 0
JAP J1L 08/05 - 13:00 Finished นาโงย่า แกรมปัส 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 0
SOU K3L 08/05 - 13:00 Finished Cheonan City 0 - 1 Gimpo C. 0 - 1
SOU K3L 08/05 - 13:00 Finished Cheongju 2 - 1 Gangneung 0 - 0
SOU K3L 08/05 - 13:00 Finished Paju Citizen 0 - 0 Daejeon Korail 0 - 0
AUS NPLSA 08/05 - 13:15 Finished Adelaide Olympic 3 - 3 Campbelltown City 0 - 1
CHI SLW 08/05 - 13:15 Finished Beijing Beikong W 3 - 3 Shandong SL W 0 - 0
CHI SLW 08/05 - 13:15 Finished Jiangsu Suning W 1 - 0 Zhejiang W 0 - 0
AUS NPLT 08/05 - 13:30 Finished Olympia Warriors 4 - 1 Launceston 3 - 0
AUS NPLT 08/05 - 13:30 Finished Riverside Olympic 1 - 3 Glenorchy Knights 0 - 2
AUS NPLWA 08/05 - 14:00 Finished Bayswater 0 - 2 ECU Joondalup 0 - 2
AUS NPLWA 08/05 - 14:00 Finished Cockburn City 3 - 0 Armadale 0 - 0
AUS NPLWA 08/05 - 14:00 Finished Floreat Athena 2 - 2 Sorrento 1 - 2
AUS NPLWA 08/05 - 14:00 Finished Gwelup Croatia SC 3 - 4 Inglewood Utd 2 - 2
AUS NPLWA 08/05 - 14:00 Finished Perth SC 1 - 0 Rockingham City 0 - 0
ETH PL 08/05 - 14:00 Finished Fasil Ketema 1 - 0 Wolkite Kenema 1 - 0
RUS PFL 08/05 - 14:00 Finished Chita 2 - 1 Smolensk 0 - 1
SOU KL2 08/05 - 14:00 Finished Bucheon FC 1995 0 - 0 Gimcheon Sangmu 0 - 0
AUS A 08/05 - 14:05 Finished นิวคาสเซิ่ล เจตส์ 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 0
AUS NPLNSW 08/05 - 14:15 Finished APIA Tigers 2 - 3 Sydney Utd 1 - 1
AUS NPLQ 08/05 - 14:15 Finished Logan Lightning 1 - 6 Brisbane U21 0 - 0
SOU KL1 08/05 - 14:30 Finished Pohang 1 - 1 Gangwon 1 - 1
AUS NPLQ 08/05 - 15:00 Finished Moreton Bay Utd 3 - 3 Queensland Lions 2 - 3
AUS BPL 08/05 - 15:00 Finished Gravatt 1 - 1 Brisbane K. 1 - 1
AUS BPL 08/05 - 15:00 Finished The Gap 0 - 3 Albany Creek 0 - 1
AUS BW 08/05 - 15:00 Finished St. Polten W 4 - 0 Sudburgenland W 1 - 0
CHI SLW 08/05 - 15:00 Finished Wuhan Jiangda W 4 - 0 Sichuan W 3 - 0
ROM L2 08/05 - 15:00 Finished Pandurii 1 - 2 F. Constanta 0 - 1
ROM L2 08/05 - 15:00 Finished Petrolul 2 - 0 Aerostar 0 - 0
ROM L2 08/05 - 15:00 Finished Ripensia Timisoara 1 - 0 Metaloglobus Bucharest 0 - 0
ROM L2 08/05 - 15:00 Finished U. Cluj 2 - 3 Comuna Recea 0 - 1
ROM L2 08/05 - 15:00 Finished Unirea Slobozia 1 - 0 CSM Resita 0 - 0
RUS SDW 08/05 - 15:00 Finished Zvezda 2005 W 2 - 1 Krasnodar W 2 - 0
UKR L 08/05 - 15:00 Finished Lviv U21 0 - 2 Olimpik Donetsk U21 0 - 1
UKR L 08/05 - 15:00 Finished เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก U21 3 - 1 Inhulets U21 1 - 1
AUS NPLQ 08/05 - 15:30 Finished Gold Coast 0 - 1 Gold Coast Knights 0 - 1
AUS NPLQ 08/05 - 15:30 Finished Peninsula 4 - 0 Sunshine Coast Wanderers 1 - 0
AUS NPLV 08/05 - 15:30 Finished Altona Magic 1 - 1 Port Melbourne Sharks 0 - 0
CAM C 08/05 - 15:30 Postponed Angkor Tiger 0 - 0 NagaWorld 0 - 0
CAM C 08/05 - 15:30 Postponed Boeung Ket 0 - 0 National Defense 0 - 0
CAM C 08/05 - 15:30 Postponed Prey Veng 0 - 0 Svay Rieng 0 - 0
CHI SLW 08/05 - 15:30 Finished Changchun Dazhong W 2 - 1 Guangdong Meizhou W 1 - 1
CHI SLW 08/05 - 15:30 Finished Shanghai RCB W 7 - 1 Henan Songshan Longmen W 2 - 1
ITA P1 08/05 - 15:30 Finished กายารี่ U19 0 - 2 อตาลันต้า U19 0 - 1
LAO LL 08/05 - 15:30 Postponed Viengchanh 0 - 0 Lao Army FC 0 - 0
ROM L3 08/05 - 15:30 Finished Ulmu 0 - 2 Steaua Bucuresti 0 - 1
SLO 2 08/05 - 15:30 Finished Slovan Bratislava B 2 - 1 Petrzalka 0 - 1
AUS BPL 08/05 - 16:00 Finished Toowong 1 - 5 St. George Willawong 0 - 1
AUS BPL 08/05 - 16:00 Finished Univ. of Queensland 2 - 1 Bayside 1 - 1
CZE 1LW 08/05 - 16:00 Finished Lok. Brno W 0 - 2 Liberec W 0 - 0
DEN EW 08/05 - 16:00 Finished Sundby W 1 - 5 B93 W 1 - 2
ITA P1 08/05 - 16:00 Finished เอซี มิลาน U19 2 - 1 ลาซิโอ U19 1 - 1
ITA P2 08/05 - 16:00 Finished Reggina U19 0 - 5 เลชเช U19 0 - 1
JAP J1L 08/05 - 16:00 Finished กัมบะ โอซะกะ 0 - 2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 1
JAP J2L 08/05 - 16:00 Finished เอฮิเมะเอฟซี 1 - 1 Ryukyu 0 - 1
POL EW 08/05 - 16:00 Finished Bydgoszcz W 0 - 3 Leczna W 0 - 2
SPA PDW 08/05 - 16:00 Finished Betis W 0 - 0 Eibar W 0 - 0
UKR L 08/05 - 16:00 Finished Dnipro-1 U21 0 - 0 Rukh Lviv U21 0 - 0
VIE VCW 08/05 - 16:00 Postponed Ha Noi W 0 - 0 Ho Chi Minh W 0 - 0
AUS A 08/05 - 16:10 Finished เวสเทิร์น ซิดนีย์ 5 - 0 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด 2 - 0
AUS NPLQ 08/05 - 16:30 Finished Eastern Suburbs 3 - 1 Magpies Crusaders 2 - 0
BEL VLR 08/05 - 16:30 Finished Energetik-BGU 2 0 - 2 Zhodino 2 0 - 1
ENG PLU18 08/05 - 16:45 Finished คริสตัล พาเลซ U18 7 - 1 เวสต์บรอม U18 2 - 1
BAN PL 08/05 - 17:00 Finished Mohammedan 1 - 0 Sheikh Russel 1 - 0
CHI SL 08/05 - 17:00 Finished Shandong Taishan 2 - 0 Qingdao FC 2 - 0
ENG PLU18 08/05 - 17:00 Finished แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 2 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด U18 0 - 0
ENG PLU18 08/05 - 17:00 Finished นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 6 - 0 Wolverhampton U18 1 - 0
ENG PLU18 08/05 - 17:00 Finished เซาแธมป์ตัน U18 6 - 4 เร้ดดิ้ง U18 1 - 3
ENG PLU18 08/05 - 17:00 Finished ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 0 - 1 เชลซี U18 0 - 0
EST M 08/05 - 17:00 Finished Flora 2 - 1 Legion 1 - 0
LAO LL 08/05 - 17:00 Postponed Young Elephant 0 - 0 Ezra 0 - 0
LIT AL 08/05 - 17:00 Finished Hegelmann Litauen 2 - 1 Zalgiris 1 - 0
POL IIIL 08/05 - 17:00 Finished Legionowo 3 - 1 Jagiellonia II 0 - 1
POL IIIL 08/05 - 17:00 Finished Bron Radom 2 - 0 Sokol Aleksandrow L. 1 - 0
POL IIIL 08/05 - 17:00 Finished Radomsko 0 - 0 KS Kutno 0 - 0
POL CL 08/05 - 17:00 Finished Wisla U18 1 - 5 Gornik Z. U18 1 - 3
POL EW 08/05 - 17:00 Finished ROW Rybnik W 0 - 4 Medyk Konin W 0 - 2
POL EW 08/05 - 17:00 Finished Slask Wroclaw W 3 - 0 Biedrzychowice W 2 - 0
POR CP 08/05 - 17:00 Finished Gondomar 0 - 1 Leca 0 - 1
RUS FNL 08/05 - 17:00 Finished Tomsk 1 - 0 Yenisey 1 - 0
RUS SDW 08/05 - 17:00 Finished FK Yenisey W 4 - 0 Rubin Kazan W 0 - 0
SOU KL1 08/05 - 17:00 Postponed Gwangju FC 0 - 0 เอฟซี โซล 0 - 0
SOU K3L 08/05 - 17:00 Finished Ulsan Citizen 1 - 0 Mokpo City 0 - 0
UKR L 08/05 - 17:00 Finished Kolos Kovalivka U21 1 - 4 Dynamo Kiev U21 0 - 3
UKR L 08/05 - 17:00 Finished Mariupol U21 5 - 0 Desna U21 4 - 0
ENG PLU18 08/05 - 17:15 Finished สโต๊คซิตี้ U18 0 - 5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 0 - 2
ITA P1 08/05 - 17:30 Finished ซามพ์โดเรีย U19 6 - 1 Ascoli U19 3 - 0
ITA SAW 08/05 - 17:30 Finished Juventus W 2 - 0 Napoli W 2 - 0
ROM L1 08/05 - 17:30 Finished Gaz Metan Medias 2 - 1 Astra 0 - 0
RWA PL 08/05 - 17:30 Finished Gasogi United 2 - 1 Kiyovu 1 - 0
SPA TD 08/05 - 17:30 Finished Melilla CD 1 - 0 Loja 1 - 0
WOR CF 08/05 - 17:30 Finished Aalesund (Nor) 0 - 2 Asane (Nor) 0 - 0
POL D1 08/05 - 17:40 Finished GKS Belchatow 0 - 3 Arka Gdynia 0 - 0
FRA L1 08/05 - 18:00 Finished น็องต์ 3 - 0 บอร์กโดซ์ 1 - 0
AUS NPLWA 08/05 - 18:00 Finished เพิร์ธ กลอรี U21 3 - 0 Balcatta 2 - 0
AUS BW 08/05 - 18:00 Finished Wacker Innsbruck W 3 - 3 Bergheim W 0 - 2
CAM C 08/05 - 18:00 Postponed Visakha 0 - 0 Soltilo Angkor 0 - 0
ENG PLU18 08/05 - 18:00 Finished อาเซนอล U18 5 - 2 แอสตัน วิลล่า U18 2 - 0
ENG PLU18 08/05 - 18:00 Finished เลสเตอร์ ซิตี้ U18 1 - 1 เวสต์แฮม U18 1 - 1
ENG PLU18 08/05 - 18:00 Finished แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 8 - 1 มิดเดิลสโบรห์ U18 4 - 0
ENG PLU18 08/05 - 18:00 Finished นอริช ซิตี้ U18 0 - 3 ฟูแล่ม U18 0 - 0
EST MW 08/05 - 18:00 Finished Ajax Tallinna W 1 - 2 Tulevik W 1 - 0
EST MW 08/05 - 18:00 Finished Tammeka Tartu W 1 - 3 Polva Lootos W 0 - 1
FIN KLW 08/05 - 18:00 Finished PK-35 Helsinki W 2 - 1 Ilves W 1 - 0
FIN KLW 08/05 - 18:00 Finished TiPS W 2 - 1 Aland Utd W 1 - 1
GEO CEL 08/05 - 18:00 Finished Samtredia 2 - 2 Shukura 2 - 0
GER 2B 08/05 - 18:00 Finished ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2 - 2 Braunschweig 1 - 0
GER 2B 08/05 - 18:00 Finished Greuther Furth 2 - 2 คาร์ลสรูห์ 1 - 2
GER 2B 08/05 - 18:00 Finished Wurzburger Kickers 1 - 3 VfL Osnabruck 0 - 0
HUN NBIW 08/05 - 18:00 Finished Gyor W 1 - 1 Szent Mihaly W 0 - 0
ITA P1 08/05 - 18:00 Finished โตริโน่ U19 3 - 1 อินเตอร์ มิลาน U19 1 - 1
KAZ PL 08/05 - 18:00 Finished Taraz 0 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0 - 0
MAC EL 08/05 - 18:00 Finished Monte Carlo 0 - 5 Chao Pak Kei 0 - 3
POL D2 08/05 - 18:00 Finished Blekitni Stargard 2 - 3 Ol. Grudziadz 1 - 1
POL D2 08/05 - 18:00 Finished Bytovia Bytow 0 - 2 S. Rzeszow 0 - 0
POL D2 08/05 - 18:00 Finished Slask Wroclaw 2 0 - 1 Lech Poznan 2 0 - 1
POL IIIL 08/05 - 18:00 Finished Stezyca 6 - 0 Przodkowo 1 - 0
POL IIIL 08/05 - 18:00 Finished Zaglebie 2 0 - 1 Sleza Wroclaw 0 - 1
POL IIIL 08/05 - 18:00 Finished Wisloka Debica 1 - 0 Biala Podlaska 0 - 0
POL EW 08/05 - 18:00 Finished GKS Katowice W 3 - 2 Olimpia Szczecin W 1 - 2
ROM L3 08/05 - 18:00 Finished SR Brasov 0 - 1 Vedita Colonesti 0 - 0
RUS PL 08/05 - 18:00 Finished Ufa 0 - 0 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 0
RUS FNL 08/05 - 18:00 Finished FK Krylya Sovetov Samara 6 - 0 Krasnodar 2 3 - 0
RUS FNL 08/05 - 18:00 Finished Omsk 0 - 4 Orenburg 0 - 1
RUS FNL 08/05 - 18:00 Finished Spartak Moscow 2 4 - 2 Shinnik Yaroslavl 2 - 1
SPA PDW 08/05 - 18:00 Finished Rayo Vallecano W 0 - 3 Real Madrid W 0 - 1
SWE S 08/05 - 18:00 Finished Landskrona 1 - 0 AFC Eskilstuna 0 - 0
SWE D1 08/05 - 18:00 Finished Dalkurd 2 - 2 Brommapojkarna 1 - 0
SWE D1 08/05 - 18:00 Finished Hudiksvalls 3 - 1 IFK Lulea 0 - 1
SWE D1 08/05 - 18:00 Finished Sollentuna 1 - 3 Assyriska FF 0 - 0
SWE D1 08/05 - 18:00 Finished Osterlen FF 1 - 3 Torns 0 - 0
SWE D1 08/05 - 18:00 Finished Utsiktens 0 - 4 Tvaakers 0 - 2
SWE AW 08/05 - 18:00 Finished AIK W 2 - 2 Hammarby W 1 - 1
SWE EW 08/05 - 18:00 Postponed Borgeby W 0 - 0 Umea W 0 - 0
SWE EW 08/05 - 18:00 Finished IF Brommapojkarna W 5 - 1 Bollstanas W 2 - 1
SWE EW 08/05 - 18:00 Finished Sundsvall W 0 - 5 Mallbackens W 0 - 2
TUR 2LRG 08/05 - 18:00 Finished Bayburt 2 - 2 Pendikspor 2 - 1
TUR 2LRG 08/05 - 18:00 Finished Etimesgut 1 - 2 Karacabey Belediyespor 0 - 1
UKR DL 08/05 - 18:00 Finished Chernihiv 1 - 2 Uzhhorod 0 - 1
WOR CFW 08/05 - 18:00 Finished Lyn W (Nor) 1 - 1 Kolbotn W (Nor) 1 - 1
ZAM SL 08/05 - 18:00 Finished Nkwazi 1 - 2 ZESCO 0 - 1
ENG PL 08/05 - 18:30 Finished ลีดส์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 2 - 1
BEL VL 08/05 - 18:30 Finished Rukh Brest 2 - 0 Sputnik 2 - 0
ENG C 08/05 - 18:30 Finished บาร์นสลีย์ 2 - 2 นอริช ซิตี้ 2 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 5 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished บอร์มัธ 0 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished บริสตอล ซิตี้ 1 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 0
ENG C 08/05 - 18:30 Finished คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 - 1 โรเธอร์แฮม 0 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished โคเวนทรี ซิตี้ 6 - 1 มิลล์วอลล์ 2 - 0
ENG C 08/05 - 18:30 Finished ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 3 - 3 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished มิดเดิลสโบรห์ 0 - 3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 2
ENG C 08/05 - 18:30 Finished น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 0
ENG C 08/05 - 18:30 Finished ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 1 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished เร้ดดิ้ง 2 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 2 - 1
ENG C 08/05 - 18:30 Finished วัตฟอร์ด 2 - 0 สวอนซี 0 - 0
ENG PLU18 08/05 - 18:30 Finished เบิร์นลี่ย์ U18 1 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U18 1 - 0
ENG PLU18 08/05 - 18:30 Finished เอฟเวอร์ตัน U18 3 - 4 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 0 - 1
DEN 2D 08/05 - 18:45 Finished FA 2000 0 - 0 Hellerup 0 - 0
GRE SL2 08/05 - 18:45 Finished Apollon Larissa 1 - 0 O.F. Ierapetra 1 - 0
GRE SL2 08/05 - 18:45 Finished Doxa Dramas 2 - 4 Karaiskakis 1 - 0
GRE SL2 08/05 - 18:45 Finished Panachaiki 2 - 1 AO Trikala 2 - 1
GRE FL 08/05 - 18:45 Finished Panserraikos 1 - 3 Kavala 1 - 2
SPA LL 08/05 - 19:00 Finished เดปอร์ติโบ อลาเบส 2 - 2 เลบันเต้ 1 - 2
BEL SLW 08/05 - 19:00 Finished RSC Anderlecht W 2 - 0 Gent W 0 - 0
CHI SL 08/05 - 19:00 Finished Guangzhou City 2 - 4 Shenzhen 0 - 3
CZE 1LW 08/05 - 19:00 Finished Slavia Prague W 2 - 0 Slovacko W 1 - 0
CZE 1LW 08/05 - 19:00 Finished Sparta Prague W 5 - 0 Plzen W 2 - 0
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Aarhus Fremad 4 - 1 SfB-Oure 1 - 0
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Brabrand 1 - 0 Naesby 1 - 0
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Dalum IF 0 - 4 VSK Aarhus 0 - 3
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Jammerbugt 1 - 0 Middelfart 1 - 0
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Hillerod 1 - 0 Roskilde KFUM's 1 - 0
DEN 2D 08/05 - 19:00 Finished Tarnby 1 - 2 Naestved 1 - 2
DEN EW 08/05 - 19:00 Finished Brondby W 1 - 2 Koge W 0 - 1
DEN EW 08/05 - 19:00 Finished KoldingQ W 4 - 1 Thisted FC W 1 - 1
DEN EW 08/05 - 19:00 Finished Aalborg W 2 - 1 ASA Aarhus W 1 - 0
DEN EW 08/05 - 19:00 Finished Aarhus W 4 - 1 Odense Q W 3 - 1
ETH PL 08/05 - 19:00 Finished St. George 2 - 0 Bahir Dar Kenema 0 - 0
FIN SC 08/05 - 19:00 After Penalties HJK 0 - 1 KuPS 0 - 0
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished Hansa Rostock 0 - 0 Zwickau 0 - 0
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished Ingolstadt 0 - 0 ซาร์บรูคเคน 0 - 0
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished Kaiserslautern 4 - 1 Uerdingen 3 - 1
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished Magdeburg 3 - 2 ดุ๊ยส์บวร์ก 2 - 0
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished SG Dynamo Dresden 2 - 0 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 0
GER 3L 08/05 - 19:00 Finished Wehen 1 - 1 Munich 1860 1 - 0
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Alemannia Aachen 0 - 3 Lotte 0 - 3
GER RW 08/05 - 19:00 Finished B. Monchengladbach II 2 - 1 Dusseldorf II 2 - 0
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Homberg 0 - 3 Wiedenbruck 0 - 2
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Koln II 1 - 0 Wegberg-Beeck 0 - 0
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Oberhausen 2 - 1 Lippstadt 1 - 1
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Preussen Munster 3 - 1 Fortuna Koln 2 - 1
GER RW 08/05 - 19:00 Postponed Rodinghausen 0 - 0 Dortmund II 0 - 0
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Schalke II 6 - 1 Ahlen 1 - 0
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Straelen 0 - 1 Bonner 0 - 1
GER RW 08/05 - 19:00 Finished Wuppertaler 1 - 2 RW Essen 0 - 1
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Elversberg 3 - 0 Offenbach 1 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished FC 08 Homburg 1 - 1 Hoffenheim II 0 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished FSV Frankfurt 4 - 2 Bahlinger 1 - 2
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Giessen 1 - 2 Ulm 0 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Kassel 2 - 2 Balingen 2 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Pirmasens 2 - 0 Aalen 2 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished RW Koblenz 3 - 0 Grossaspach 1 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Schott Mainz 0 - 2 Freiburg II 0 - 1
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Steinbach Haiger 2 - 1 Stadtallendorf 1 - 0
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Stuttgart II 3 - 2 Alzenau 1 - 1
GER RS 08/05 - 19:00 Finished Walldorf 4 - 2 Mainz II 2 - 1
ITA P2 08/05 - 19:00 Finished Pescara U19 3 - 0 Entella U19 1 - 0
KAZ PL 08/05 - 19:00 Finished Kaspij Aktau 0 - 0 Ordabasy 0 - 0
KEN PL 08/05 - 19:00 Postponed Bandari 0 - 0 Kariobangi Sharks 0 - 0
KEN PL 08/05 - 19:00 Postponed Bidco United 0 - 0 Vihiga United 0 - 0
KEN PL 08/05 - 19:00 Postponed Kakamega Homeboyz 0 - 0 KCB 0 - 0
KEN PL 08/05 - 19:00 Postponed Nzoia Sugar 0 - 0 Nairobi City 0 - 0
KEN PL 08/05 - 19:00 Postponed Wazito 0 - 0 Leopards 0 - 0
LIT AL 08/05 - 19:00 Finished Dziugas Telsiai 2 - 3 Dainava Alytus 1 - 3
LIT IL 08/05 - 19:00 Finished BFA Vilnius 0 - 2 Jonava 0 - 1
MAU ML 08/05 - 19:00 Postponed AS Vacoas 0 - 0 Pamplemousses 0 - 0
MAU ML 08/05 - 19:00 Postponed La Cure Sylvester 0 - 0 Cercle De Joachim 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 19:00 Finished T. Mazowiecki 4 - 2 Huragan Morag 2 - 1
POL IIIL 08/05 - 19:00 Finished Bielsko-Biala 0 - 2 Warta Gorzow 0 - 0
RUS FNL 08/05 - 19:00 Finished Chertanovo M. 1 - 3 Nizhny Novgorod 1 - 1
RUS FNL 08/05 - 19:00 Finished F. Voronezh 0 - 0 Torpedo Moscow 0 - 0
RUS PFL 08/05 - 19:00 Cancelled Zenit Irkutsk 0 - 0 Luki-Energiya 0 - 0
TAJ VL 08/05 - 19:00 Finished Kuktosh 2 - 2 Dushanbe 83 1 - 1
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Afjet Afyonspor 0 - 1 Zonguldak 0 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Amedspor 4 - 1 Kahramanmarasspor 2 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Ankara Demirspor 3 - 1 H.Trabzon 1 - 1
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Corum 0 - 0 Sariyer 0 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Ergene Velimese 2 - 2 Sanliurfaspor 1 - 2
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Inegolspor 2 - 0 Hacettepe 1 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Kocaelispor 5 - 0 Gumushanespor 2 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Nigde Anadolu 6 - 1 Usakspor 3 - 0
TUR 2LWG 08/05 - 19:00 Finished Sancaktepe 0 - 3 24 Erzincanspor 0 - 0
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished 1922 Konyaspor 2 - 0 Pazarspor 2 - 0
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Elazigspor 5 - 7 Sivas Belediyespor 3 - 4
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Eyupspor 1 - 0 Vanspor FK 0 - 0
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Kardemir Karabuk 2 - 2 Kirsehir Belediyespor 1 - 1
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Kastamonuspor 0 - 4 Sakaryaspor 0 - 2
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Serik Belediyespor 3 - 0 Mamak 1 - 0
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Tarsus 0 - 1 Kirklarelispor 0 - 0
TUR 2LRG 08/05 - 19:00 Finished Turgutluspor 0 - 0 Bodrumspor 0 - 0
UGA PL 08/05 - 19:00 Finished Express 2 - 0 Police 1 - 0
UKR L 08/05 - 19:00 Finished Minaj U21 1 - 2 วอร์สคลา U21 1 - 1
UKR L 08/05 - 19:00 Finished Zorya U21 1 - 6 Oleksandriya U21 0 - 4
WOR CF 08/05 - 19:00 Finished Sogndal (Nor) 0 - 1 Ham-Kam (Nor) 0 - 1
WOR CFW 08/05 - 19:00 Finished Roa W (Nor) 4 - 0 Ovrevoll Hosle W (Nor) 3 - 0
AUS BW 08/05 - 19:15 Finished Altenmarkt W 1 - 4 Neulengbach W 0 - 2
AUS 2L 08/05 - 19:30 Finished A. Lustenau 4 - 2 Amstetten 0 - 0
AUS 2L 08/05 - 19:30 Finished Austria Vienna II 2 - 4 Dornbirn 1 - 2
BEL VLW 08/05 - 19:30 Finished Neman W 2 - 1 Bobruichanka W 2 - 0
DR L1 08/05 - 19:30 Finished AC Rangers 0 - 2 Simba 0 - 0
FRA D1W 08/05 - 19:30 Finished Guingamp W 0 - 0 Reims W 0 - 0
FRA D1W 08/05 - 19:30 Finished Montpellier W 0 - 1 Bordeaux W 0 - 0
FRA D1W 08/05 - 19:30 Finished Soyaux W 1 - 0 Fleury 91 W 0 - 0
MAL SL 08/05 - 19:30 Finished Blue Eagles 2 - 0 Ekwendeni Hammers 0 - 0
MAL SL 08/05 - 19:30 Finished Kamuzu Barracks 4 - 0 MAFCO 0 - 0
MAL SL 08/05 - 19:30 Finished Mighty Wanderers 1 - 1 Red Lions 0 - 0
MAL SL 08/05 - 19:30 Finished Silver 1 - 0 Big Bullets 0 - 0
SIN PL 08/05 - 19:30 Finished แทมปิเนส โรเวอร์ส 2 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1
SIN PL 08/05 - 19:30 Abandoned Tanjong Pagar 1 - 1 Young Lions 1 - 1
CRO 2HNL 08/05 - 19:55 Finished Medjimurje Cakovec 0 - 1 NK Dinamo Zagreb 2 0 - 1
ITA SA 08/05 - 20:00 Finished สเปเซีย 1 - 4 นาโปลี 0 - 3
ITA SA 08/05 - 20:00 Finished อูดิเนเซ่ 1 - 1 โบโลญญ่า 1 - 0
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Besa Kavaje 1 - 2 Pogradeci 0 - 0
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Tomori Berat 2 - 1 Egnatia Rrogozhine 0 - 1
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Elbasani 4 - 3 Cerrik 1 - 0
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Flamurtari 2 - 0 Lushnja 1 - 0
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Oriku 1 - 0 Erzeni 0 - 0
ALB FD 08/05 - 20:00 Finished Partizani II 0 - 1 Beselidhja Lezha 0 - 0
BAN PL 08/05 - 20:00 Finished Abahani Chittagong 5 - 2 Saif Sporting Club 1 - 1
BEL VLR 08/05 - 20:00 Finished Isloch 2 0 - 2 Din. Minsk 2 0 - 0
BEL VLR 08/05 - 20:00 Finished Shakhter Soligorsk 2 0 - 4 BATE 2 0 - 2
BOS PL 08/05 - 20:00 Finished Mladost DK 0 - 0 Radnik Bijeljina 0 - 0
BOS PL 08/05 - 20:00 Finished Sloboda 2 - 0 Olimpik Sarajevo 1 - 0
BRA CM 08/05 - 20:00 After Penalties Operario VG 2 - 1 Nova Mutum 1 - 0
BUL TL 08/05 - 20:00 Finished Lok. Dryanovo 2 - 1 Botev Vratsa II 1 - 0
CZE 1L 08/05 - 20:00 Finished ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 1 Opava 0 - 1
DEN 2D 08/05 - 20:00 Finished B.93 0 - 0 Thisted FC 0 - 0
DEN 2D 08/05 - 20:00 Finished BK Frem 1 - 0 Sydvest 1 - 0
DEN 2D 08/05 - 20:00 Finished Bronshoj 0 - 2 Avarta 0 - 0
DEN 2D 08/05 - 20:00 Finished Skovshoved 0 - 2 Nykobing 0 - 1
EST M 08/05 - 20:00 Finished Tammeka 0 - 1 Kuressaare 0 - 0
EST MW 08/05 - 20:00 Finished Flora W 4 - 1 Parnu JK Vaprus W 1 - 0
FAR 1D 08/05 - 20:00 Finished FC Suduroy 2 - 1 Streymur 2 1 - 0
FAR 1D 08/05 - 20:00 Finished Sandur 1 - 3 HB Torshavn 2 1 - 1
FIN KLW 08/05 - 20:00 Finished Jypk W 0 - 2 KuPS W 0 - 2
IRA SL 08/05 - 20:00 Finished Al Karkh 0 - 3 Al Shorta 0 - 1
IRE NLW 08/05 - 20:00 Finished Cork City W 1 - 3 Wexford Youths Football Club W 0 - 1
ITA SD 08/05 - 20:00 Finished NibionnOggiono 3 - 0 Villa Alme 1 - 0
ITA SD 08/05 - 20:00 Finished Rende 1 - 0 Troina 1 - 0
ITA P1 08/05 - 20:00 Finished โรม่า U19 0 - 0 สปาล U19 0 - 0
ITA P2 08/05 - 20:00 Finished Cremonese U19 1 - 0 Venezia U19 0 - 0
ITA P2 08/05 - 20:00 Finished Vicenza U19 2 - 1 Cittadella U19 1 - 1
ITA SAW 08/05 - 20:00 Finished Empoli W 2 - 1 Verona W 2 - 0
ITA SAW 08/05 - 20:00 Finished Sassuolo W 1 - 0 Bari W 0 - 0
KAZ PL 08/05 - 20:00 Finished K. Almaty 1 - 1 Shakhtar Karagandy 0 - 0
MAC EL 08/05 - 20:00 Finished Cheng Fung 2 - 1 Policia 2 - 0
MOL DN 08/05 - 20:00 Finished Zimbru Chisinau 0 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0 - 0
POL E 08/05 - 20:00 Finished Podbeskidzie 1 - 1 Wisla Plock 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 20:00 Finished Biala Piska 1 - 1 Skierniewice 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 20:00 Finished Concordia Elblag 1 - 1 W. Mazowieckie 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 20:00 Finished Zambrow 2 - 4 Ursus Warszawa 2 - 2
POR CP 08/05 - 20:00 Finished Olhanense 1 - 0 Real SC 0 - 0
POR LBPIW 08/05 - 20:00 Finished Maritimo W 2 - 0 Condeixa W 1 - 0
REP L1 08/05 - 20:00 Finished RCB 1 - 2 Patronage Sainte-Anne 0 - 0
RUS FNL 08/05 - 20:00 Finished D. Bryansk 0 - 1 FK Chayka 0 - 0
RUS FNL 08/05 - 20:00 Finished Neftekhimik 3 - 2 SKA Khabarovsk 1 - 0
RUS FNL 08/05 - 20:00 Finished Volgar-Astrakhan 1 - 1 Akron Togliatti 1 - 1
RWA PL 08/05 - 20:00 Finished Gorilla 2 - 1 Muhanga 1 - 0
RWA PL 08/05 - 20:00 Finished Rutsiro 0 - 2 Rayon Sport 0 - 1
SLO P 08/05 - 20:00 Finished Tabor Sezana 0 - 1 Celje 0 - 1
SOU GAC 08/05 - 20:00 Finished Cape Town Spurs 0 - 1 Pretoria Callies 0 - 1
SOU GAC 08/05 - 20:00 Finished Pretoria U. 1 - 0 Jomo Cosmos 0 - 0
SOU GAC 08/05 - 20:00 Finished Royal AM 2 - 1 TS Sporting 1 - 1
SOU GAC 08/05 - 20:00 Finished Sekhukhune 1 - 0 Cape Umoya United 0 - 0
SOU GAC 08/05 - 20:00 Finished Uthongathi 0 - 1 Free State Stars 0 - 0
SWE A 08/05 - 20:00 Finished Goteborg 1 - 1 Hacken 0 - 0
SWE A 08/05 - 20:00 Finished Hammarby 3 - 2 Sirius 1 - 0
SWE S 08/05 - 20:00 Finished Falkenbergs 3 - 2 Orgryte 2 - 1
SWE S 08/05 - 20:00 Finished Vasteras SK 2 - 1 Jonkopings 1 - 1
SWE D1 08/05 - 20:00 Finished Vanersborgs IF 0 - 0 IFK Malmo 0 - 0
SWE EW 08/05 - 20:00 Finished Alingsas FC W 1 - 0 Kalmar W 0 - 0
UGA PL 08/05 - 20:00 Finished Airtel Kitara 2 - 2 Busoga 1 - 1
UGA PL 08/05 - 20:00 Finished Villa 0 - 0 Bright Stars 0 - 0
UKR DL 08/05 - 20:00 Finished Balkany 1 - 1 Kryvbas 0 - 1
UKR DL 08/05 - 20:00 Finished Nova Kakhovka 1 - 3 Metal Kharkiv 0 - 2
UKR DL 08/05 - 20:00 Finished Volyn Lutsk 2 1 - 1 Karpaty 1 - 0
WOR CF 08/05 - 20:00 Finished Fredrikstad (Nor) 4 - 2 Grorud (Nor) 2 - 2
WOR CF 08/05 - 20:00 Finished Mjondalen (Nor) 1 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) 0 - 1
WOR CFW 08/05 - 20:00 Finished Avaldsnes W (Nor) 3 - 0 Klepp W (Nor) 2 - 0
WOR CFW 08/05 - 20:00 Finished Honefoss W (Nor) 1 - 0 Grimstad W (Nor) 1 - 0
WOR CFW 08/05 - 20:00 Finished Sandviken W (Nor) 6 - 0 Arna-Bjornar W (Nor) 1 - 0
WOR CFW 08/05 - 20:00 Finished Valerenga W (Nor) 1 - 1 LSK Kvinner W (Nor) 0 - 0
ZAM SL 08/05 - 20:00 Finished Kitwe United 1 - 1 Forest Rangers 1 - 1
ZAM SL 08/05 - 20:00 Finished Red Arrows 1 - 0 Buildcon 0 - 0
ZAM SL 08/05 - 20:00 Finished Zanaco 2 - 1 Kabwe 1 - 1
ARG PAW 08/05 - 20:15 Finished Boca Juniors W 3 - 0 El Porvenir W 1 - 0
MAL SL 08/05 - 20:15 Finished Sabah 0 - 1 Kedah 0 - 0
GER B 08/05 - 20:30 Finished ดอร์ทมุนด์ 3 - 2 ไลป์ซิก 1 - 0
GER B 08/05 - 20:30 Finished ฮอฟเฟ่นไฮม์ 4 - 2 ชาลเก้ 04 0 - 2
GER B 08/05 - 20:30 Finished แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 0 เลเวอร์คูเซ่น 0 - 0
GER B 08/05 - 20:30 Finished โวล์ฟสบวร์ก 3 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 - 0
BEL VLW 08/05 - 20:30 Finished FC Gomel W 1 - 0 Dynamo Brest W 0 - 0
CRO 3HNLW 08/05 - 20:30 Finished Cres 3 - 1 Novigrad 0 - 0
ITA P2 08/05 - 20:30 Finished Pordenone U19 1 - 3 Reggiana U19 0 - 0
MOZ M 08/05 - 20:30 Finished Ferroviario Maputo 3 - 0 Textafrica 0 - 0
MOZ M 08/05 - 20:30 Finished LD Maputo 1 - 0 Incomati Xinavane 0 - 0
RUS PL 08/05 - 20:30 Finished Arsenal Tula 2 - 4 Rubin Kazan 2 - 0
RUS PL 08/05 - 20:30 Finished โลโคโมทีฟ มอสโก 0 - 0 Dynamo Moscow 0 - 0
RWA PL 08/05 - 20:30 Finished Bugesera FC 0 - 3 APR 0 - 1
UKR DL 08/05 - 20:30 Finished Mykolaiv 2 0 - 0 Real Pharma 0 - 0
WAL CP 08/05 - 20:30 Finished Bala 1 - 0 Penybont 0 - 0
WAL CP 08/05 - 20:30 Finished TNS 3 - 0 Barry 0 - 0
WAL CP 08/05 - 20:30 Finished Cardiff Metropolitan 6 - 0 Druids 5 - 0
WAL CP 08/05 - 20:30 Finished Flint 0 - 0 Aberystwyth 0 - 0
WAL CP 08/05 - 20:30 Finished Haverfordwest 1 - 2 Newtown 1 - 2
CZE D2 08/05 - 20:45 Finished Hradec Kralove 2 - 1 Dukla Prague 2 - 1
SPA TD 08/05 - 20:45 Finished San Rafael 2 - 3 Manacor 1 - 1
ENG PL 08/05 - 21:00 Finished เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 คริสตัล พาเลซ 0 - 1
ALB S 08/05 - 21:00 Finished Apolonia Fier 0 - 1 Laci 0 - 0
ALB S 08/05 - 21:00 Finished KF Tirana 1 - 0 Kastrioti 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Ain Ouessara 1 - 3 JSM Tiaret 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Annaba 4 - 0 Tadjenant 2 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Arba 3 - 1 Amal Bou Saada 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished ASM Oran 1 - 0 Arzew 1 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished CA Batna 1 - 0 Telaghema 1 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Chelghoum 0 - 0 MO Constantine 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished CRB Ouled Djellal 5 - 0 MSP Batna 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Harrach 0 - 0 RC Kouba 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Khroub 0 - 0 Eulma 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Lakhdaria 0 - 0 Bejaia 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished MO Bejaia 0 - 0 Ben Aknoun 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Msila 0 - 0 CR Beni Thour 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Oued Sly 1 - 0 El Khemis 1 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Saida 1 - 0 El Kerma 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished SC Ain Defla 4 - 2 Remchi 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished Temouchent 2 - 0 RC Oued Rhiou 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished US Chaouia 0 - 0 Khenchela 0 - 0
ALG L2 08/05 - 21:00 Finished USM Blida 1 - 3 Widad Adabi de Boufarik 1 - 2
ANG G 08/05 - 21:00 Finished C.R.D. Libolo 1 - 2 Academica 0 - 0
ANG G 08/05 - 21:00 Finished Onze Bravos 1 - 0 Sporting de Cabinda 1 - 0
ARG PAW 08/05 - 21:00 Finished Social Atletico Television W 0 - 1 Gimnasia L.P. W 0 - 0
AZE PL 08/05 - 21:00 Finished Keshla 0 - 1 Sumqayit 0 - 0
BEL SLW 08/05 - 21:00 Finished Femina Woluwe W 2 - 0 Zulte Waregem W 1 - 0
BEL SLW 08/05 - 21:00 Finished Leuven W 2 - 1 St. Liege W 1 - 0
BUL TL 08/05 - 21:00 Finished Shumen 2007 0 - 2 Ustrem Donchevo 0 - 1
BUL TL 08/05 - 21:00 Finished Sportist Toshevo 2 - 3 Chernomorets Balchik 2 - 2
BUL TL 08/05 - 21:00 Finished Svetkavitsa 3 - 0 Botev Novi Pazar 1 - 0
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Achyronas Liopetriou 2 - 3 Digenis Akritas 0 - 2
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Alki Oroklini 4 - 2 Kouris Erimi 1 - 2
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Anagennisi Derynia 4 - 1 Sotiras 4 - 1
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Aris 1 - 1 Ayia Napa 1 - 0
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Omonia Aradippou 2 - 0 Omonia Psevda 0 - 0
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Othellos Athienou 1 - 0 ASIL Lysi 0 - 0
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Thoi Lakatamias 0 - 0 Zakakiou 0 - 0
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Xylotympou 0 - 1 Paeek 0 - 1
CYP D2 08/05 - 21:00 Finished Ypsonas 0 - 5 Chloraka 0 - 1
CZE D2 08/05 - 21:00 Finished Usti nad Labem 2 - 1 Blansko 0 - 1
DEN EW 08/05 - 21:00 Finished Nordsjaelland W 1 - 3 Fortuna Hjorring W 1 - 2
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Cambridge Utd 3 - 0 Grimsby 1 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0 - 0 Walsall 0 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Cheltenham 4 - 1 Harrogate 3 - 1
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Crawley 1 - 4 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 Barrow 1 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Morecambe 2 - 0 Bradford City 1 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Port Vale 0 - 3 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Scunthorpe 0 - 1 สตีฟเนจ 0 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Southend 1 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0
ENG LT 08/05 - 21:00 Finished Tranmere 0 - 0 Colchester 0 - 0
ENG NL 08/05 - 21:00 Postponed Altrincham 0 - 0 Eastleigh 0 - 0
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Barnet 1 - 4 Notts Co 0 - 1
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished FC Halifax 0 - 1 Boreham Wood 0 - 0
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Hartlepool 2 - 4 Maidenhead 1 - 2
ENG NL 08/05 - 21:00 Postponed King’s Lynn 0 - 0 Solihull Moors 0 - 0
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Sutton 2 - 0 Weymouth 1 - 0
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Wealdstone 0 - 5 Dag & Red 0 - 4
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Woking 1 - 4 Chesterfield 1 - 3
ENG NL 08/05 - 21:00 Finished Wrexham 3 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 3 - 0
ENG ILPD 08/05 - 21:00 Cancelled Horsham FC 0 - 0 Bishop's Stortford 0 - 0
FAR 1D 08/05 - 21:00 Finished Klaksvik 2 0 - 0 AB Argir 0 - 0
GRE GE 08/05 - 21:00 Finished Ano Meras 1 - 2 Aittitos Spata 0 - 1
HUN NBIW 08/05 - 21:00 Finished Haladas W 0 - 2 DVTK W 0 - 2
ICE I 08/05 - 21:00 Finished Afturelding 1 - 1 Kordrengir 0 - 0
ICE I 08/05 - 21:00 Finished Selfoss 0 - 3 Vestri 0 - 3
ICE D2 08/05 - 21:00 Finished Fjardabyggd 0 - 3 Volsungur 0 - 3
ICE D2 08/05 - 21:00 Finished IR Reykjavik 2 - 0 Leiknir F. 1 - 0
ICE D2 08/05 - 21:00 Finished Kari 2 - 3 Fjallabyggd 2 - 1
KAZ PL 08/05 - 21:00 Finished Kaisar Kyzylorda 0 - 1 FK Akzhayik 0 - 0
KYR PL 08/05 - 21:00 Finished Kara Balta 0 - 3 Dordoi Bishkek 0 - 3
LUX ND 08/05 - 21:00 Finished Hostert 0 - 3 Niedercorn 0 - 1
LUX ND 08/05 - 21:00 Finished Victoria Rosport 0 - 2 Wiltz 0 - 0
MAL SL 08/05 - 21:00 Finished Penang 0 - 3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 2
MAL SL 08/05 - 21:00 Finished UiTM 1 - 1 Kuala Lumpur City 0 - 0
MAL PL 08/05 - 21:00 Finished Selangor 2 0 - 1 PDRM FC 0 - 0
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Ballymena 5 - 0 PSNI 2 - 0
NOR IC 08/05 - 21:00 After Penalties Carrick Rangers 3 - 2 Bangor FC 0 - 1
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Dergview 2 - 0 St. James' Swifts 1 - 0
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Knockbreda 0 - 5 Crusaders 0 - 2
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Larne 8 - 1 Dollingstown 2 - 0
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Linfield 5 - 2 Dungannon 2 - 1
NOR IC 08/05 - 21:00 Finished Loughgall 1 - 0 Warrenpoint 1 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished FK Korab 3 - 0 Teteks 3 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished KF Gostivar 2 - 4 FK Skopje 1 - 2
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Kit Go Pehchevo 1 - 2 Bregalnica Stip 1 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Kozuv Gevgelija 0 - 2 Sloga Vinica 0 - 1
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Ohrid 3 - 0 Kadino Skopje 2 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Osogovo 0 - 1 Pobeda 0 - 1
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Rosoman 83 0 - 1 Plackovica 0 - 1
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Tikves 3 - 1 Sasa 2 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 21:00 Finished Veleshta 2 - 1 Vellazerimi 2 - 1
PAR DI 08/05 - 21:00 Finished 3 de Febrero 2 - 1 Sportivo Trinidense 2 - 1
PAR DI 08/05 - 21:00 Finished Ameliano 1 - 1 Atyra 1 - 0
PAR DI 08/05 - 21:00 Finished Fulgencio Yegros 2 - 1 2 de Mayo 1 - 1
PAR DI 08/05 - 21:00 Finished Guarani de Trinidad 2 - 1 San Lorenzo 1 - 0
POL D1 08/05 - 21:00 Finished Sandecja Nowy S. 2 - 1 Korona Kielce 1 - 0
POL D1 08/05 - 21:00 Finished Stomil Olsztyn 1 - 2 Chrobry Glogow 0 - 2
POL D2 08/05 - 21:00 Finished Garbarnia 2 - 2 Polkowice 1 - 0
POL D2 08/05 - 21:00 Finished Suwalki 0 - 1 Hutnik Krakow 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 21:00 Finished Wasilkow 1 - 6 Blonianka Blonie 0 - 3
POL CL 08/05 - 21:00 Finished Zaglebie U18 4 - 1 Hutnik Krakow U18 2 - 1
RUS FNL 08/05 - 21:00 Finished Alania Vladikavkaz 0 - 0 Veles Moscow 0 - 0
SCO P 08/05 - 21:00 Finished Raith 2 - 0 Dunfermline 0 - 0
SCO C 08/05 - 21:00 Finished Cove Rangers 1 - 1 Airdrieonians 0 - 0
SCO C 08/05 - 21:00 Finished Montrose 2 - 1 Morton 0 - 1
SCO LO 08/05 - 21:00 Finished Elgin City 0 - 1 Edinburgh City 0 - 1
SCO LO 08/05 - 21:00 Finished Stranraer 0 - 0 Dumbarton 0 - 0
SCO LT 08/05 - 21:00 Finished Kelty Hearts 4 - 1 Brora Rangers 1 - 1
SER SL 08/05 - 21:00 Finished FK Vozdovac 4 - 2 Napredak 3 - 0
SER SL 08/05 - 21:00 Finished Novi Pazar 4 - 1 Mladost 3 - 1
SER SL 08/05 - 21:00 Finished Proleter 3 - 0 Radnik 0 - 0
SPA TD 08/05 - 21:00 Postponed Beasain 0 - 0 San Ignacio 0 - 0
SPA TD 08/05 - 21:00 Finished Hercules B 1 - 0 Paterna 0 - 0
SPA TD 08/05 - 21:00 Finished Mostoles 0 - 1 Paracuellos Antamira 0 - 0
SPA TD 08/05 - 21:00 Finished Santa Catalina Atletico 3 - 0 Genova 2 - 0
SWE D1 08/05 - 21:00 Finished Sandvikens 0 - 0 Orebro Syr. 0 - 0
SWE D1 08/05 - 21:00 Finished Taby 2 - 3 Sylvia 1 - 1
SWE D1 08/05 - 21:00 Finished Atvidabergs 0 - 2 Skovde AIK 0 - 1
SWE D1 08/05 - 21:00 Finished Lindome 1 - 1 Oskarshamns 1 - 0
SWE D1 08/05 - 21:00 Finished Ljungskile 4 - 0 Lunds 2 - 0
SWE AW 08/05 - 21:00 Finished Hacken W 0 - 1 Linkopings W 0 - 1
SWI PL 08/05 - 21:00 Finished Bavois 2 - 2 Rapperswil 0 - 1
SWI PL 08/05 - 21:00 Finished Bruhl 0 - 2 Yverdon 0 - 1
SWI PL 08/05 - 21:00 Finished Cham 0 - 2 Stade Nyonnais 0 - 2
SWI PL 08/05 - 21:00 Finished Breitenrain 3 - 3 Sion II 2 - 0
SWI PL 08/05 - 21:00 Finished Koniz 0 - 1 Zurich II 0 - 0
SWI NAW 08/05 - 21:00 Finished Luzern W 1 - 3 Servette Geneve FC W 0 - 2
SWI NAW 08/05 - 21:00 Finished Young Boys W 1 - 2 Grasshoppers W 0 - 0
SWI NAW 08/05 - 21:00 Finished Zurich W 2 - 1 FF Lugano 1976 W 2 - 1
TOG CN 08/05 - 21:00 Postponed Sara Sport 0 - 0 ASC Kara 0 - 0
UKR PL 08/05 - 21:00 Finished Obolon 1 - 1 Metalist 1925 1 - 1
UKR DL 08/05 - 21:00 Finished Bukovyna 0 - 3 Karpaty Halych 0 - 0
UKR DL 08/05 - 21:00 Finished Rubikon Kyiv 0 - 1 Dinaz Vyshgorod 0 - 0
WOR CF 08/05 - 21:00 Finished Sandnes (Nor) 1 - 0 Bryne (Nor) 1 - 0
WOR CF 08/05 - 21:00 Finished Strommen (Nor) 1 - 2 KFUM Oslo (Nor) 0 - 1
ENG LT 08/05 - 21:05 Finished Oldham 0 - 3 Forest Green 0 - 0
SPA LL 08/05 - 21:15 Finished บาร์เซโลน่า 0 - 0 แอตเลติโก มาดริด 0 - 0
NET E 08/05 - 21:30 Finished ทเวนเต้ 1 - 1 เฮราเคิล 0 - 0
ANG G 08/05 - 21:30 Finished Baixa de Cassanje 1 - 2 Petro Atletico 1 - 1
ANG G 08/05 - 21:30 Finished Interclube 2 - 1 Caala 0 - 1
BEL VLW 08/05 - 21:30 Finished Zorka-BDU W 2 - 3 Dnepr Mogilev W 0 - 0
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Jedinstvo Brcko 1 - 4 Sutjeska Foca 0 - 3
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Kozara 0 - 1 Prijedor 0 - 1
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Leotar 2 - 0 Modrica 1 - 0
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Ljubic Prnjavor 1 - 0 Zeljeznicar Banja Luka 0 - 0
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Podrinje Janja 0 - 1 Novi Grad 0 - 1
BOS PL 08/05 - 21:30 Finished Sloga Doboj 0 - 1 Slavija 0 - 0
POR LP2 08/05 - 21:30 Finished Feirense 4 - 1 Oliveirense 2 - 1
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Lestane 5 - 2 Brodarac 3 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Mladenovac 0 - 1 Jedinstvo Surcin 0 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished OFK Beograd 1 - 1 Radnicki Obrenovac 0 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Radnicki Beograd 1 - 2 Lokomotiva Beograd 0 - 1
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Gruza 1 - 0 Takovo 0 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Macva Bogatic 1 - 0 Bane Raska 1 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Mladi Radnik 0 - 0 Jedinstvo U. 0 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Sloga Pozega 5 - 1 Buducnost Krusik 2 - 1
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Sumadija Arandjelovac 2 - 1 Zeleznicar Lajkovac 0 - 0
SER SL 08/05 - 21:30 Finished Trepca 3 - 1 Sloga Petrovac 0 - 0
SPA TD 08/05 - 21:30 Finished Binissalem 3 - 2 Ferriolense 0 - 1
SPA TD 08/05 - 21:30 Finished Santanyi 2 - 0 Portmany 1 - 0
SPA TD 08/05 - 21:30 Finished Bidezarra 0 - 1 Txantrea 0 - 1
SPA TD 08/05 - 21:30 Finished CD Baztan 0 - 3 Beti Onak 0 - 2
BUL P 08/05 - 21:45 Finished โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 2 Lok. Plovdiv 1 - 2
BOS PL 08/05 - 21:55 Finished Borac Banja Luka 1 - 0 Krupa 1 - 0
FRA L1 08/05 - 22:00 Finished โอลิมปิก ลียง 4 - 1 ลอริยองต์ 0 - 0
AUS TB 08/05 - 22:00 Finished Admira 2 - 0 St. Polten 1 - 0
AUS TB 08/05 - 22:00 Finished Altach 2 - 1 ออสเตรียเวียนนา 2 - 0
AUS TB 08/05 - 22:00 Finished Hartberg 1 - 1 Ried 0 - 0
AUS BW 08/05 - 22:00 Finished Horn W 0 - 3 Landhaus W 0 - 3
BAN PL 08/05 - 22:00 Finished Muktijoddha Sangsad 0 - 0 Arambagh 0 - 0
BEN L1 08/05 - 22:00 Finished ASOS 1 - 1 Requins 0 - 0
BEN L1 08/05 - 22:00 Finished Buffles du Borgou 1 - 0 FC Loto 0 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Capljina 3 - 1 Gradacac 1 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Igman K. 3 - 1 HNK Orasje 2 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Kakanj 0 - 2 Bratstvo Gracanica 0 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Posusje 2 - 0 Gorazde 0 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Travnik 2 - 1 Banovici 0 - 0
BOS PL 08/05 - 22:00 Finished Zivinice 1 - 3 TOSK Tesanj 0 - 0
BUL V 08/05 - 22:00 Finished Litex Lovech 1 - 1 Strumska Slava 0 - 0
BUL V 08/05 - 22:00 Finished Neftochimic Burgas 2 - 1 Septemvri Simitli 1 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Chernomorets 1919 3 - 0 Gigant Saedinenie 1 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Dimitrovgrad 1 - 0 Yambol 1915 0 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Rodopa Smolyan 1 - 2 Haskovo 1957 0 - 1
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Rozova Dolina 5 - 1 Maritsa Plovdiv 2 - 1
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Spartak Plovdiv 3 - 0 Vereya 3 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Zagorets 3 - 0 Borislav Parvomay 1 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Bansko 1 - 0 Gotse Delchev 1 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Belasitsa 4 - 3 Nadezhda Dobroslavci 2 - 1
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Botev Ihtiman 0 - 3 Vihren 0 - 3
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Chepintsi 1 - 1 Rilski Sportist 0 - 1
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Kyustendil 2 - 0 Perun 0 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Marek 0 - 0 Slivnishki Geroy 0 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Oborishte 4 - 0 Velbazhd 1 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Razlog 1 - 1 Balkan Botevgrad 0 - 0
BUL TL 08/05 - 22:00 Finished Vladaya 3 - 2 Chavdar Etropole 0 - 0
CRO 1HNL 08/05 - 22:00 Finished Varazdin 0 - 1 Hajduk Split 0 - 0
CRO 2HNL 08/05 - 22:00 Finished Croatia Zmijavci 1 - 2 Kustosija 0 - 1
CRO 2HNL 08/05 - 22:00 Finished Dragovoljac 2 - 1 Solin 2 - 1
CRO 2HNL 08/05 - 22:00 Finished Dugopolje 2 - 0 Bijelo Brdo 0 - 0
CRO 2HNL 08/05 - 22:00 Finished Junak Sinj 2 - 0 Hajduk Split 2 1 - 0
CRO 2HNL 08/05 - 22:00 Finished Osijek 2 0 - 3 Sesvete 0 - 3
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Dugo Selo 3 - 2 Maksimir 2 - 2
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Karlovac 3 - 1 Mladost Petrinja 0 - 0
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Kurilovec 0 - 2 HASK 0 - 1
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Ponikve 1 - 1 Bistra 0 - 0
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Segesta 7 - 1 Zagorec K. 4 - 0
CRO 3HNLC 08/05 - 22:00 Finished Tresnjevka 3 - 1 Spansko 0 - 0
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Granicar Djurdjevac 0 - 3 NK Polet 0 - 0
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Papuk Orahovica 1 - 3 Bjelovar 0 - 3
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Radnik Krizevci 3 - 0 Podravina Ludbreg 1 - 0
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Rudar Mursko Sredisce 3 - 0 Podravac Virje 2 - 0
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Varteks Varazdin 1 - 1 Tehnicar Cvetkovec 0 - 1
CRO 3HNLN 08/05 - 22:00 Finished Zdralovi 4 - 2 Virovitica 2 - 0
CRO 3HNLS 08/05 - 22:00 Finished GOSK Dubrovnik 4 - 1 Zmaj Makarska 3 - 0
CRO 3HNLS 08/05 - 22:00 Finished Uskok Klis 3 - 0 Neretva 1 - 0
CRO 3HNLS 08/05 - 22:00 Finished Vodice 1 - 2 Primorac Biograd 1 - 1
CRO 3HNLS 08/05 - 22:00 Finished Zmaj Blato 0 - 1 Zagora 0 - 1
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Buje 1 - 1 Jadran Porec 0 - 0
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Grobnican 5 - 0 Krk 1 - 0
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Pazinka 0 - 2 Naprijed Hreljin 0 - 1
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Rovinj 2 - 3 Uljanik Pula 0 - 0
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Rudar Labin 2 - 2 Crikvenica 0 - 1
CRO 3HNLW 08/05 - 22:00 Finished Vinodol 0 - 3 Nehaj Senj 0 - 2
CZE 1L 08/05 - 22:00 Finished Brno 2 - 3 Mlada Boleslav 0 - 2
CZE 1L 08/05 - 22:00 Finished เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 3 Pribram 1 - 2
CZE D2 08/05 - 22:00 Finished Chrudim 0 - 2 Trinec 0 - 1
CZE D2 08/05 - 22:00 Finished Prostejov 1 - 3 Lisen 1 - 1
CZE D2 08/05 - 22:00 Finished Vysehrad 1 - 2 Varnsdorf 1 - 0
ENG LT 08/05 - 22:00 Finished Salford 3 - 0 Leyton Orient 1 - 0
GHA PL 08/05 - 22:00 Finished Asante Kotoko 3 - 1 Dreams 1 - 1
HUN OTPBL 08/05 - 22:00 Finished Honved 1 - 2 เฟเรนซ์วารอส 1 - 0
HUN NBIII 08/05 - 22:00 Finished DVTK II 0 - 2 Hatvan 0 - 1
ISR LA 08/05 - 22:00 Finished Kiryat Shmona 1 - 2 Maccabi Petah Tikva 0 - 2
ITA P1 08/05 - 22:00 Finished โบโลญญ่า U19 1 - 4 เอ็มโปลี U19 0 - 2
LIT IL 08/05 - 22:00 Finished Neptunas 1 - 1 Silas 1 - 0
LIT IL 08/05 - 22:00 Finished Siauliai FA 5 - 1 Atmosfera 3 - 0
LUX ND 08/05 - 22:00 Finished Racing Luxembourg 2 - 1 UNA Strassen 0 - 0
MOL DN 08/05 - 22:00 Finished Milsami 2 - 1 Sf.Gheorghe 0 - 1
MON DL 08/05 - 22:00 Finished Arsenal Tivat 1 - 1 Berane 1 - 0
MON DL 08/05 - 22:00 Finished Ibar 0 - 2 Mornar Bar 0 - 0
MON DL 08/05 - 22:00 Finished Igalo 2 - 3 Bokelj 0 - 1
MON DL 08/05 - 22:00 Finished Jedinstvo 1 - 2 Drezga 0 - 1
MON DL 08/05 - 22:00 Finished Kom Podgorica 1 - 2 Grbalj 0 - 1
NIG NPFL 08/05 - 22:00 Finished Jigawa Golden Stars 2 - 1 Lobi Stars 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Abia Comets 0 - 0 Gateway Utd. 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed FC Zamfara 0 - 0 ABS 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Giant Brillars 0 - 0 Calabar Rovers 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Finished Gombe 2 - 0 Nigeria Airforce FC 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Gombe 0 - 0 Mighty Jets 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Go Round 0 - 0 Ekiti United 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Ibom Youths 0 - 0 J'Atete 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Kebbi 0 - 0 Road Safety 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Kogi 0 - 0 Shekarau 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Finished One Rocket 1 - 2 Apex Krane 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Osun 0 - 0 Delta Force 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Rarara 0 - 0 EFCC 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Finished Road Safety 1 - 0 Kogi 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Shooting 0 - 0 Nnewi 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Sokoto 0 - 0 El Kanemi 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Stationery Stores 0 - 0 Vandrezzer 0 - 0
NIG NNL 08/05 - 22:00 Postponed Yobe Stars 0 - 0 Niger Tornadoes 0 - 0
NOR 2MFL 08/05 - 22:00 Cancelled Vardari Forino 0 - 0 Drita 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Swit Skolwin 1 - 2 Starogard Gdanski 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Gornik Konin 3 - 2 Nielba Wagrowiec 1 - 2
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Gwardia Koszalin 1 - 2 Swinoujscie 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Kleczew 3 - 1 Unia Janikowo 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Kotwica Kolobrzeg 3 - 1 Jarocin 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Mieszko 2 - 2 Baltyk Koszalin 0 - 2
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Brzeg 0 - 2 Gornik Z. 2 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Foto-Higiena Gac 2 - 2 Legnica 2 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Nysa 1 - 2 Ruch Chorzow 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Polonia Bytom 2 - 1 Piast Zmigrod 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Zielona Gora 2 - 2 Kluczbork 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Hetman Zamosc 3 - 3 Wolka Pelkinska 3 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Lewart Lubartow 2 - 3 Avia Swidnik 2 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Podhale Nowy Targ 1 - 1 Wisla Pulawy 1 - 0
POL IIIL 08/05 - 22:00 Finished Stal Krasnik 0 - 3 Orleta Radzyn 0 - 2
POR CP 08/05 - 22:00 Finished Anadia 0 - 1 Pevidem 0 - 0
REP L1 08/05 - 22:00 Finished Kondzo 0 - 1 CARA Brazzaville 0 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Baia Mare 0 - 0 Unirea Dej 0 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Bucovina Radauti 2 - 0 Braila 2 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Crisul Chisineu Cris 0 - 2 Viitorul Selimbar 0 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Magura Cisnadie 2 - 1 Soimii Lipova 1 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Otelul 3 - 0 Foresta Suceava 0 - 0
ROM L3 08/05 - 22:00 Finished Zalau 2 - 0 Cugir 1 - 0
SCO SC 08/05 - 22:00 Finished Dundee Utd 0 - 2 Hibernian 0 - 1
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Becej 4 - 2 Backa 1901 1 - 1
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Dinamo Pancevo 1 - 1 Borac Sakule 1 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Feniks 1995 3 - 1 Stari Banovci 1 - 1
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Jedinstvo SP 1 - 4 Vrsac 1 - 1
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Kozara BVS 0 - 4 Stari Grad 0 - 3
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Mladost GAT 4 - 0 Sloga Conoplja 3 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Radnicki 1912 1 - 3 Omladinac NB 0 - 2
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Radnicki Zrenjanin 2 - 2 Hajduk 1912 1 - 1
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Dunav Prahovo 2 - 1 SFS Borac 0 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Paracin 13 - 0 Moravac 0 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Pcinja 2 - 0 Toplicanin 0 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Sindelic 0 - 3 Radnicki S. 0 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Timok 1 - 1 Buducnost Popovac 0 - 0
SER SL 08/05 - 22:00 Finished Trstenik 1 - 1 Morava Vladicin Han 0 - 0
SLO F 08/05 - 22:00 Finished Zilina 5 - 3 เทรนซิน 1 - 1
SLO F 08/05 - 22:00 Finished Z. Moravce-Vrable 0 - 0 สปาตัค เทอร์นาวา 0 - 0
SLO F 08/05 - 22:00 Finished Pohronie 0 - 0 Michalovce 0 - 0
SLO F 08/05 - 22:00 Finished Ruzomberok 1 - 1 Senica 1 - 1
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Banska Bystrica 1 - 1 Samorin 0 - 1
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Dubnica 3 - 0 Komarno 2 - 0
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Podbrezova 0 - 0 FC Kosice 0 - 0
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Poprad 3 - 5 Puchov 1 - 3
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Skalica 1 - 0 Bardejov 0 - 0
SLO 2 08/05 - 22:00 Finished Trebisov 0 - 2 L. Mikulas 0 - 0
SLO 2SNL 08/05 - 22:00 Finished Beltinci 3 - 0 NK Smartno 1 - 0
SLO 2SNL 08/05 - 22:00 Finished Drava 1 - 1 Krsko 0 - 0
SLO 2SNL 08/05 - 22:00 Finished Jadran Dekani 1 - 1 Fuzinar 0 - 1
SLO 2SNL 08/05 - 22:00 Finished Bilje 1 - 1 Triglav 1 - 1
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished NK Bistrica 4 - 0 Zrece 4 - 0
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Rogaska 3 - 1 Dravograd 1 - 1
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Sampion Celje 5 - 2 Dobrovce 1 - 0
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Izola 0 - 1 Ilirija 0 - 0
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Ljubljana Svoboda 2 - 5 Tolmin 1 - 2
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Postojna 1 - 2 Sencur 1 - 2
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Sava Kranj 1 - 2 Grosuplje 0 - 1
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Skofja Loka 2 - 2 NK Adria 1 - 2
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Sobec Lesce 1 - 2 Fama Vipava 0 - 0
SLO 3SNL 08/05 - 22:00 Finished Zagorje 0 - 3 Ziri 0 - 2
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Castro 0 - 0 Rinconeda Polanco 0 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Torina 3 - 1 Ribamontan al Mar 2 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Aurrera Ondarroa 0 - 2 Lagun Onak 0 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Balmaseda 2 - 0 Ariznabarra 1 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished SD Deusto 1 - 1 Anaitasuna FT 1 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Beniganim 2 - 2 Recambios Colon 1 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Almazan 1 - 1 La Baneza 1 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Sant Jordi 2 - 1 Andratx 0 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Alcudia 0 - 1 Soller 0 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Esporles 0 - 3 Felanitx 0 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished CD Ardoi 0 - 2 AD San Juan 0 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Fontellas 1 - 2 CD River Ega 0 - 0
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Lourdes 0 - 1 Subiza 0 - 1
SPA TD 08/05 - 22:00 Finished Calahorra B 4 - 3 Arnedo 3 - 2
SWI NAW 08/05 - 22:00 Finished St. Gallen W 2 - 2 Basel W 1 - 0
WOR CF 08/05 - 22:00 Finished Raufoss (Nor) 2 - 3 Ull/Kisa (Nor) 2 - 3
SLO P 08/05 - 22:15 Finished Mura 2 - 2 Bravo 2 - 0
BEL VL 08/05 - 22:30 Finished FC Minsk 3 - 3 Vitebsk 1 - 2
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Croatia Dakovo 1 - 0 Bedem Ivankovo 0 - 0
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished NASK Nasice 0 - 3 Belisce 0 - 1
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Oriolik 0 - 1 Cepin 0 - 1
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Slavonac Bukovlje 3 - 2 Zrinski Jurjevac 0 - 0
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Slavonija Pozega 1 - 3 Kutjevo 1 - 2
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Sloga NG 2 - 4 Vihor Jelisavac 1 - 2
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Valpovka 0 - 2 Vukovar 1991 0 - 0
CRO 3HNLE 08/05 - 22:30 Finished Vuteks Sloga 2 - 0 Pleternica 2 - 0
HUN NBIII 08/05 - 22:30 Finished Kisvarda II 1 - 0 BVSC-Zuglo 1 - 0
IVO L1 08/05 - 22:30 Finished ES Bafing 2 - 0 San Pedro 0 - 0
POL E 08/05 - 22:30 Finished Lechia Gdansk 1 - 1 Cracovia 0 - 1
POL D2 08/05 - 22:30 Finished KKS Kalisz 2 - 1 GKS Katowice 1 - 0
POL D2 08/05 - 22:30 Finished Skra 2 - 2 Pogon Siedlce 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:30 Finished Pomorzanin Torun 4 - 2 Chemik Police 0 - 1
POL IIIL 08/05 - 22:30 Finished Chelmianka Chelm 2 - 0 Ostrowiec Swietokrzyski 1 - 0
POR CP 08/05 - 22:30 Finished AD Fafe 1 - 1 Vitoria Guimaraes B 0 - 0
SPA SDB 08/05 - 22:30 Finished เลโยอา 2 - 1 Haro Deportivo 1 - 0
SPA TD 08/05 - 22:30 Finished La Virgen 3 - 4 Mirandes B 0 - 3
SPA TD 08/05 - 22:30 Finished Santa Ursula 1 - 1 Lanzarote 0 - 0
SWE A 08/05 - 22:30 Finished Elfsborg 2 - 2 Kalmar 1 - 0
SWE A 08/05 - 22:30 Finished Orebro 1 - 0 Halmstad 0 - 0
IRA D1 08/05 - 22:45 Finished Fajr Sepasi 1 - 2 Baderan Tehran 0 - 1
IRA D1 08/05 - 22:45 Finished Rayka Babol 2 - 0 Arman Gohar 2 - 0
IRA D1 08/05 - 22:45 Finished Shahin Bushehr 1 - 1 Pars Janoobi Jam 0 - 0
ISR LA 08/05 - 22:45 Finished Bnei Yehuda 1 - 0 Hapoel Tel Aviv 0 - 0
SWI PL 08/05 - 22:45 Finished Bellinzona 1 - 1 YF Juventus 1 - 0
ITA SA 08/05 - 23:00 Finished อินเตอร์ มิลาน 5 - 1 ซามพ์โดเรีย 3 - 1
ARG CLP 08/05 - 23:00 Finished Godoy Cruz 0 - 1 Banfield 0 - 0
BUR PL 08/05 - 23:00 Finished Rahimo 1 - 0 Kadiogo 0 - 0
CHI PD 08/05 - 23:00 Finished U. Catolica 3 - 0 Union La Calera 2 - 0
EST M 08/05 - 23:00 Finished Narva 1 - 2 Kalju 0 - 2
GUI L1 08/05 - 23:00 Finished Kaloum Star 1 - 0 Hafia 0 - 0
IRA D1 08/05 - 23:00 Finished Astara 0 - 1 Navad Urmia 0 - 0
IRA D1 08/05 - 23:00 Finished Esteghlal Khuzestan 0 - 0 Malavan 0 - 0
IRA D1 08/05 - 23:00 Postponed Gol Reyhan Alborz 0 - 0 Esteghlal Molasani 0 - 0
IRA D1 08/05 - 23:00 Finished Kheybar Khorramabad 5 - 1 Qashqai Shiraz 3 - 0
ITA SCSC 08/05 - 23:00 Finished Perugia 2 - 1 Como 1 - 0
IVO L1 08/05 - 23:00 Finished Sporting Gagnoa 1 - 2 Africa Sports 0 - 0
LUX ND 08/05 - 23:00 Finished Ettelbruck 3 - 2 Fola 1 - 2
LUX ND 08/05 - 23:00 Finished Jeunesse Esch 1 - 5 ดูเดแลงก์ 0 - 3
MOR B2 08/05 - 23:00 Finished Chabab Benguerir 2 - 1 Widad Temara 1 - 1
MOR B2 08/05 - 23:00 Finished Ittihad Khemisset 2 - 0 TAS Casablanca 0 - 0
PER L1 08/05 - 23:00 Finished FBC Melgar 1 - 3 Alianza Atl. 0 - 0
POL IIIL 08/05 - 23:00 Finished Grodzisk M. 1 - 2 Swit 1 - 1
POL IIIL 08/05 - 23:00 Finished Pelikan 0 - 2 Wikielec 0 - 0
POR LP2 08/05 - 23:00 Finished Benfica B 1 - 1 Covilha 1 - 1
SLO 3SNL 08/05 - 23:00 Finished Korotan 0 - 1 Videm 0 - 1
SOU NC 08/05 - 23:00 Finished Tshakhuma 1 - 0 Chippa Utd. 1 - 0
SPA SDB 08/05 - 23:00 Finished Langreo 0 - 0 Compostela 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Escobedo 3 - 1 Siete Villas 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Barreda Balompie 1 - 1 Bezana 1 - 1
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Solares 4 - 0 Revilla 1 - 0
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Gernika 3 - 1 Urduliz 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Santfeliuenc 1 - 2 Banyoles 1 - 1
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Mensajero 1 - 1 Panaderia 1 - 1
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Union Guimar 0 - 2 La Cuadra 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:00 Finished Cortes 0 - 1 Pamplona 0 - 0
SWI PL 08/05 - 23:00 Finished Etoile-Carouge 4 - 4 Basel II 1 - 2
SWI PL 08/05 - 23:00 Finished Black Stars 0 - 0 Munsingen 0 - 0
TAN LKB 08/05 - 23:00 Postponed Simba 0 - 0 Young Africans 0 - 0
WOR CF 08/05 - 23:00 Finished Ranheim (Nor) 1 - 2 Stjordals Blink (Nor) 0 - 1
AZE PL 08/05 - 23:15 Finished Sabail 0 - 4 Neftci Baku 0 - 1
GEO CEL 08/05 - 23:15 Finished Dinamo Batumi 1 - 0 Dinamo Tbilisi 1 - 0
GIB NL 08/05 - 23:15 Finished Lynx 0 - 6 Europa FC 0 - 2
IRA PGPL 08/05 - 23:15 Finished Mes Rafsanjan 0 - 1 Nassaji Mazandaran 0 - 1
SPA LL2 08/05 - 23:15 Finished พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0 - 1
SPA LL2 08/05 - 23:15 Finished เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 0 เอสปันญ่อล 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:15 Finished UD Ourense 1 - 0 Pontes 0 - 0
SWI SL 08/05 - 23:15 Finished ลูกาโน 0 - 2 Vaduz 0 - 1
SWI CL 08/05 - 23:15 Finished Schaffhausen 3 - 2 Aarau 0 - 1
WAL CP 08/05 - 23:15 Finished Connahs Q. 4 - 0 Caernarfon 1 - 0
ENG NL 08/05 - 23:20 Finished Torquay 0 - 0 Bromley 0 - 0
ENG PL 08/05 - 23:30 Finished แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 เชลซี 1 - 0
GER B 08/05 - 23:30 Finished บาเยิร์น มิวนิค 6 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 4 - 0
SPA LL 08/05 - 23:30 Finished คาดิส 2 - 1 เอสดี ฮูเอสก้า 2 - 1
BEL JL 08/05 - 23:30 Finished สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 1 เกนท์ 0 - 1
FAR PL 08/05 - 23:30 Finished NSI Runavik 1 - 1 07 Vestur Sorvagur 1 - 0
GRE SL 08/05 - 23:30 Finished Lamia 0 - 2 OFI Crete 0 - 1
GRE SL 08/05 - 23:30 Finished Panetolikos 1 - 3 Atromitos 0 - 2
GRE SL 08/05 - 23:30 Finished Volos 3 - 1 AEL Larissa 2 - 0
IRA PGPL 08/05 - 23:30 Finished Foolad 1 - 0 Gol Gohar 0 - 0
NOR IC 08/05 - 23:30 Finished Glentoran 1 - 0 Cliftonville 0 - 0
RUS PL 08/05 - 23:30 Finished ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 1 คราสโนดาร์ 1 - 1
RUS SDW 08/05 - 23:30 Finished Zenit W 1 - 1 CSKA Moscow W 0 - 0
SEN L1 08/05 - 23:30 Finished Diambars 1 - 0 Mbour Petite Cote 1 - 0
SEN L1 08/05 - 23:30 Finished Douanes 1 - 1 Niary Tally 0 - 1
SPA TD 08/05 - 23:30 Finished Urgatzi 1 - 4 Durango 0 - 0
SPA TD 08/05 - 23:30 Finished Villacanas 2 - 1 Huracan de Balazote 0 - 0
NET E 08/05 - 23:45 Finished ฮีเรนวีน 0 - 0 อูเทรชท์ 0 - 0
IRA PGPL 08/05 - 23:45 Finished Machine Sazi 2 - 2 Saipa 1 - 1
IRA PGPL 08/05 - 23:45 Finished Sanat Naft 0 - 1 Aluminium Arak 0 - 1
IRA PGPL 08/05 - 23:50 Postponed Foolad 0 - 0 Naft M.I.S 0 - 0
ALB S 09/05 - 00:00 Finished สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 1 Partizani 0 - 1
ALB S 09/05 - 00:00 Finished Teuta 4 - 0 Bylis 1 - 0
ARG PB 09/05 - 00:00 Finished Los Andes 3 - 0 Talleres (R.E) 2 - 0
IRE PD 09/05 - 00:00 Finished Bohemians 4 - 0 Finn Harps 3 - 0
IRE PD 09/05 - 00:00 Finished St. Patricks 1 - 2 Shamrock Rovers 1 - 1
IRE PD 09/05 - 00:00 Finished Waterford 0 - 7 Drogheda 0 - 5
IRE NLW 09/05 - 00:00 Finished Dublin Waves W 1 - 0 Bohemians WFC W 1 - 0
IRE NLW 09/05 - 00:00 Finished Peamount W 6 - 0 Athlone WFC W 1 - 0
POL D2 09/05 - 00:00 Finished Lublin 4 - 1 Ostroda 1 - 1
POR LP2 09/05 - 00:00 Finished Mafra 2 - 2 Academica 2 - 0
RUS FNL 09/05 - 00:00 Finished Baltika 3 - 1 Tekstilshtik 1 - 0
SLO 2SNL 09/05 - 00:00 Finished Brezice 3 - 0 Dob 0 - 0
SPA SDB 09/05 - 00:00 Finished บาดาโลน่า 1 - 1 เอร์กูเลส 0 - 0
SPA SDB 09/05 - 00:00 Finished CD Marino 0 - 1 ลอร์ก้า 0 - 0
SPA TD 09/05 - 00:00 Finished Velez 3 - 0 Mancha 1 - 0
SPA TD 09/05 - 00:00 Finished Coria C.F. 2 - 0 Cabecense 1 - 0
SPA TD 09/05 - 00:00 Finished Lobon 1 - 1 Llerenense 0 - 0
SPA TD 09/05 - 00:00 Finished Yague 4 - 1 Oyonesa 3 - 0
USA MLS 09/05 - 00:00 Finished ชิคาโก้ ไฟร์ 0 - 2 Philadelphia Union 0 - 0
USA MLS 09/05 - 00:00 Finished นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 0
USA NWSLCCW 09/05 - 00:00 After Penalties Portland Thorns W 2 - 1 Gotham W 1 - 0
BOS PL 09/05 - 00:05 Finished Zrinjski 1 - 1 Velez Mostar 0 - 1
POL IIIL 09/05 - 00:11 Finished Polonia Warszawa 1 - 2 Legia II 0 - 2
ISR LA 09/05 - 00:15 Finished Hapoel Haifa 3 - 2 Hapoel Kfar Saba 3 - 0
ARG PN 09/05 - 00:30 Finished Belgrano 0 - 1 San Martin T. 0 - 1
BEL VL 09/05 - 00:30 Finished Slavia Mozyr 1 - 1 Dynamo Brest 0 - 0
BUL V 09/05 - 00:30 Finished Pirin Blagoevgrad 1 - 3 Septemvri Sofia 1 - 1
CZE 1L 09/05 - 00:30 Finished Bohemians 1905 3 - 0 สโลวาน ลิเบเรก 0 - 0
HUN OTPBL 09/05 - 00:30 Finished Ujpest 5 - 4 Zalaegerszegi (Hun) 3 - 1
ISR LA 09/05 - 00:30 Finished Beitar Jerusalem 3 - 1 Sakhnin 2 - 0
SPA TD 09/05 - 00:30 Finished Ciudad de Lucena 1 - 0 Xerez CD 0 - 0
SPA TD 09/05 - 00:30 Finished Madridejos 1 - 1 Almansa 1 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished อันคารากือจือ 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 1
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์ 0 - 1 คาซิมปาซ่า 0 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished กาลาตาซาราย 3 - 1 เบซิคตัส 2 - 1
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished เกิซเทเป้ 0 - 1 คอนยาสปอร์ 0 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished Hatayspor 1 - 0 Denizlispor 0 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished Karagumruk 5 - 1 Genclerbirligi 2 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished เคย์เสรีสปอร์ 0 - 0 Gaziantep 0 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished ริเซสปอร์ 0 - 4 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0 - 2
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished ชีวาสสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0 - 0
TUR SL 09/05 - 00:30 Finished แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 อันตาลยาสปอร์ 1 - 0
USA MLS 09/05 - 00:30 Finished โคลัมบัส ครูว์ 3 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 0
USA MLS 09/05 - 00:30 Finished แนชวิลล์ เอสซี 2 - 0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 0
NET E 09/05 - 01:00 Finished อาแซด 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 0
ARG PN 09/05 - 01:00 Finished Deportivo Moron 0 - 0 Guillermo Brown 0 - 0
ARG PN 09/05 - 01:00 Finished Tristan Suarez 1 - 2 Ind. Rivadavia 1 - 0
ARG PAW 09/05 - 01:00 Finished Villa San Carlos W 0 - 3 Independiente W 0 - 0
BRA CC 09/05 - 01:00 Finished Rio Branco-VN 2 - 0 Desportiva Ferroviaria 0 - 0
BRA CP 09/05 - 01:00 Finished Santa Cruz de Natal 1 - 2 America RN 0 - 1
ECU LP 09/05 - 01:00 Finished Orense 3 - 1 Nueve de Octubre 0 - 1
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished อฌักซิโอ้ 1 - 1 Paris FC 1 - 1
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished อาเมียงส์ 0 - 0 Niort 0 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished Auxerre 1 - 1 Grenoble 1 - 1
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished Chambly 1 - 0 Pau FC 1 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished Clermont 3 - 1 Sochaux 2 - 1
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished แก็งก็อง 2 - 0 Chateauroux 1 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished Rodez 1 - 1 Nancy 0 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished ตูลูส 3 - 0 ก็อง 1 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished ทรัวส์ 2 - 0 Dunkerque 0 - 0
FRA L2 09/05 - 01:00 Finished Valenciennes 3 - 5 เลอ อาฟร์ 1 - 3
IVO L1 09/05 - 01:00 Finished Bassam 0 - 0 Academie de FAD 0 - 0
POL E 09/05 - 01:00 Finished Wisla 1 - 2 เลช พอซนาน 0 - 1
POL D1 09/05 - 01:00 Finished Termalica B-B. 0 - 2 Legnica 0 - 1
BUR PL 09/05 - 01:15 Finished USFA 1 - 0 Kozaf 0 - 0
PER L1 09/05 - 01:15 Finished U. de Deportes 3 - 2 Cienciano 1 - 0
ROM L1 09/05 - 01:15 Finished Din. Bucuresti 2 - 0 FC Hermannstadt 1 - 0
ARG CLP 09/05 - 01:30 Finished อดเลติโก้ ทูคูแมน 5 - 0 Defensa y Justicia 2 - 0
ARG CLP 09/05 - 01:30 Finished Gimnasia L.P. 0 - 5 Velez Sarsfield 0 - 3
ARG PN 09/05 - 01:30 Finished Ferro 1 - 0 Atl. Rafaela 1 - 0
ARG PB 09/05 - 01:30 Finished Acassuso 2 - 1 Canuelas 1 - 0
ARG PB 09/05 - 01:30 Finished Argentino de Quilmes 2 - 1 San Miguel 1 - 0
ARG PB 09/05 - 01:30 Finished Colegiales 3 - 1 UAI Urquiza 2 - 1
ARG PB 09/05 - 01:30 Finished Defensores Unidos 2 - 0 Deportivo Armenio 1 - 0
ARG PB 09/05 - 01:30 Finished Sacachispas 1 - 0 Flandria 0 - 0
ARG PC 09/05 - 01:30 Finished Argentino de Merlo 2 - 1 San Martin Burzaco 1 - 0
ARG PC 09/05 - 01:30 Finished Dock Sud 1 - 0 El Porvenir 1 - 0
ARG PC 09/05 - 01:30 Finished Laferrere 1 - 1 Deportivo Espanol 0 - 1
ARG PC 09/05 - 01:30 Finished Leandro N. Alem 0 - 1 Central Cordoba 0 - 0
ARG PAW 09/05 - 01:30 Finished Comunicaciones W 1 - 6 Rosario Central W 0 - 5
ARG PAW 09/05 - 01:30 Finished Defensores de Belgrano W 1 - 1 Deportivo Espanol W 0 - 0
GIB NL 09/05 - 01:30 Finished Lions Gibraltar 0 - 2 St Josephs 0 - 1
KUW PL 09/05 - 01:30 Finished Al Naser 0 - 1 Al Sahel 0 - 0
KUW PL 09/05 - 01:30 Finished Al Salmiya 2 - 3 Al Arabi 0 - 2
KUW PL 09/05 - 01:30 Finished Kazma SC 2 - 2 Al-Fahaheel 0 - 1
SLO 2SNL 09/05 - 01:30 Finished Nafta 1 - 0 Radomlje 0 - 0
SPA LL2 09/05 - 01:30 Finished เอดี อัลคอลคอน 0 - 0 ลาส ปัลมาส 0 - 0
SWI SL 09/05 - 01:30 Finished ยัง บอยส์ 2 - 0 บาเซิ่ล 0 - 0
ITA SA 09/05 - 01:45 Finished ฟิออเรนติน่า 2 - 0 ลาซิโอ 1 - 0
BEL JL 09/05 - 01:45 Finished อันเดอร์เลชท์ 2 - 2 รอยัล อันท์เวิร์ป 0 - 0
BEL JL 09/05 - 01:45 Finished Waasland-Beveren 2 - 5 Seraing 1 - 2
ITA SC 09/05 - 01:45 Finished Cesena 2 - 1 Mantova 2 - 1
NET E 09/05 - 02:00 Finished วีวีวี เวนโล 3 - 3 วาลไวก์ 2 - 2
SPA LL 09/05 - 02:00 Finished แอธเลติก บิลเบา 2 - 2 โอซาซูน่า 1 - 1
ARG PN 09/05 - 02:00 Finished All Boys 1 - 2 Instituto 0 - 1
ARG TF 09/05 - 02:00 Finished Crucero del Norte 0 - 0 Def. Pronunciamiento 0 - 0
BAH PL 09/05 - 02:00 Finished Al-Ahli Manama 3 - 1 Al-Najma 1 - 1
BAH PL 09/05 - 02:00 Finished Al-Hidd 3 - 2 Busaiteen 0 - 2
BAH PL 09/05 - 02:00 Finished Al Riffa 2 - 1 Malkia 1 - 1
BAH PL 09/05 - 02:00 Finished East Riffa 1 - 4 Al-Budaiya 0 - 0
BOL DP 09/05 - 02:00 Awarded The Strongest 3 - 0 Royal Pari 0 - 0
BRA CC 09/05 - 02:00 Finished Vasco 2 - 1 Madureira 1 - 1
BRA CP 09/05 - 02:00 Finished Campinense 4 - 3 Perilima 1 - 1
BRA CP 09/05 - 02:00 Finished Cascavel CR 1 - 2 Parana 0 - 1
BRA CS 09/05 - 02:00 Finished Confianca 0 - 1 Sergipe 0 - 0
BRA CN 09/05 - 02:00 After Penalties Ceara 1 - 3 Bahia 0 - 0
FAR 1D 09/05 - 02:00 Finished NSI Runavik 2 2 - 1 Skala Itrottarfelag 1 - 1
SPA LL2 09/05 - 02:00 Finished มาลาก้า 1 - 1 มายอร์ก้า 1 - 1
USA MLS 09/05 - 02:00 Finished แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ 2 - 0 Club de Foot Montreal 0 - 0
ENG PL 09/05 - 02:15 Finished ลิเวอร์พูล 2 - 0 เซาแธมป์ตัน 1 - 0
ICE P 09/05 - 02:15 Finished Akranes 1 - 1 Vikingur Reykjavik 0 - 1
ICE P 09/05 - 02:15 Finished Kopavogur 2 - 2 Fylkir 0 - 1
ICE P 09/05 - 02:15 Finished Leiknir 3 - 3 Breidablik 1 - 1
POR LP2 09/05 - 02:15 Finished Estoril 1 - 1 Chaves 1 - 1
ARG TF 09/05 - 02:30 Finished Sportivo Estudiantes 1 - 4 Ferro Gen. Pico 0 - 2
BRA CM 09/05 - 02:30 Finished Atletico-MG 1 - 1 Tombense 1 - 0
CHI PD 09/05 - 02:30 Finished La Serena 1 - 0 Nublense 0 - 0
EGY PL 09/05 - 02:30 Finished Arab Contractors 1 - 1 El-Entag El-Harby 0 - 0
JOR PL 09/05 - 02:30 Finished Aqaba 2 - 0 Sahab 1 - 0
SIE PL 09/05 - 02:30 Finished SLIFA 0 - 1 Kallon 0 - 0
USA MLS 09/05 - 02:30 Finished เอฟซี ดัลลัส 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 1 - 1
BRA CA 09/05 - 03:00 Finished CSE 1 - 1 CSA 1 - 0
BRA CR 09/05 - 03:00 Finished Atl. Roraima 0 - 3 Sao Raimundo RR 0 - 2
DOM LDF 09/05 - 03:00 Finished Moca 1 - 1 Vega Real 0 - 1
USA USLLT 09/05 - 03:00 Postponed Miami City 0 - 0 Tampa Bay U23 0 - 0
VEN PD 09/05 - 03:00 Finished AC Lala FC 2 - 2 Atl. Venezuela 0 - 1
BRA CA 09/05 - 03:05 Finished Manaus 3 - 1 Nacional-AM 1 - 0
ECU LP 09/05 - 03:30 Finished Ind. del Valle 3 - 1 LDU Quito 2 - 1
PER L1 09/05 - 03:30 Finished Cusco 1 - 2 Sporting Cristal 1 - 1
ARG CLP 09/05 - 04:00 Finished Patronato 1 - 0 โบค่า จูเนียร์ 0 - 0
BRA CP 09/05 - 04:00 Finished Operario 3 - 0 Cianorte 1 - 0
DOM LDF 09/05 - 04:00 Finished San Cristobal 1 - 1 Delfines Del Este 0 - 1
GUA LN 09/05 - 04:00 Finished Guastatoya 4 - 1 Sanarate 0 - 0
BOL DP 09/05 - 04:15 Finished San Jose 0 - 5 Bolivar 0 - 3
BRA CB 09/05 - 05:30 Postponed Bahia 0 - 0 Bahia De Feira 0 - 0
ECU LP 09/05 - 06:30 Postponed Barcelona SC 0 - 0 Emelec 0 - 0
JAP NLW 09/05 - 11:00 Postponed C-Osaka W 0 - 0 Ehime W 0 - 0
{{content.dateToThai(val.data[0]._*1000|date : 'EEE')}} {{val.data[0]._*1000|date : 'dd/MM/yyyy'}}
{{val.l | limitTo:5}} {{v._*1000|date : 'HH:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}